:::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม GIANT มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม GIANT มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย Rafa IAV » 28 พ.ค. 2012, 22:02

GIANT แขนยาวสีน้ำเงิน Size M มีไหมครับ แยกขายหรือป่าว ขอราคาด้วยครับ

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม GIANT มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย somseagull » 05 มิ.ย. 2012, 16:52

Rafa IAV เขียน:GIANT แขนยาวสีน้ำเงิน Size M มีไหมครับ แยกขายหรือป่าว ขอราคาด้วยครับ

ของหมดค่ะ

โพสต์ โดย pปิยะพงษ์ » 25 มิ.ย. 2012, 22:00

วันนี้ได้รับของแล้ว ขอบคุณมากน้องส้ม pm ราคามาด้วยนะครับผม :P
เรารัก พระราชา ขอพระองค์จงทรงพระเจริญยิ่งยื่นนาน
-----------------------------------------------------
วันนี้จะทำอะไรก็ทำ เพราะวันพรุ่งนี้ มันคืออนาคต
เพลงคนดีไม่มีวันตาย คลิกขาวที่ลิงค์ กดที่ open in new window

#" rel="nofollow" >http://www.youtube.com/watch?v=JsjSM0x9 ... _embedded#!

โพสต์ โดย somseagull » 26 มิ.ย. 2012, 09:03

pปิยะพงษ์ เขียน:วันนี้ได้รับของแล้ว ขอบคุณมากน้องส้ม pm ราคามาด้วยนะครับผม :P

ขอบคุณค่ะพี่ปิยะพงษ์

โพสต์ โดย penn930 » 28 มิ.ย. 2012, 21:52

somseagull เขียน:15. ชุดทีม Giant Rabo bank

http://www.weloveshopping.com/template/a36/showproduct.php?pid=19048052&shopid=192499

รบกวนคุณส้มสั้งให้อีก 1 ชุดครับ ขอเป็นตัวทีมเสือหมอบนะครับ

เสื้อ + เอี้ยม XL เหมือนเดิมครับ

คราวที่แล้วได้เสือภูเขามา( MTB ) แต่ไม่เป็นไรครับผม

:) :) :)
แนบไฟล์
" คำพูด " ในขณะโกรธ
ทำลายได้ทุกอย่าง
โดยเฉพาะ
" ความรู้สึกดีๆ "

โพสต์ โดย somseagull » 04 ก.ค. 2012, 16:07

penn930 เขียน:
somseagull เขียน:15. ชุดทีม Giant Rabo bank

http://www.weloveshopping.com/template/a36/showproduct.php?pid=19048052&shopid=192499

รบกวนคุณส้มสั้งให้อีก 1 ชุดครับ ขอเป็นตัวทีมเสือหมอบนะครับ

เสื้อ + เอี้ยม XL เหมือนเดิมครับ

คราวที่แล้วได้เสือภูเขามา( MTB ) แต่ไม่เป็นไรครับผม

:) :) :)

รุ่นนี้นะคะ ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย npn » 04 ก.ย. 2012, 16:54

รูปภาพ

มีของไหมครับ
อก 44 เอว 40
หน้าที่ของเรา คือ มองไปข้างหน้า ๘ เมตร แล้วปั่นผ่านมันไปให้ได้เท่านั้น

อัลเบิร์ต ไอน์สไตน์ ชีวิตเหมือนการปั่นจักรยาน คุณจะต้องปั่นมันอย่างต่อเนื่อง มันถึงจะทรงตัวได้

โพสต์ โดย somseagull » 11 ก.ย. 2012, 09:59

npn เขียน:รูปภาพ

มีของไหมครับ
อก 44 เอว 40

สั่งได้เลยค่ะ ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย birdkop » 28 ก.พ. 2013, 22:51

ขอราคาเสื้อแขนสั้น+กางเกงขาสั้นไซด์ 3XL ด้วยครับ
ขาไม่แรงแต่จักรยานหล่อ

โพสต์ โดย somseagull » 14 มี.ค. 2013, 19:11

birdkop เขียน:ขอราคาเสื้อแขนสั้น+กางเกงขาสั้นไซด์ 3XL ด้วยครับ

3xl per order นะคะ
กด like มีส่วนลด 5 % www.facebook.com/100kmperhour

โพสต์ โดย art_2520 » 29 มี.ค. 2013, 21:12

เสือ giant เเขนสั้นสีน้ำเงินดำ ไซ M มีไหมครับ ราคาเท่าไร

โพสต์ โดย somseagull » 01 พ.ค. 2013, 05:00

art_2520 เขียน:เสือ giant เเขนสั้นสีน้ำเงินดำ ไซ M มีไหมครับ ราคาเท่าไร

ขอดูรูปด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย art_2520 » 02 พ.ค. 2013, 21:31

somseagull เขียน:
art_2520 เขียน:เสือ giant เเขนสั้นสีน้ำเงินดำ ไซ M มีไหมครับ ราคาเท่าไร

ขอบคุณค่ะ

รูปที 8 ครับ เสื้อเเขนสั้น มีไซ L ไหมครับ ราคาเท่าไรครับบอกทีครับ

โพสต์ โดย somseagull » 06 พ.ค. 2013, 13:49

art_2520 เขียน:
somseagull เขียน:

ขอบคุณค่ะ

รูปที 8 ครับ เสื้อเเขนสั้น มีไซ L ไหมครับ ราคาเท่าไรครับบอกทีครับ

ชุด giant มีแต่รุ่นใหม่ค่ะ

โพสต์ โดย varinlor » 17 พ.ค. 2013, 00:02

ชุดทีม Giant Rabo bank เบอร์ 15 SIZE M ราคาลูกค้าเก่า ลดแล้วเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ ;)