9 ตุลา: ชุดจักรยานที่สั่งไว้ของมาแล้วค่ะ

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

9 ตุลา: ชุดจักรยานที่สั่งไว้ของมาแล้วค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 09 ต.ค. 2010, 07:45

รูปภาพ

เรียนลูกค้าส้มบูติกทุกท่าน ท่านที่สั่งของชุดจักรยาน ถุงมือ ปลอกแขน ของมาแล้วนะคะ
ลูกค้าสามารถโทรคอนเฟร์ม และแจ้งชื่อและที่อยู่ในการจัดส่งของได้ทาง pm นะคะ
ส้มจะโทรแจ้งท่านที่ทิ้งเบอร์ติดต่อไว้ทุกคนนะคะ
ส่วนท่านที่สั่งของอาทิตย์หน้า ของเข้ามาล๊อตหน้าค่ะ
ขอบคุณค่ะ
ส้มบูติก
081-161-6655
Email : naruemon.techama@gmail.com
Website : http://www.somboutique.com
Multiply : http://somboutique.multiply.com
Facebook : naruemon.techama@gmail.com
BlackBerry : 30FEC4EA

รูปภาพ[/quote]

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

Re: เรียนลูกค้าส้มบูติกที่สั่งชุดจักรยาน-ถุงมือ-ปลอกแขนมาแล้วค่ะ

โพสต์ โดย bbkokoo » 09 ต.ค. 2010, 10:43

มีแบบนี้รึป่าวครับ
แนบไฟล์
บัญชี => ธ.กสิกรไทย
เลขที่บัญชี => 145-2-59394-3
ชื่อบัญชี => สุภกิจ เจนศิริศักดิ์

Re: เรียนลูกค้าส้มบูติกที่สั่งชุดจักรยาน-ถุงมือ-ปลอกแขนมาแล้วค่ะ

โพสต์ โดย itchazneay » 10 ต.ค. 2010, 01:36

ขอราคาด้วยครับ
ลูกเสือเฒ่า อวยชัย กามล กฟผ.แม่เมาะ ลำปาง

Re: 9 ตุลา:เรียนลูกค้าส้มบูติกที่สั่งชุดจักรยาน-ถุงมือ-มาแล้วค่ะ

โพสต์ โดย arshura » 17 พ.ย. 2010, 08:41

ขอราคาถุงมือและไซส์ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
"วัยเด็ก มีเวลา มีแรง ไม่มีเงิน"
"วัยทำงาน มีแรง มีเงิน ไม่มีเวลา"
"วัยชรา มีเวลา มีเงิน ไม่มีแรง"

แลนซ์ อาร์มสตรอง ไม่ได้กล่าวไว้ ..

Re: 9 ตุลา:เรียนลูกค้าส้มบูติกที่สั่งชุดจักรยาน-ถุงมือ-มาแล้วค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 19 พ.ย. 2010, 19:39

arshura เขียน:ขอราคาถุงมือและไซส์ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณค่ะ