กางเกงจักรยาน TRIGON ขาสั้น, 3 ส่วน, ขายาว ค่ะ

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

Re: กางเกงจักรยาน TRIGON ขาสั้น, 3 ส่วน, ขายาว ค่ะ

โพสต์ โดย flatbike » 22 ม.ค. 2013, 01:48

ขอราคา ไซด์XL ครับ

Re: กางเกงจักรยาน TRIGON ขาสั้น, 3 ส่วน, ขายาว ค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 07 ก.พ. 2013, 19:23

TuLL เขียน:ขอปักไว้ก่อนครับ :mrgreen:

ยินดีค่ะ

โพสต์ โดย protigger » 10 ก.พ. 2013, 20:15

สามส่วน ราคาเท่าไรครับ
:?: :?:
มีแรงก็ปั่น หมดแรงก็หยุด ใครมีแรง แซงไปเลยลูกพี่

โพสต์ โดย jchayaphol » 04 มี.ค. 2013, 22:53

3 ส่วน size M มีของไหมครับ ขอราคาทาง PM ด้วยจ้า

โพสต์ โดย somseagull » 14 มี.ค. 2013, 19:13

jchayaphol เขียน:3 ส่วน size M มีของไหมครับ ขอราคาทาง PM ด้วยจ้า

ขออภัยค่ะ รุ่นนี้ของหมดค่ะ มีรุ่นอื่นได้ไหมค่ะ
กด like มีส่วนลด 5 % www.facebook.com/100kmperhour

โพสต์ โดย eigna » 11 เม.ย. 2013, 08:52

ขาสั้นไซด์M มีของไหม (ใสfunkier ไซต์M. น่าจะเป็นเบอร์เดียวกันไหมครับ)

มีสีหรือลายอื่นไหมครับ

ขอราคาด่วยครับ.ร่วมจัดส่งด้วยไหม....ไม่เคยซื้อครับ. ครั้งแรก:)

โพสต์ โดย poprock » 14 เม.ย. 2013, 11:48

อยากราบราคาครับ ^^
"ปั่นด้วยใจ ไปด้วยกัน"

โพสต์ โดย eigna » 24 เม.ย. 2013, 23:47

eigna เขียน:ขาสั้นไซด์M มีของไหม (ใสfunkier ไซต์M. น่าจะเป็นเบอร์เดียวกันไหมครับ)

ขอราคาด่วยครับ.ร่วมจัดส่งด้วยไหม....ไม่เคยซื้อครับ. ครั้งแรก:)

ช่วยตอบด้วยครับ.

โพสต์ โดย somseagull » 01 พ.ค. 2013, 05:00

eigna เขียน:
eigna เขียน:ขาสั้นไซด์M มีของไหม (ใสfunkier ไซต์M. น่าจะเป็นเบอร์เดียวกันไหมครับ)

ช่วยตอบด้วยครับ.

ไม่ได้ขายรุ่นนี้ค่ะ ขายรุ่นอื่นนะคะ
ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย amscmu » 22 มิ.ย. 2013, 21:08

ขายาว trigon size M มีอยู่หรือเปล่าครับ