:::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม GIANT มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull

:::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม GIANT มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย somseagull » 21 ต.ค. 2010, 09:34

ชุดทีม GIANT มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ เพื่อนๆสามารถสั่งจองได้ทุกแบบนะคะ
รุ่นไหนที่ไม่ได้โพสต์ เพื่อนๆต้องการ สามารถสั่งได้เช่นกันค่ะ

1. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

2. เสื้อ+เอี๊ยม
รูปภาพ

3. เสื้อแขนยาว + กางเกงขาสั้น
รูปภาพ

4. เสื้อแขนยาว + กางเกงเอี๊ยม
รูปภาพ

5. เสื้อแขนยาว + กางเกงขายาว
รูปภาพ

6. เสื้อแขนสั้น+เอี๊ยม
รูปภาพ

7. เสื้อแขนสั้น+กางเกงขาสั้น
รูปภาพ

8. เสื้อแขนสั้น
รูปภาพ

10. เสื้อแขนสั้น+กางเกงขาสั้น
รูปภาพ

11. เสื้อแขนสั้น+กางเกงขาสั้น
รูปภาพ

12.เสื้อแขนสั้น+กางเกงขาสั้น
รูปภาพ

13. เสื้อแขนยาว+กางเกงขายาว
รูปภาพ

14. เสื้อแขนยาว+กางเกงขายาว
รูปภาพ

สั่งจองง่ายๆ เพียงแจ้งรุ่นที่ต้องการ ขนาด และเบอร์ติดต่อกลับค่ะ
Size S รอบอกเสื้อ 38 นิ้ว
Size M รอบอกเสื้อ 40 นิ้ว
Size L รอบอกเสื้อ 42 นิ้ว
Size XL รอบอกเสื้อ 44 นิ้ว
Size 2XL รอบอกเสื้อ 46 นิ้ว
Size 3XL รอบอกเสื้อ 48 นิ้ว
Size 4XL รอบอกเสื้อ 50 นิ้ว
Size 5XL รอบอกเสื้อ 52 นิ้ว
เสื้อกางเกงสลับขนาดและไซล์ได้ค่ะ

จองได้ที่ :

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่ช่วยอุดหนุนค่ะ ^^
ส้มบูติก

Re: _____________ชุดทีมมาใหม่ BIANCHI milano ใกล้หมดแล้วค่ะ

โพสต์ โดย HONG41 » 23 ต.ค. 2010, 12:11

เสื้อสวยมากครับ อยากได้
จะอดใจไม่ไหวแล้วเนี่ย

*ทริป BIANCHI พรุ่งนี้ ชลบุรีคงไปกันเพียบ*

Re: _____________ชุดทีมมาใหม่ BIANCHI milano ใกล้หมดแล้วค่ะ

โพสต์ โดย nive » 23 ต.ค. 2010, 14:05

คุณส้ม ลุงที่ซื้อเสือBianchi คุณส้มไปฝากมาถามว่า ไม่มีถุงมือBianchi มาบ้างเหรอครับ แกอยากได้ :D

โพสต์ โดย somseagull » 23 ต.ค. 2010, 15:33

HONG41 เขียน:เสื้อสวยมากครับ อยากได้
จะอดใจไม่ไหวแล้วเนี่ย

*ทริป BIANCHI พรุ่งนี้ ชลบุรีคงไปกันเพียบ*

วันนี้พี่บู้ ไปกันหลายลำเลยค่ะ
size m ตัวสุดท้ายนะคะ :D

โพสต์ โดย somseagull » 23 ต.ค. 2010, 15:35

nive เขียน:คุณส้ม ลุงที่ซื้อเสือBianchi คุณส้มไปฝากมาถามว่า ไม่มีถุงมือBianchi มาบ้างเหรอครับ แกอยากได้ :D

ถุงมือ Bianchi coming soon ค่ะ

โพสต์ โดย nive » 23 ต.ค. 2010, 21:09

somseagull เขียน:
nive เขียน:คุณส้ม ลุงที่ซื้อเสือBianchi คุณส้มไปฝากมาถามว่า ไม่มีถุงมือBianchi มาบ้างเหรอครับ แกอยากได้ :D

