::::::::::::::::::::::: ชุดทีม Garmin-Cervelo มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ :::::::::::::::::::::::

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull

::::::::::::::::::::::: ชุดทีม Garmin-Cervelo มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ :::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย somseagull » 11 ม.ค. 2011, 20:42

ชุดทีม Garmin-Cervelo มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ เพื่อนๆสามารถสั่งจองได้ทุกแบบนะคะ
รุ่นไหนที่ไม่ได้โพสต์ เพื่อนๆต้องการ สามารถสั่งได้เช่นกันค่ะ

1. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

2. เสื้อ + เอี๊ยม
รูปภาพ

3. เสื้อ + เอี๊ยม
รูปภาพ

4. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

5. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

6. เสื้อ + เอี๊ยม
รูปภาพ

7. เสื้อแขนยาว+กางเกงขายาว
รูปภาพ

8. เสื้อแขนยาว+กางเกงขายาว
รูปภาพ

9. เสื้อ + กางเกง
รูปภาพ

10. เสื้อ + เอี๊ยม
รูปภาพ

11. เสื้อ
รูปภาพ

12. เสื้อ
รูปภาพ

13. เสื้อ + กางเกง
รูปภาพ

14. เสื้อ+ เอี๊ยม
รูปภาพ

15.
รูปภาพ

16. เสื้อ กางเกง
รูปภาพ

17. เสื้อ เอี๊ยม
รูปภาพ

18. เสื้อ
รูปภาพ

19. เสื้อแขนกุด
รูปภาพ

20. เสื้อ + กางเกง
รูปภาพ

21. เสื้อแขนสั้น + เอี๊ยม
รูปภาพ

22. เสื้อแขนยาว + กางเกงขาสั้น
รูปภาพ

23. เสื้อแขนสั้น+กางเกงขาสั้น
รูปภาพ

24. เสื้อแขนสั้น +เอี๊ยม
รูปภาพ

25. เสื้อแขนสั้น +เอี๊ยม
รูปภาพ

26. เสื้อแขนสั้น
รูปภาพ

27.เสื้อแขนสั้น+กางเกงขาสั้น
รูปภาพ

28. เสื้อแขนสั้น+กางเกงขาสั้น
รูปภาพ

29. เสื้อแขนสั้น+กางเกงขาสั้น
รูปภาพ

30. เสื้อแขนกุด+กางเกงขาสั้น
รูปภาพ

31.เสื้อแขนกุด+กางเกงขาสั้น
รูปภาพ

หล่อ สวย เท่ สั่งได้
TEL สั่ง : 081-161-6655
PM สั่ง : somseagull
EMAIL สั่ง : 100kmperhour@gmail.com

Website : http://www.somboutique.com
Www.facebook.com/100kmperhour

รูปภาพ

เมื่อชำระเงินเรียบร้อยแล้วโปรดเก็บสลิปไว้เพื่อเป็นหลักฐานจนกว่าจะได้รับสินค้านะคะ

Re: _______________________________________เสื้อแขนยาว ราคาพ

โพสต์ โดย sky2626 » 11 ม.ค. 2011, 20:56

:P แต่ล่ะชุดสีสันสวยสดทั้งนั่นเลยครับคุณส้ม ถ้าผอมนะ มีหวังได้หล่อทุกวันแน่ :lol: คุณภาพดี บริการไว ครับร้านนี้ลองใช้บริการดูแล้วจะรู้ครับ ว่าของเขา
ดีจริงๆๆ
ถ้าของผมมาPmบอกด้วยนะครับ หมูภูเขา 3xl แขนยาว :P

Re: _______________________________________เสื้อแขนยาว ราคาพ

โพสต์ โดย woodgate18467 » 11 ม.ค. 2011, 21:56

เห็นชุด spe แล้วใจจะละลาย โดยเฉพาะกางเกง ทำลายได้สวยมาก เหมาะกับการซื้อเก็บไว้ใส่จริงๆ 8-) 8-)
ช่วยเหลือซึ่งกันและกันครับ แต่ก่อนจะช่วยก็ต้องดูด้วยว่าทำเต็มที่แล้วรึยัง...!!

โพสต์ โดย somseagull » 12 ม.ค. 2011, 13:04

woodgate18467 เขียน:เห็นชุด spe แล้วใจจะละลาย โดยเฉพาะกางเกง ทำลายได้สวยมาก เหมาะกับการซื้อเก็บไว้ใส่จริงๆ 8-) 8-)

อิอิ ขอบคุณค่ะ

Re: _______________________________________เสื้อแขนยาว ราคาพิเศษ

โพสต์ โดย โม » 14 ม.ค. 2011, 16:39

โอนเงินให้แล้ว13/0111 0730ไปที่ไทยพาณิชย์ ลาดพร้าว
คุณ ส้ม ได้ส่งของหรือยังครับ

Re: _______________________________________เสื้อแขนยาว ราคาพิเศษ

โพสต์ โดย somseagull » 14 ม.ค. 2011, 16:52

โม เขียน:โอนเงินให้แล้ว13/0111 0730ไปที่ไทยพาณิชย์ ลาดพร้าว
คุณ ส้ม ได้ส่งของหรือยังครับ

