:::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม CANONNDALE มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull

:::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม CANONNDALE มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย somseagull » 07 ก.พ. 2011, 09:56

ชุดทีม CANONNDALE มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ เพื่อนๆสามารถสั่งจองได้ทุกแบบนะคะ
รุ่นไหนที่ไม่ได้โพสต์ เพื่อนๆต้องการ สามารถสั่งได้เช่นกันค่ะ

1. เสื้อ + กางเกง
รูปภาพ

2. เสื้อ + กางเกง
รูปภาพ

3. เสื้อแขนยาว + กางเกงขายาว
รูปภาพ

4. เสื้อแขนยาว
รูปภาพ

5. เสื้อแขนสั้น
รูปภาพ

6. เสื้อแขนสั้น+กางเกงขาสั้น
รูปภาพ

7. เสื้อแขนสั้น +กางเกงขาสั้น
รูปภาพ

8. เสื้อแขนสั้น
รูปภาพ

สั่งจองง่ายๆ เพียงแจ้งรุ่นที่ต้องการ ขนาด และเบอร์ติดต่อกลับค่ะ
Size S รอบอกเสื้อ 38 นิ้ว
Size M รอบอกเสื้อ 40 นิ้ว
Size L รอบอกเสื้อ 42 นิ้ว
Size XL รอบอกเสื้อ 44 นิ้ว
Size 2XL รอบอกเสื้อ 46 นิ้ว
Size 3XL รอบอกเสื้อ 48 นิ้ว
Size 4XL รอบอกเสื้อ 50 นิ้ว
Size 5XL รอบอกเสื้อ 52 นิ้ว
เสื้อกางเกงสลับขนาดและไซล์ได้ค่ะ

จองได้ที่ :
http://www.somboutique.com
email : 100kmperhour@gmail.com
pm : somseagull
tel : 081-161-6655

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่ช่วยอุดหนุนค่ะ ^^
ส้มบูติก

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม CANONNDALE มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย pปิยะพงษ์ » 16 พ.ค. 2011, 20:27

สวัสดีค่ะ น้องส้ม ของสั่งเพิ่มหน่อยนะค่ะ
1. LIQUIGAS CANNONDALE แขนยาว สีฟ้าขาวเขียว 1 ตัว ขนาด3XL 48
2. CANNONDALE แขนสัน สีแดงสดใส 1ตัว ขนาด 3XL 48
p"ปิยะพงษ์ ขอบคุณนะค่ะ
เรารัก พระราชา ขอพระองค์จงทรงพระเจริญยิ่งยื่นนาน
-----------------------------------------------------
วันนี้จะทำอะไรก็ทำ เพราะวันพรุ่งนี้ มันคืออนาคต
เพลงคนดีไม่มีวันตาย คลิกขาวที่ลิงค์ กดที่ open in new window

#" rel="nofollow" >http://www.youtube.com/watch?v=JsjSM0x9 ... _embedded#!

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม CANONNDALE มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย somseagull » 17 พ.ค. 2011, 15:38

pปิยะพงษ์ เขียน:สวัสดีค่ะ น้องส้ม ของสั่งเพิ่มหน่อยนะค่ะ
1. LIQUIGAS CANNONDALE แขนยาว สีฟ้าขาวเขียว 1 ตัว ขนาด3XL 48
2. CANNONDALE แขนสัน สีแดงสดใส 1ตัว ขนาด 3XL 48
p"ปิยะพงษ์ ขอบคุณนะค่ะ

รับทราบค่ะคุณพี่ปิยะพงษ์
ขอบคุณมากค่ะ

โพสต์ โดย army ittichai » 19 พ.ค. 2011, 10:04

ขอราคาชุดคำแขนสั้นครับทั้งเสื้อกางเกง และเสื้ออย่างเดียวเบอร์3xlครับผม
แล้วก็เสื้อแดงเบอร์เดียวกันครับผมขอบคุณครับ
[color=#0000BFเลขบัญชี 391-0-96569-2 ธ.กรุงเทพ สาขา สระแก้ว-ลพบุรี ชื่อบัญชี อิทธิชัย ประทัยเทพ ครับผม ขอบคุณครับ[/color]

โพสต์ โดย somseagull » 19 พ.ค. 2011, 20:14

army ittichai เขียน:ขอราคาชุดคำแขนสั้นครับทั้งเสื้อกางเกง และเสื้ออย่างเดียวเบอร์3xlครับผม
แล้วก็เสื้อแดงเบอร์เดียวกันครับผมขอบคุณครับ

โพสต์ โดย somseagull » 19 พ.ค. 2011, 20:44

12. เสื้อ + กางเกง
รูปภาพ

13. เสื้อ + เอี๊ยม
รูปภาพ

14. เสื้อแขนสั้น+กางเกงขาสั้น
รูปภาพ

โพสต์ โดย ชนายุส » 30 พ.ค. 2011, 05:03

สวัสดีครับ รบกวนสอบถามราคา ตามหัวข้อด้านล่าง
เนื่องจากต้องการรับไปทำเป็นชุดทีม ต่ำสุด 5 ชุดก่อน
ของมีเลยหรือว่าต้องสั่ง
ถ้าสั่งใช้เวลานานไหมครับ จะทันวันเสาร์นี้ไหมครับ

ขอบคุณครับ ผมอยู่แปดริ้วเองใกล้ๆกันครับ

6. เสื้อแขนสั้น+กางเกงขาสั้น

โพสต์ โดย somseagull » 30 พ.ค. 2011, 18:11

[quote="ชนายุส"]สวัสดีครับ รบกวนสอบถามราคา ตามหัวข้อด้านล่าง
เนื่องจากต้องการรับไปทำเป็นชุดทีม ต่ำสุด 5 ชุดก่อน
ของมีเลยหรือว่าต้องสั่ง
ถ้าสั่งใช้เวลานานไหมครับ จะทันวันเสาร์นี้ไหมครับ

ขอบคุณครับ ผมอยู่แปดริ้วเองใกล้ๆกันครับ

6. เสื้อแขนสั้น+กางเกงขาสั้น[/quo

ขอบคุณค่ะคุณชนายุส

โพสต์ โดย spoon » 31 พ.ค. 2011, 11:20

ขอราคา ชุดทีม Cannondale Factory Racing Size XL ทั้งเสื้อและกางเกงหน่อยครับ มีของรึเปล่า.รบกวน PM หรือโทรแจ้งทีครับ

โพสต์ โดย somseagull » 31 พ.ค. 2011, 11:30

spoon เขียน:ขอราคา ชุดทีม Cannondale Factory Racing Size XL ทั้งเสื้อและกางเกงหน่อยครับ มีของรึเปล่า.รบกวน PM หรือโทรแจ้งทีครับ

ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย Technical » 18 มิ.ย. 2011, 12:09

ตัวนี้เลยครับ
----------------------------------------
หลากหลายผองเพื่อน...ล้วนพันธุ์เดียวกัน[/color]

โพสต์ โดย somseagull » 19 มิ.ย. 2011, 19:35

Technical เขียน:ตัวนี้เลยครับ

มีของค่ะ ขอบคุณค่ะ