::::::::::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม ROCK RACING :::::::::::::::::::::::::::::::::::

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

::::::::::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม ROCK RACING :::::::::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย leo » 21 ก.พ. 2011, 10:54

รูปชุด ROCK RACING ที่สั่งครับ :lol: :D
แนบไฟล์
ภาพประจำตัวสมาชิก
leo

Re: รูปชุด ROCK RACING ที่สั่งครับ

โพสต์ โดย somseagull » 21 ก.พ. 2011, 19:11

1. เสื้อ + กางเกง
รูปภาพ

2. เสื้อ +เอี๊ยม
รูปภาพ

3. เสื้อ + กางเกง
รูปภาพ

4. เสื้อ +เอี๊ยม
รูปภาพ

5. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

6. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

7. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

Re: ______________________________รวมชุดทีม ROCK RACING__________________________

โพสต์ โดย somseagull » 05 พ.ค. 2011, 19:41

8. เสื้อแขนกุด+กางเกงขาสั้น
รูปภาพ

9. เสื้อแขนสั้น + เอี๊ยม
รูปภาพ

Re: ::::::::::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม ROCK RACING :::::::::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย somseagull » 13 ก.พ. 2012, 11:04

auuwat sung au haro เขียน:ขอราคาชุดสีแดงครับ

1,690 นะคะ

Re: ::::::::::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม ROCK RACING :::::::::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย นัส-0819879642 » 17 ก.พ. 2012, 13:01

ขอราคา รายการที่ 3เอาแต่เสื้อนะครับ :mrgreen:
I Am Suratthanian
ปรับความเร็วตามแขก แวะกินตลอดทาง สองข้างทางคือที่หมาย คนสุดท้ายคือผู้ชนะ ตามนั้น
https://www.facebook.com/groups/TCCT69/
http://www.molddieeng.com
รับออกแบบและผลิตแม่พิมพ์ฉีดพลาสติก ปั้มโลหะทุกชนิด

Re: ______________________________รวมชุดทีม ROCK RACING__________________________

โพสต์ โดย thepeepo » 28 ก.พ. 2012, 15:35

somseagull เขียน:8. เสื้อแขนกุด+กางเกงขาสั้น
รูปภาพ

รูปภาพ

ชุดที่ 9 ทั้งชุดราคาเท่าไหร่ครับ

ตอนนี้มีของไหมครับ ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย somseagull » 06 มี.ค. 2012, 11:01

ของหมด สั่งจองไว้ได้นะคะ ขอบคุณค่ะ

thepeepo เขียน:
somseagull เขียน:8. เสื้อแขนกุด+กางเกงขาสั้น
รูปภาพ

รูปภาพ

ชุดที่ 9 ทั้งชุดราคาเท่าไหร่ครับ

ตอนนี้มีของไหมครับ ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย premcup » 27 มี.ค. 2012, 05:47

leo เขียน:รูปชุด ROCK RACING ที่สั่งครับ :lol: :D

ชุดนี้เท่าไหร่ครับ

โพสต์ โดย somseagull » 27 มี.ค. 2012, 14:11

premcup เขียน:
leo เขียน:รูปชุด ROCK RACING ที่สั่งครับ :lol: :D

ชุดนี้เท่าไหร่ครับ

1,690 บาทค่ะ

โพสต์ โดย wa_aaaan » 13 พ.ค. 2012, 11:50

[size=150]เฉพาะกางเกง ชุดที่ 7 กับถุงมือทีม Sky ที่เป็นสีฟ้าๆ ราคารวมเท่าไหร่คะน้องส้ม

โพสต์ โดย somseagull » 14 พ.ค. 2012, 06:27

wa_aaaan เขียน:[size=150]เฉพาะกางเกง ชุดที่ 7 กับถุงมือทีม Sky ที่เป็นสีฟ้าๆ ราคารวมเท่าไหร่คะน้องส้ม

พี่วันชุดนี้เปรี๊ยวมากกกกกกกกกกกกกกกกค่ะ ไม่เอาถุงมือออเบียสีส้มๆแดงๆ เข้ากับรถใหม่ค่ะ
2,490 ค่ะ

โพสต์ โดย wa_aaaan » 14 พ.ค. 2012, 13:49

somseagull เขียน:
wa_aaaan เขียน:เฉพาะกางเกง ชุดที่ 7 กับถุงมือทีม Sky ที่เป็นสีฟ้าๆ ราคารวมเท่าไหร่คะน้องส้ม

พี่วันชุดนี้เปรี๊ยวมากกกกกกกกกกกกกกกกค่ะ ไม่เอาถุงมือออเบียสีส้มๆแดงๆ เข้ากับรถใหม่ค่ะ
2,490 ค่ะ

[size=150]พี่เอาเฉพาะกางเกง กับถุงมือนะ ชุดนี้เปรี้ยวจริงๆ พี่ไม่กล้าใส่ทั้งชุดอ่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 14 พ.ค. 2012, 20:21

wa_aaaan เขียน:
somseagull เขียน:
wa_aaaan เขียน:เฉพาะกางเกง ชุดที่ 7 กับถุงมือทีม Sky ที่เป็นสีฟ้าๆ ราคารวมเท่าไหร่คะน้องส้ม

2,490 ค่ะ

[size=150]พี่เอาเฉพาะกางเกง กับถุงมือนะ ชุดนี้เปรี้ยวจริงๆ พี่ไม่กล้าใส่ทั้งชุดอ่ะ

วันก่อนลูกค้าสั่งไป โทรมาบอกกางเกงแดงมากกกก

โพสต์ โดย wa_aaaan » 15 พ.ค. 2012, 11:44

อืมมม งั้นหาแบบอื่นดีกว่า