ขายแล้วค่ะ

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

ขายแล้วค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 25 ก.ย. 2010, 18:34

เสื้อแชมป์- เสื้อเจ้าภูเขา-เสื้อดาวรุ่ง TOUR DE FRANCE 2010

รูปภาพ

รูปภาพ

Re: เสื้อสุดเท่ TOUR DE FRANCE 3 แบบ 3 สไตล์

โพสต์ โดย somseagull » 25 ก.ย. 2010, 18:35

สินค้าใหม่!!
กางเกงจักรยาน TRIGON เป้าโปร คุณภาพเกินราคา ท้าให้ลองใส่ค่ะ

รูปภาพ

> เนื้อผ้า 80% polyamide , 20% spandex
> ผ้ายับยั้งแบคทีเรีย
> เป้าโปร high density ใส่สบาย
> ปลายกางเป็นเป็น silicon trigon กระชับ
> Size XS, S, M, L, XL, 2XL

หล่อ สวย เท่ สั่งได้ หรือสนใจชุดอื่นๆติดต่อสอบถามทางได้ค่ะ
TEL สั่ง : 081-161-6655
PM สั่ง : somseagull
EMAIL สั่ง : naruemon.techama@gmail.com

รูปภาพ

Re: เสื้อสุดเท่ TOUR DE FRANCE 3 แบบ 3 สไตล์

โพสต์ โดย rawatana » 25 ก.ย. 2010, 23:46

ขอราคา saxo พร้อม size ที่มี pm มาให้ด้วยครับ ขอบคุณ

โพสต์ โดย F_32110 » 26 ก.ย. 2010, 14:57

somseagull เขียน:สินค้าใหม่!!
กางเกงจักรยาน TRIGON เป้าโปร คุณภาพเกินราคา ท้าให้ลองใส่ค่ะ

รูปภาพ

> เนื้อผ้า 80% polyamide , 20% spandex
> ผ้ายับยั้งแบคทีเรีย
> เป้าโปร high density ใส่สบาย
> ปลายกางเป็นเป็น silicon trigon กระชับ
> Size XS, S, M, L, XL, 2XL

หล่อ สวย เท่ สั่งได้ หรือสนใจชุดอื่นๆติดต่อสอบถามทางได้ค่ะ
TEL สั่ง : 081-161-6655
PM สั่ง : somseagull
EMAIL สั่ง : naruemon.techama@gmail.com

รูปภาพ

ตัวเท่าไหร่ครับ pm ก็ได้ครับ

โพสต์ โดย watra » 30 ก.ย. 2010, 10:27

เสื้อใส่แล้วสุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

โพสต์ โดย somseagull » 30 ก.ย. 2010, 13:30

watra เขียน:เสื้อใส่แล้วสุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

นายแบบมายืนยันเองค่ะ ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย paitoon_at » 30 ก.ย. 2010, 16:18

watra เขียน:เสื้อใส่แล้วสุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

งั้นต้องใส่ให้ครบชุดสิครับคุณศิริวัฒน์ ยังขาดกางเกงไม่ใช่หรอครับ :lol:

เข้ามาเชียร์ครับแม่ค้า :D
>>ปั่นจักรยาน ได้มากกว่าสุขภาพ<<
ชวนปั่น RR9 5PM.

โพสต์ โดย somseagull » 26 ต.ค. 2010, 07:38

paitoon_at เขียน:

งั้นต้องใส่ให้ครบชุดสิครับคุณศิริวัฒน์ ยังขาดกางเกงไม่ใช่หรอครับ :lol:

เข้ามาเชียร์ครับแม่ค้า :D

ขอบคุณมากค่ะ :D

Re: 8 พฤศจิกายน : เสื้อสุดเท่ TOUR DE FRANCE 2010

โพสต์ โดย ball ยังไม่แน่ » 10 พ.ย. 2010, 22:28

somseagull เขียน:เสื้อแชมป์- เสื้อเจ้าภูเขา-เสื้อดาวรุ่ง TOUR DE FRANCE 2010
ขอราคาเจ้าภูเขาทาง pm ครับ ขอบคุณครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

Re: 8 พฤศจิกายน : เสื้อสุดเท่ TOUR DE FRANCE 2010

โพสต์ โดย somseagull » 11 พ.ย. 2010, 07:45

ขอบคุณค่ะ 8-)

ball ยังไม่แน่ เขียน:
somseagull เขียน:เสื้อแชมป์- เสื้อเจ้าภูเขา-เสื้อดาวรุ่ง TOUR DE FRANCE 2010
ขอราคาเจ้าภูเขาทาง pm ครับ ขอบคุณครับ

รูปภาพ

รูปภาพ