:::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม CANONNDALE มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม CANONNDALE มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย recoba » 19 เม.ย. 2012, 22:41

มีชุดทีม incycle มั้ยครับ :D
อย่าทะนงตนว่าเป็นคนดี ถ้าดีแล้ว ปากไม่เสีย กายไม่เสีย
ถ้าปากเสีย กายเสีย ความเลวมันล้น มีความดีไม่ได้

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม CANONNDALE มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย somseagull » 23 เม.ย. 2012, 17:45

recoba เขียน:มีชุดทีม incycle มั้ยครับ :D

ขอดูแบบได้ไหมค่ะ

โพสต์ โดย recoba » 23 เม.ย. 2012, 22:46

somseagull เขียน:
recoba เขียน:มีชุดทีม incycle มั้ยครับ :D

ประมาณนี้ครับ :D
รูปภาพ
อย่าทะนงตนว่าเป็นคนดี ถ้าดีแล้ว ปากไม่เสีย กายไม่เสีย
ถ้าปากเสีย กายเสีย ความเลวมันล้น มีความดีไม่ได้

โพสต์ โดย somseagull » 30 เม.ย. 2012, 08:22

recoba เขียน:
somseagull เขียน:

ประมาณนี้ครับ :D
รูปภาพ

ตัวนี้ไม่มีของนะคะ

โพสต์ โดย เสือกวาง » 04 ส.ค. 2012, 11:57

1. เสื้อ + กางเกง
รูปภาพ

8. เสื้อแขนสั้น
รูปภาพ

Size XL รอบอกเสื้อ 44 นิ้ว
ขอราคา สองรายการนี้ครับ 081-3283489
พึงชนะใจตัวเอง ให้มากกว่าการเอาชนะคนอื่น

ลุน จน ดาว

เบื่อรถเถบ เข รถเคื่อง
http://www.dirttrackthai.com/smf/index.php?topic=3902.0

โพสต์ โดย somseagull » 06 ส.ค. 2012, 18:33

เสือกวาง เขียน:1. เสื้อ + กางเกง
รูปภาพ

8. เสื้อแขนสั้น
รูปภาพ

Size XL รอบอกเสื้อ 44 นิ้ว
ขอราคา สองรายการนี้ครับ 081-3283489

ขอบคุณคะพี่เสือกวาง
ลูกค้าเก่ามีส่วนลดอีกค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 22 ส.ค. 2012, 16:39

น้อย แก้งคร้อ เขียน:ขอราคา รายการที่ 4 size s ด้วยครับ

ของหมดค่ะ

โพสต์ โดย Nixon » 27 ส.ค. 2012, 19:20

somseagull เขียน:18.

มีเฉพาะเสื้อลายนี้ไซส์ 5XL หรือไม่ครับ ขอราคาด้วยครับ
แนบไฟล์
2012 cannondale 3.jpg
Weekend Warrior

โพสต์ โดย somseagull » 11 ก.ย. 2012, 10:00

Nixon เขียน:
somseagull เขียน:18.

มีเฉพาะเสื้อลายนี้ไซส์ 5XL หรือไม่ครับ ขอราคาด้วยครับ

ขอบคุณค่ะ แจ้งที่ fbแล้วนะคะ