ขายแล้วค่ะ

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

ขายแล้วค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 11 ก.พ. 2011, 12:08

รูปภาพ

เปิดจองชุดทีมโปร 2011 รุ่นใหม่ล่าสุด 10 ทีมค่ะ

เร็วๆนี้จะมีชุดโปรรุ่นใหม่เข้ามา 10 รุ่นค่ะ ทั้งหมด 4 ขนาดด้วยกันค่ะ
Size S รอบอกเสื้อ 38 นิ้ว (จะมีเป็นบางรุ่นค่ะ)
Size M รอบอกเสื้อ 40 นิ้ว
Size L รอบอกเสื้อ 42 นิ้ว
Size XL รอบอกเสื้อ 44 นิ้ว (จะมีเป็นบางรุ่นค่ะ)
ลูกค้าสามารถจองไว้ได้ล่วงหน้าค่ะ
ถ้าต้องการขนาดที่เล็กกว่านี้หรือใหญ่กว่านี้ สั่งจองได้ค่ะ
จองง่ายๆ เพียงแจ้งรุ่นที่ต้องการ ขนาด และเบอร์ติดต่อกลับค่ะ

จองได้ที่ :
http://www.somboutique.com ชำระผ่านบัตรเครดิตได้ค่ะ
email : naruemon.techama@gmail.com
pm : somseagull
tel : 081-161-6655
ลูกค้าที่จองล่วงหน้า จะได้ส่วนลด 5% ค่ะ

ชุดทีม Lampre 2011
รูปภาพ

ภาพประจำตัวสมาชิก
Mai_Gerrard
๐ ๘ ๙ -๗ ๖ ๕ ๕ ๗ ๕ ๕

Re: _________________________เปิดจองชุดทีมโปร 2011 รุ่นใหม่ล่าสุด 10 ทีมค่ะ

โพสต์ โดย Mai_Gerrard » 11 ก.พ. 2011, 12:27

somseagull เขียน:ชุดทีม M COCACOLA_Black

รูปภาพ

เสื้อ SIZE L , กางเกง SIZE XL........PM ด้วยครับ คุณส้ม......เห็นชุดดำไม่ได้มันแพ้ๆๆๆๆ
คุณจะไม่ปั่นจักรยาน........อย่างเดียวดายจริงๆ
เรารักในหลวง Long Live The King

JUNAUTO
Facebook
ศูนย์แปดเก้า-6203597

Re: _________________________เปิดจองชุดทีมโปร 2011 รุ่นใหม่ล่าสุด 10 ทีมค่ะ

โพสต์ โดย JUNAUTO » 11 ก.พ. 2011, 12:35

somseagull เขียน:ชุดทีม Merida

รูปภาพ

สวยมากครับ
คนสำคัญที่อยู่ในใจ ...ลบอย่างไง...ก็ลบไม่ออก...

โพสต์ โดย somseagull » 11 ก.พ. 2011, 19:26

Mai_Gerrard เขียน:
somseagull เขียน:ชุดทีม M COCACOLA_Black

รูปภาพ

เสื้อ SIZE L , กางเกง SIZE XL........PM ด้วยครับ คุณส้ม......เห็นชุดดำไม่ได้มันแพ้ๆๆๆๆ

รับทราบค่ะ
แพ้ชุดดำๆ ส่วนสาวๆ แพ้ขาวๆ ป่าวค่ะ :D

โพสต์ โดย somseagull » 11 ก.พ. 2011, 19:31

JUNAUTO เขียน:
somseagull เขียน:ชุดทีม Merida

รูปภาพ

สวยมากครับ

ขอบคุณค่ะคุณพี่พิบูลย์สุดเท่