ประกาศวันหยุดปีใหม่ร้านส้มบูติก

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull

ประกาศวันหยุดปีใหม่ร้านส้มบูติก

โพสต์ โดย somseagull » 27 ธ.ค. 2010, 12:03

ขออนุญาติแจ้งเรื่องวันหยุดปีใหม่ร้านส้มบูติกค่ะ
ร้านส้มบูติกจะหยุดปีใหม่วันที่ 29 ธันวาคม 2553 – วันที่ 3 มกราคม 2554
จะเปิดให้บริการความเท่ในวันที่ 4 มกราคม 2554

ขอสวัสดีปีใหม่ล่วงหน้ากับพี่น้องนักปั่นทุกท่านค่ะ
สุขสันต์วันปีใหม่ ขอให้มีความสุขกาย สบายใจ ร่ำรวย สุขภาพดี สวัสดีปีใหม่ 2554 ค่ะ

ช่วงวันหยุด เพื่อนๆสามารถติดต่อได้ทาง PM หรือ Email : naruemon.techama@gmail.com
เพื่อนๆที่สั่งของไว้ วันนี้ได้จัดส่งให้ทุกท่านเรียบร้อยนะคะ

ขอบคุณเพื่อนๆที่น่ารักทุกท่านที่ช่วยอุดหนุนค่ะ
ส้มบูติก

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