:::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม GIANT มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม GIANT มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย somseagull » 19 พ.ค. 2011, 20:41

16. เสื้อ + กางเกง
รูปภาพ

17. เสื้อ+ เอี๊ยม
รูปภาพ

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม GIANT มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย somseagull » 26 มิ.ย. 2011, 06:26

ปีใหม่ เขียน:รายการที่ 3 กับ 7 ราคาเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย pit2535 » 28 ก.ค. 2011, 15:31

เสื้อทีมไจแอ้นสีฟ้า หมายเลข 10 เบอร์ L ยังมีไหมครับ เสื้ออย่างเดียวราคาเท่าไรครับ
เสียงดัง หน้าแดง แรงไม่ออก

โพสต์ โดย somseagull » 29 ก.ค. 2011, 08:59

pit2535 เขียน:เสื้อทีมไจแอ้นสีฟ้า หมายเลข 10 เบอร์ L ยังมีไหมครับ เสื้ออย่างเดียวราคาเท่าไรครับ

ขอบคุณค่ะ :D

โพสต์ โดย pit2535 » 29 ก.ค. 2011, 09:57

ส่งเสื้อgiantแขนสั้น มาที่ ส.อ.พิทยา บุญจีน 123/22859 ม.2 ต.อรัญญิก อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000 โอนเงินแล้วจะโทรแจ้งอีกครั้งครับ
เสียงดัง หน้าแดง แรงไม่ออก

โพสต์ โดย somseagull » 29 ก.ค. 2011, 15:40

pit2535 เขียน:ส่งเสื้อgiantแขนสั้น มาที่ ส.อ.พิทยา บุญจีน 123/22859 ม.2 ต.อรัญญิก อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000 โอนเงินแล้วจะโทรแจ้งอีกครั้งครับ

ส่งของให้เรียบร้อยนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ

โพสต์ โดย pปิยะพงษ์ » 08 พ.ย. 2011, 18:21

สวัสดีค่ะน้องส้มซ่าร์

เป็นงัย ค่ะ สบายดีนะค่ะ เดี่ยวนี้เล่นโยคะ ด้วยเหรอค่ะ เห็นว่าไม่สบาย ด้วย นิ

ก็ อย่า ออกกำลังมาก มาย เลย ค่ะ เดี่ยว หลาน ส้มซ่าร์ ต้อง มาดูแล น่า ส้ม นะค่ะ

น้องแพร่รี่ สบายดีนะค่ะ

พี่จำไม่ได้ล่ะ ว่า ใส่ขนาดเสือ เบอร์อะไร น่าจะ 3xl มั่ง สั่งให้ตัวนะค่ะ แขนสัน ค่ะ
รูปภาพ

พอดีมี giant nrs อยู่คัน สีแดงดำ จะได้เข้ากัน ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
สุขสันต์วันลอยกระทง นะค่ะ น้องส้มและหลาน แพร่รี่ ที่น่ารัก
พี่ปิยเะพงษ์ ค่ะ
เรารัก พระราชา ขอพระองค์จงทรงพระเจริญยิ่งยื่นนาน
-----------------------------------------------------
วันนี้จะทำอะไรก็ทำ เพราะวันพรุ่งนี้ มันคืออนาคต
เพลงคนดีไม่มีวันตาย คลิกขาวที่ลิงค์ กดที่ open in new window

#" rel="nofollow" >http://www.youtube.com/watch?v=JsjSM0x9 ... _embedded#!

โพสต์ โดย somseagull » 14 พ.ย. 2011, 12:53

ขอบคุณมากค่ะพี่ปิยะพงษ์ สุขสันต์วันลอยกระทงย้อนหลังค่ะ

ถ้ามีเสื้อ giant 3xl เข้ามา จะแจ้งให้ทราบนะคะ
ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

โพสต์ โดย pondsport » 23 พ.ย. 2011, 20:55

อยากทราบรายการ 12 ราคาเท่าไรครับ มีเป็นชุดเอี๊ยมราคาเท่าไรครับ

โพสต์ โดย somseagull » 03 ธ.ค. 2011, 08:07

pondsport เขียน:อยากทราบรายการ 12 ราคาเท่าไรครับ มีเป็นชุดเอี๊ยมราคาเท่าไรครับ

ชุดเอี๊ยม 2,000 บาทค่ะ

โพสต์ โดย pปิยะพงษ์ » 24 ธ.ค. 2011, 00:07

ได้ของแล้วเมื่อวันก่อน ขอบคุณค่ะ
ถ้า มาอีก 1 ตัว ส่งมาได้เลยนะค่ะ น้องส้มซ่าร์
พาหลานเที่ยว ปีใหม่ที่ไหนค่ะ
:P
เรารัก พระราชา ขอพระองค์จงทรงพระเจริญยิ่งยื่นนาน
-----------------------------------------------------
วันนี้จะทำอะไรก็ทำ เพราะวันพรุ่งนี้ มันคืออนาคต
เพลงคนดีไม่มีวันตาย คลิกขาวที่ลิงค์ กดที่ open in new window

rel="nofollow" >http://www.youtube.com/watch?v=JsjSM0x9 ... _embedded#!

โพสต์ โดย somseagull » 05 ม.ค. 2012, 14:39

pปิยะพงษ์ เขียน:ได้ของแล้วเมื่อวันก่อน ขอบคุณค่ะ
ถ้า มาอีก 1 ตัว ส่งมาได้เลยนะค่ะ น้องส้มซ่าร์
พาหลานเที่ยว ปีใหม่ที่ไหนค่ะ
:P

ขอบคุณมากค่ะ

YESSSSSS!!!

โพสต์ โดย belta_2548 » 01 ก.พ. 2012, 16:45

ขอทราบราคารายการที่4กับ6ด้วยนะคับ ไซร์mครับ
ไม่มีอะไรที่ดีพอ-หรือพอดีสำหรับเรา

โพสต์ โดย shamankings » 01 ก.พ. 2012, 21:56

เสื้อแขนสั้น เบอร์ 8 มีเบอร์ L มั้ย ราคาเท่าไหร่ครับ