ถุงมือ Bianchi coming soon ค่ะ

จริงเหรออออ
ถ้ามีมาpmมาด่วนเลยนะครับ :D
ปล.ขอราคาโดยประมาณด้วยได้มั้ยครับ จะได้เบิกงบสำรองจ่ายถูก :lol:

โพสต์ โดย somseagull » 26 ต.ค. 2010, 07:37

nive เขียน:
somseagull เขียน:

จริงเหรออออ
ถ้ามีมาpmมาด่วนเลยนะครับ :D
ปล.ขอราคาโดยประมาณด้วยได้มั้ยครับ จะได้เบิกงบสำรองจ่ายถูก :lol:

ขอบคุณมากค่ะ :D

Re: _________________________________ชุดทีมมาใหม่ BIANCHI milano

โพสต์ โดย Super Mod » 05 พ.ย. 2010, 21:13

ชุดนี้ยังมีของไมครับ แยกเสื้ออย่างเดียวได้ไหมครับ

Re: _________________________________ชุดทีมมาใหม่ BIANCHI milano

โพสต์ โดย somseagull » 08 พ.ย. 2010, 12:46

Super Mod เขียน:ชุดนี้ยังมีของไมครับ แยกเสื้ออย่างเดียวได้ไหมครับ

แยกเสื้อได้ค่ะ

Re: ขายแล้วค่ะ : ชุด BIANCHI milano

โพสต์ โดย Django R » 01 ธ.ค. 2010, 23:58

มีขนาด XL มั๊ยครับ
คนดีกับคนรวยน่ะมันคนละอย่างกันนะเฟ้ย
Bianchi Dolomiti Size 53 mint condition for sale
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=381821

Re: _________________________ชุด BIANCHI milano Size M

โพสต์ โดย somseagull » 05 ม.ค. 2011, 08:02

Size M เข้ามา 1 ชุดค่ะ

Re: ขายแล้วค่ะ ชุด BIANCHI milano

โพสต์ โดย ตัวเล็ก » 11 มี.ค. 2011, 15:48

somseagull เขียน:ชุดทีม BIANCHI ใหม่ล่าสุด แฟนๆเบี่ยงคี่ห้ามพลาด
รูปภาพ

รูปภาพ

รายละเอียดสินค้าและบริการ
1. สินค้าใหม่ 100% ใส่ถุงแพ๊กอย่างดี
2. เสื้อผ้า COOLMAX® Active น้ำหนักเบา ช่วยซับเหงื่อ ระบายอากาศได้ดี
3. ซิป YKK ยาวทั้งตัว ใส่สะดวก-ถอดสะดวก
4. กระเป๋าด้านหลัง 3 ช่อง
5. ปลายกางเกงด้านในเป็น Silicon
7. เป้า COOLMAX สีส้ม
8. รับสินค้า รวดเร็ว ทันใจ ประหยัดเวลา ส่งของถึงหน้าบ้านด้วยไปรษณีย์ด่วนพิเศษ EMS (ส้มบูติกออกค่าใช้จ่ายให้ค่ะ)

หล่อ สวย เท่ สั่งได้
TEL สั่ง : 081-161-6655
PM สั่ง : somseagull
EMAIL สั่ง : naruemon.techama@gmail.com

Website : http://www.somboutique.com
Multiply : http://somboutique.multiply.com
Facebook : naruemon.techama@gmail.com
BlackBerry : 30FEC4EA

รูปภาพ

เมื่อชำระเงินเรียบร้อยแล้วโปรดเก็บสลิปไว้เพื่อเป็นหลักฐานจนกว่าจะได้รับสินค้านะคะ
สินค้ายังมีอยู่รึเปล่าค่ะอยากได้เสื้อไซส์sหรือMก็ได้ค่ะ
กีฬาคือยาวิเศษ รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย

Re: ขายแล้วค่ะ ชุด BIANCHI milano

โพสต์ โดย jibkijung » 12 มี.ค. 2011, 00:27

3XLมีของมั้ยครับ
ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย somseagull » 14 มี.ค. 2011, 11:23

jibkijung เขียน:3XLมีของมั้ยครับ
ขอบคุณครับ

รุ่นนี้ไม่มีของค่ะ
ขอบคุณค่ะ