ขายแล้วค่ะ

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

ขายแล้วค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 17 ก.ย. 2010, 11:56

เสื้อจักรยานคนไทยรักกัน

จากกระทู้นี้นะคะ
viewtopic.php?f=243&t=221190

ลูกค้าที่จองเสื้อคนไทยรักกันไว้ ของมาแล้วนะคะ
ลูกค้าที่แจ้งชื่อและที่อยู่ไว้เรียบร้อย ส้มจะจัดส่งของให้วันนี้ค่ะ
สำหรับลูกค้าที่ยังไม่ได้แจ้ง ส้มขออนุญาตโทรสอบถามนะคะ หรือสามารถแจ้งได้ที่กระทู้นี้ค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
ส้มบูติก

รูปภาพ

Re: ____________เสื้อคนไทยรักกันมาแล้วค่ะ_________ CAR FREE DAY

โพสต์ โดย หลังสองซอยห้า » 17 ก.ย. 2010, 14:47

:) ของผมไม่ต้องส่งครับ น่าจะเป็นพรุ่งนี้นัดไปรับของ จะมีเพิ่มรายการอื่นบ้างครับ :D

Re: ____________เสื้อคนไทยรักกันมาแล้วค่ะ_________ CAR FREE DAY

โพสต์ โดย sky2626 » 20 ก.ย. 2010, 15:57

:P สวัสดีครับคุณส้ม
ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับขอบคุณครับ
ปิยะพงษ์ เพชรบูรณ์ :P

โพสต์ โดย somseagull » 20 ก.ย. 2010, 16:07

sky2626 เขียน::P สวัสดีครับคุณส้ม
ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับขอบคุณครับ
ปิยะพงษ์ เพชรบูรณ์ :P

ขอบคุณมากค่ะคุณปิยะพงษ์