ส่งของให้เรียบร้อยค่ะ
ขอบคุณค่ะ

Re: เสื้อแขนยาว

โพสต์ โดย NINO » 18 ม.ค. 2011, 12:17

ขอทราบราคา เสื้อแขนยาว(ขาว ฟ้า)+กางเกง ทีม SAXO BANK
ผ้ากันโซ่กันใบดิสต์ TEL 085-0671408

ตรวจสอบพัสดุ http://track.thailandpost.co.th/

Re: เสื้อแขนยาว

โพสต์ โดย somseagull » 18 ม.ค. 2011, 15:14

NINO เขียน:ขอทราบราคา เสื้อแขนยาว(ขาว ฟ้า)+กางเกง ทีม SAXO BANK

ขายแล้วทั้ง 2 รายการค่ะ

Re: ______________เสื้อแขนยาว ต้อนรับอากาศเย็นๆ ราคาพิเศษจ๊ะ___________

โพสต์ โดย เสือเมือง » 01 ก.พ. 2011, 14:30

ขอทราบราคา Garmin2010 ไซส์ 2 XL แจ้งราคามาให้ทราบด้วยครับ
รูปภาพ
สมาชิก 99 CityBike ไม่ต้องสมัคร ไม่ต้องรู้จักใคร ไม่ต้องซื้อเสื้อทีม ไม่จำกัดเพศหรืออายุ กางเกงขาสั้น เสื้อยืด รองเท้าผ้าใบ หมวกกันกระแทก ขอเพียงมีจักรยาน ราคาเท่าไรไม่สำคัญ ขอเพียงมีใจ เท่านั้นก็พอครับ เพื่อสุขภาพที่แข็งแรง

Re: ______________เสื้อแขนยาว ต้อนรับอากาศเย็นๆ ราคาพิเศษจ๊ะ___________

โพสต์ โดย somseagull » 02 ก.พ. 2011, 16:28

เสือเมือง เขียน:ขอทราบราคา Garmin2010 ไซส์ 2 XL แจ้งราคามาให้ทราบด้วยครับ
รูปภาพ

ขอบคุณมากค่ะคุณพี่เสือเมือง

Re: ______________________ชุดทีม Garmin-Cervelo มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ____________________

โพสต์ โดย umph2522 » 09 พ.ค. 2011, 00:47

แบบที่ 23 มีอยู่มั๊ยครับเสื้อเบอร์ s กางเกงเบอร์ m
pm มาหน่อยนะครับ
รูปภาพ

Uploaded with ImageShack.us

Re: ______________________ชุดทีม Garmin-Cervelo มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ____________________

โพสต์ โดย somseagull » 09 พ.ค. 2011, 07:20

umph2522 เขียน:แบบที่ 23 มีอยู่มั๊ยครับเสื้อเบอร์ s กางเกงเบอร์ m
pm มาหน่อยนะครับ
รูปภาพ

Uploaded with ImageShack.us

ขอบคุณค่ะ

Re: ::::::::::::::::::::::: ชุดทีม Garmin-Cervelo มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ :::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย newnet501 » 09 พ.ค. 2011, 10:19

ชุดนี้ครับ มีของพร้อมส่งไหมครับ?
รูปภาพ
จากที่เคยให้คำแนะนำเรื่องไซด์เสื้อให้ผมไว้ (สูง160ซม. อก 40 นิ้ว เอว 32 นิ้ว นน. 65 กก. อยากได้รัดรูปแบบพอดีตัว)
เสื้อ L กางเกงขาสั้น M
:!: :!: ปล.หากเสื้อสั่งมาแล้วเล็กไป ขอส่งคืนเปลี่ยนไซด์ใหญ่กว่าได้ไหมครับ !!!
ขอบคุณครับ

Re: ::::::::::::::::::::::: ชุดทีม Garmin-Cervelo มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ :::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย somseagull » 09 พ.ค. 2011, 10:31

newnet501 เขียน:ชุดนี้ครับ มีของพร้อมส่งไหมครับ?
รูปภาพ
จากที่เคยให้คำแนะนำเรื่องไซด์เสื้อให้ผมไว้ (สูง160ซม. อก 40 นิ้ว เอว 32 นิ้ว นน. 65 กก. อยากได้รัดรูปแบบพอดีตัว)
เสื้อ L กางเกงขาสั้น M
:!: :!: ปล.หากเสื้อสั่งมาแล้วเล็กไป ขอส่งคืนเปลี่ยนไซด์ใหญ่กว่าได้ไหมครับ !!!
ขอบคุณครับ

สั่งมาแล้วใส่ไม่ได้ ยินดีเปลี่ยนให้ใหม่นะคะ