:::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม CANONNDALE มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม CANONNDALE มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย somseagull » 22 มิ.ย. 2011, 10:33

16. เสื้อ+เอี๊ยม
แนบไฟล์
2011 Liquigas canondale bib.jpg

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม CANONNDALE มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย pปิยะพงษ์ » 23 มิ.ย. 2011, 13:31

พี่ปิยะพงษ์ เพชรบูรณ์ ได้รับของแล้วค่ะ ขอบคุณมาก นะค่ะ

P ปิยะพงษ์
เรารัก พระราชา ขอพระองค์จงทรงพระเจริญยิ่งยื่นนาน
-----------------------------------------------------
วันนี้จะทำอะไรก็ทำ เพราะวันพรุ่งนี้ มันคืออนาคต
เพลงคนดีไม่มีวันตาย คลิกขาวที่ลิงค์ กดที่ open in new window

#" rel="nofollow" >http://www.youtube.com/watch?v=JsjSM0x9 ... _embedded#!

โพสต์ โดย somseagull » 23 มิ.ย. 2011, 13:37

pปิยะพงษ์ เขียน:พี่ปิยะพงษ์ เพชรบูรณ์ ได้รับของแล้วค่ะ ขอบคุณมาก นะค่ะ

P ปิยะพงษ์

ขอบคุณหนุ่ม CANONNDALE เช่นกันค่ะ

โพสต์ โดย spoon » 23 มิ.ย. 2011, 18:32

somseagull เขียน:15. เสื้อ+กางเกง

ชุดนี้มีSize XL ไหมครับถ้ามีรบกวนขอราคา.....

โพสต์ โดย somseagull » 23 มิ.ย. 2011, 21:18

spoon เขียน:
somseagull เขียน:15. เสื้อ+กางเกง

ชุดนี้มีSize XL ไหมครับถ้ามีรบกวนขอราคา.....

1890 บาทค่ะ

โพสต์ โดย yabee » 30 มิ.ย. 2011, 20:42

-ขอราคาชุด 2 และชุด 3 ทางpm ด้วยนะครับ ขนาด 2xl ทั้ง ชุด 2และชุด 3 มีของไหมครับ

โพสต์ โดย somseagull » 01 ก.ค. 2011, 15:23

yabee เขียน:-ขอราคาชุด 2 และชุด 3 ทางpm ด้วยนะครับ ขนาด 2xl ทั้ง ชุด 2และชุด 3 มีของไหมครับ

ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย Low_Energy » 09 ธ.ค. 2011, 14:14

เสื้อ canonndale เบอร์ 1 มีของไหมครับ

ขอราคา กับ ไซส์ ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย somseagull » 13 ธ.ค. 2011, 10:02

Low_Energy เขียน:เสื้อ canonndale เบอร์ 1 มีของไหมครับ

ขอราคา กับ ไซส์ ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

เสื้อขนาดเล็ก ต้องสั่งจองไว้นะคะ
ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 13 ก.พ. 2012, 11:02

auuwat sung au haro เขียน:แขนสั้นทั้งชุดราคาเท่าไหร่ครับ

เริ่มต้นที่ 1,690 -2,000 บาทค่ะ
แต่ละรุ่นราคาจะไม่เท่ากันนะคะ
ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย voravuth » 02 มี.ค. 2012, 12:35

ชุด Cannondale 2012 เสือแขนยาว กางเกงขาสั้น Size L ชุดละเท่าไร ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย somseagull » 06 มี.ค. 2012, 11:03

voravuth เขียน:ชุด Cannondale 2012 เสือแขนยาว กางเกงขาสั้น Size L ชุดละเท่าไร ขอบคุณครับ

ขอบคุณค่ะ