ขายแล้วค่ะ

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull

Re: มาแล้วเสื้อแชมป์- เสื้อเจ้าภูเขา-เสื้อดาวรุ่ง TOUR DE FRANCE

โพสต์ โดย somseagull » 04 ก.ย. 2010, 10:14

ขอบคุณค่ะ

Re: มาแล้วเสื้อแชมป์- เสื้อเจ้าภูเขา-เสื้อดาวรุ่ง TOUR DE FRANCE

โพสต์ โดย somseagull » 10 ก.ย. 2010, 17:34

cinderella เขียน:มีแขนยาวไหม๊ค่ะอยากได้แขนยาวค่ะ

มีของพร้อมส่งทันทีค่ะ

โพสต์ โดย oumfc » 10 ก.ย. 2010, 19:52

somseagull เขียน:Yellow Jersey 2010 : Race Winner ของมีจำนวนจำกัด
รูปภาพ

Alberto Contador

photo : gettyimages

ชอบตัวนี้ครับ แต่ขอดูลิ้น ด้านในก่อนครับ :mrgreen:
โซน 1 90 108
โซน 2 108 126
โซน 3 126 144
โซน 4 144 162
โซน 5 162 180

โพสต์ โดย nashfreedom » 10 ก.ย. 2010, 19:55

สีขาวมีไซล์xlไหมครับ มีจองก่อน1ตัว
YoYO

Re: มาแล้วเสื้อแชมป์- เสื้อเจ้าภูเขา-เสื้อดาวรุ่ง Tour le FRANCE

โพสต์ โดย sky2626 » 10 ก.ย. 2010, 20:14

somseagull เขียน:รายละเอียดสินค้าและบริการ
1. สินค้าใหม่ 100% ใส่ถุงแพ๊กอย่างดี
2. เสื้อผ้า COOLMAX® Active น้ำหนักเบา ช่วยซับเหงื่อ ระบายอากาศได้ดี และแห้งเร็ว ทำให้รู้สึกเย็นและแห้งตลอดเส้นทาง
3. ซิปยาวทั้งตัว ใส่สะดวก-ถอดสะดวก
4. Made in France
5. กระเป๋าด้านหลัง 3 ช่อง
6. Dry fit เนื้อผ้าแห้งเร็ว ไม่อมเหงื่อ
7. รับสินค้า รวดเร็ว ทันใจ ประหยัดเวลา ส่งของถึงหน้าบ้านด้วยไปรษณีย์ด่วนพิเศษ EMS (ส้มบูติกออกค่าใช้จ่ายให้ค่ะ)

ลดพิเศษวันนี้ 1,200 บาท ถึงวันที่ 15 กย. เท่านั้นค่ะ

หล่อ สวย เท่ สั่งได้
TEL สั่ง : 081-161-6655
PM สั่ง : somseagull
EMAIL สั่ง : naruemon.techama@gmail.com

รูปภาพ

สวัสดีครับคุณส้ม
ทริปนี้จะใส่เสื้อเจ้าภูเขาสีเหลือง ไปทริปซะหน่อย เด่น และสวยขนาดนี้ต้องใส่โชว์สะหน่อย
เพื่อนๆเสื้อบอกว่าเสื้อเหลืองเจ้าภูเขาน่าจะซื้อเก็บไว้ พอวันที่5ธันวาคม53จะนัดกันใส่และปั่นออกทริปเอาให้เหลืองเป็นกลุ่มใหญ่น่าจะดูสวยดีนะครับ
เพื่อนเสื้อใครยังไม่มีซื้อเก็บไว้ปั่นวัน5ธันวาคม53นะครับเอาให้สวยทั้งประเทศเลยครับ :P
เพื่อนเสือจะแสดงพลังให้ อลัน ได้รู้ว่าพวกเราเสือไทยก็รักในหลวงเช่นเดี่ยวกันครับ พวกเราหัวใจเหมือนอลันรักในหลวงครับ
:P

โพสต์ โดย somseagull » 13 ก.ย. 2010, 07:51

ขอบคุณมากค่ะคุณปิยะพงษ์ที่ช่วยอุดหนุนค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 14 ก.ย. 2010, 14:25

somseagull เขียน:
watra เขียน:เสื้อเท่ห์มากขอบอก

ขอบคุณค่ะหนุ่มเท่

โพสต์ โดย somseagull » 15 ก.ย. 2010, 07:59

watra เขียน:มายอกันเขินแย่เลย555

ไม่เชื่อ ใส่เสื้อดาวรุ่ง มีคนชมว่าเท่แน่นอนค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 15 ก.ย. 2010, 13:44

watra เขียน:เอางั้นเลยเหรอครับ

ดูดี ดูเท่ตลอดเวลาค่ะ