:::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม MERIDA มีให้เลือกเท่หลากหลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

:::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม MERIDA มีให้เลือกเท่หลากหลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย somseagull » 25 ก.พ. 2011, 09:42

ชุดทีม Merida มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ เพื่อนๆสามารถสั่งจองได้ทุกแบบนะคะ

1. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

2. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

3. เสื้อ + เอี๊ยม
รูปภาพ

4. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

5. เสื้อ + เอี๊ยม
รูปภาพ

6. เสื้อแขนยาว+ กางเกงขายาว
รูปภาพ

7. เสื้อแขนสั้น
รูปภาพ

8. เสื้อแขนสั้น + กางเกงขาสั้น
รูปภาพ

9. เสื้อแขนสั้น + เอี๊ยม
รูปภาพ

10. เสื้อแขนสั้น + กางเกง
รูปภาพ

11. เสื้อแขนยาว+กางเกงขายาว
รูปภาพ

12. เสื้อแขนสั้น + เอี๊ยม
รูปภาพ

หล่อ สวย เท่ สั่งได้
TEL สั่ง : 081-161-6655
PM สั่ง : somseagull
EMAIL สั่ง : naruemon.techama@gmail.com

Website : http://www.somboutique.com
BlackBerry : 30FEC4EA

รูปภาพ
ชำระผ่านบัตรเครดิต : สอบถามได้ค่ะ

เมื่อชำระเงินเรียบร้อยแล้วโปรดเก็บสลิปไว้เพื่อเป็นหลักฐานจนกว่าจะได้รับสินค้านะคะ

Re: _______________ชุดทีมรุ่นใหม่ล่าสุด Merida 2011______________

โพสต์ โดย mtb.ตรัง » 06 มี.ค. 2011, 20:03

จองแขนสั้น รอบอกประมาณ 42 นิ้ว 1 ตัว
โอนเงิน กมล เจนจริยานนท์ ธนาคารกรุงไทย สาขาตรัง 903-1-30177-9
โทร 083-3908133
https://www.facebook.com/#!/profile.php?id=100001612744801

Re: _______________ชุดทีมรุ่นใหม่ล่าสุด Merida 2011______________

โพสต์ โดย somseagull » 07 มี.ค. 2011, 08:02

mtb.ตรัง เขียน:จองแขนสั้น รอบอกประมาณ 42 นิ้ว 1 ตัว

ขอบคุณมากค่ะ

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม MERIDA มีให้เลือกเท่หลากหลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย somseagull » 20 ก.ค. 2011, 14:06

korner เขียน:เสื้อแขนยาวแบบที่ 6 มี size xl มั้ยครับ

เสื้อแขนยาวสั่งได้นะคะ

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม MERIDA มีให้เลือกเท่หลากหลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย porrachorn » 02 ส.ค. 2011, 09:17

รายการที่4. เสื้อ+กางเกง มีของไหมครับราคาเท่าไร
โทรติดต่อเท่านั้นครับ โทรมาไม่ดุ ขอคนที่สะดวกนะครับ

โพสต์ โดย somseagull » 03 ส.ค. 2011, 21:27

porrachorn เขียน:รายการที่4. เสื้อ+กางเกง มีของไหมครับราคาเท่าไร

ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย porrachorn » 05 ส.ค. 2011, 14:19

somseagull เขียน:
porrachorn เขียน:รายการที่4. เสื้อ+กางเกง มีของไหมครับราคาเท่าไร

ขอบคุณค่ะ

รอราคาอยู่ครับโทรไม่ติดครับ
โทรติดต่อเท่านั้นครับ โทรมาไม่ดุ ขอคนที่สะดวกนะครับ

โพสต์ โดย somseagull » 18 ส.ค. 2011, 14:27

porrachorn เขียน:
somseagull เขียน:

ขอบคุณค่ะ

รอราคาอยู่ครับโทรไม่ติดครับ

ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 22 ส.ค. 2011, 07:04

เด็กหัดใหม่ เขียน:มายั่วน้ำลายกันอีกแล้ว

:D

โพสต์ โดย STEP_OUT » 11 ต.ค. 2011, 12:42

แบบที่ 1 เป็นเอี๊ยมมีมั๊ยครับ สนใจครับ

โพสต์ โดย somseagull » 13 ต.ค. 2011, 08:36

STEP_OUT เขียน:แบบที่ 1 เป็นเอี๊ยมมีมั๊ยครับ สนใจครับ

มีค่ะ สั่งจองได้นะคะ ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 14 ต.ค. 2011, 07:33

STEP_OUT เขียน:ขอราคาทาง pm ด้วยครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณค่ะ