ขายแล้วค่ะ : เสื้อแขนกุด-กางเกง

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

Re: 17 พฤศจิกายน__________________รวมชุดทีม-เสื้อแขนกุด-กางเกง

โพสต์ โดย somseagull » 17 พ.ย. 2010, 07:42

กางเกง 3 ส่วน สำหรับคนชอบกางเกงน้ำหนักเบา เป้าบาง ใส่ดีมากๆค่ะ

Size S
รูปภาพ

Re: ________________________________รวมชุดทีม-เสื้อแขนกุด-กางเกง

โพสต์ โดย an007 » 17 พ.ย. 2010, 09:58

ขอราคา เสื้อแขนยาวทีม RadioShack 2010 และ เสื้อแขนยาวทีม GARMIN ครับ
ปั่นจักรยานแล้วมีความสุข

ช่วงนี้ได้ปั่นบ้าง ไม่ได้ปั่นบ้าง ฝนมันตก 555

Re: ________________________________รวมชุดทีม-เสื้อแขนกุด-กางเกง

โพสต์ โดย BARCLAY » 17 พ.ย. 2010, 12:28

somseagull เขียน:เสื้อแขนยาวทีม GARMIN

Size M, XL
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

คุณส้มขนาด m ยังมีอยู่มั้ยครับ ราคาครับ.
OSK 99 สีงามอร่ามหรู ชมพูฟ้า

โพสต์ โดย somseagull » 18 พ.ย. 2010, 20:34

ขอบคุณมากค่ะคุณ BARCLAY :D

BARCLAY เขียน:
somseagull เขียน:เสื้อแขนยาวทีม GARMIN

Size M, XL
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

คุณส้มขนาด m ยังมีอยู่มั้ยครับ ราคาครับ.

Re: 19 พฤศจิกายน__________________รวมชุดทีม-เสื้อแขนกุด-กางเกง

โพสต์ โดย somseagull » 23 พ.ย. 2010, 07:16

ชุดเสื้อแขนยาว +กางเกงขายาว specialized
Size M
รูปภาพ

Re: 19 พฤศจิกายน__________________รวมชุดทีม-เสื้อแขนกุด-กางเกง

โพสต์ โดย somseagull » 23 พ.ย. 2010, 07:17

ชุดเสื้อแขนยาว+กางเกงขายาว bianchi 2010
Size M
รูปภาพ

Re: 2 ธันวาคม __________________รวมชุดทีม-เสื้อแขนกุด-กางเกง

โพสต์ โดย Mystonefree » 02 ธ.ค. 2010, 21:20

กางเกงขาสามส่วนมีไซด์อะไรบ้างครับ ราคาเท่าไหร่ pm มาก็ได้ครับ

Re: ________________________________รวมชุดทีม-เสื้อแขนกุด-กา

โพสต์ โดย ส.อ.อาทิตย์ คันธิก » 08 ม.ค. 2011, 08:28

somseagull เขียน:เสื้อแชมป์ TOUR DE FRANCE 2010

ราคาพิเศษ
Size S, M, L, XL, 2XL
รูปภาพ

Size m มีของป่าวครับ...... มีเเยกขายเเต่เสื้อป่าวครับ ขอราคาทาง PM ด้วยครับ
..............ถ้าเเม้นปราชัยต่อไพรี ก็ได้เเต่ปฐพีไม่มีคน..............
เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์ เเละประชาชน ARMY NCO.746 INFANTRY
...................... ชมรมจักรยานนครศรีธรรมราช ..............................

......................ฝากลิ้งค์..ด้านล่าง กดชมฟรี....
** คลิ๊กเลย **.......ปั่น 2 ล้อ ชมเเหล่งท่องเที่ยวเมืองนครศรีธรรมราช

Re: 2 ธันวาคม __________________รวมชุดทีม-เสื้อแขนกุด-กางเกง

โพสต์ โดย ส.อ.อาทิตย์ คันธิก » 08 ม.ค. 2011, 08:35

somseagull เขียน:ชุดเอี๊ยม Astana Size M

ราคาพิเศษ
รูปภาพ

มีของอยู่มั้ย....... ขอราคาชุดนี้ด้วยครับ มีเเยกขายเสื้อ กางเกง รบกวน PM มาด้วยครับ
..............ถ้าเเม้นปราชัยต่อไพรี ก็ได้เเต่ปฐพีไม่มีคน..............
เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์ เเละประชาชน ARMY NCO.746 INFANTRY
...................... ชมรมจักรยานนครศรีธรรมราช ..............................

......................ฝากลิ้งค์..ด้านล่าง กดชมฟรี....
** คลิ๊กเลย **.......ปั่น 2 ล้อ ชมเเหล่งท่องเที่ยวเมืองนครศรีธรรมราช

โพสต์ โดย somseagull » 09 ม.ค. 2011, 12:17

ขอบคุณมากค่ะ พรุ่งนี้ส่งของให้นะคะ

ส.อ.อาทิตย์ คันธิก เขียน:
somseagull เขียน:ชุดเอี๊ยม Astana Size M

ราคาพิเศษ
รูปภาพ

มีของอยู่มั้ย....... ขอราคาชุดนี้ด้วยครับ มีเเยกขายเสื้อ กางเกง รบกวน PM มาด้วยครับ

ภาพประจำตัวสมาชิก
เสือnut
084-3831299 / 089-1079199

Re: ________________________________รวมชุดทีม-เสื้อแขนกุด-กา

โพสต์ โดย เสือnut » 10 ม.ค. 2011, 14:57

ส.อ.อาทิตย์ คันธิก เขียน:
somseagull เขียน:เสื้อแชมป์ TOUR DE FRANCE 2010

ราคาพิเศษ
Size S, M, L, XL, 2XL
รูปภาพ

Size m มีของป่าวครับ...... มีเเยกขายเเต่เสื้อป่าวครับ ขอราคาทาง PM ด้วยครับ

ขอทราบราคาทั้งแบบแยกชิ้น และทั้งชุด
size s