2010 สไตล์ใส่เท่ : รวมชุดจักรยาน-แขนสั้น-แขนยาว-แขนกุด-เอี๊ยม หลายร้อยแบบให้เลือกค่ะ

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

Re: ลูกค้าที่สั่งชุดจักรยานกระทู้นี้จะได้รับส่วนลดพิเศษ

โพสต์ โดย thaweechai » 18 เม.ย. 2012, 11:02

jokenkisman1 เขียน:
somseagull เขียน:ชุดทีม Sky 2010

รูปภาพ

รูปภาพ

ชุด sky มี size L ไหมครับผม รบกวนขอราคาด้วยครับ :D

สั่งซื้อ ชุดนี้ ครับ SIZE XL 1 ครับ
สิ่งแรกที่ต้องทำคือตั้งใจกับตัวเอง และลงมือทำ

Re: 2010 สไตล์ใส่เท่ : รวมชุดจักรยาน-แขนสั้น-แขนยาว-แขนกุด-เอี๊ยม หลายร้อยแบบให้เลือกค่ะ

โพสต์ โดย thaweechai » 18 เม.ย. 2012, 11:06

somseagull เขียน:ชุดทีม Bianchi Black and white

รูปภาพ

รูปภาพ

สั่งซื้อชุดนี้ด้วยครับ SIZE M 1ชุด
สิ่งแรกที่ต้องทำคือตั้งใจกับตัวเอง และลงมือทำ

Re: 2010 สไตล์ใส่เท่ : รวมชุดจักรยาน-แขนสั้น-แขนยาว-แขนกุด-เอี๊ยม หลายร้อยแบบให้เลือกค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 23 เม.ย. 2012, 17:18

thaweechai เขียน:
somseagull เขียน:ชุดทีม Bianchi Black and white

รูปภาพ

รูปภาพ

สั่งซื้อชุดนี้ด้วยครับ SIZE M 1ชุด

ขอบคุณค่ะ

Re: รวมชุดจักรยานทั่วโลก ชุดแขนสั้น-ชุดเอี๊ยม-ชุดแขนยาว-แขนกุด

โพสต์ โดย a_style » 30 เม.ย. 2012, 12:10

somseagull เขียน:ชุดทีม KATUSHA 2011

รูปภาพ

มีของพร้อมส่งเปล่า

Re: รวมชุดจักรยานทั่วโลก ชุดแขนสั้น-ชุดเอี๊ยม-ชุดแขนยาว-แขนกุด

โพสต์ โดย somseagull » 05 พ.ค. 2012, 14:28

a_style เขียน:
somseagull เขียน:ชุดทีม KATUSHA 2011

รูปภาพ

มีของพร้อมส่งเปล่า

ของหมดค่ะ มีรุ่น 2012 นะคะ ถ้าต้องการจองไว้นะคะ ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 14 ส.ค. 2012, 20:17

เสือเจ้าสำอางค์ เขียน:มีชุดเอี๊ยมจักรยาน size s/m เหลือไหมคัฟ pm บอกที

ขอบคุณค่ะ

Re: ลูกค้าที่สั่งชุดจักรยานกระทู้นี้จะได้รับส่วนลดพิเศษ

โพสต์ โดย waterboy » 22 ส.ค. 2012, 21:55

somseagull เขียน:ชุดทีม Live strong 2010
รูปภาพ

รูปภาพ

ชุดนี้ยังมีอยู่หรือป่าวครับ เหลือไซส์ไรบ้าง

โพสต์ โดย somseagull » 11 ก.ย. 2012, 10:05

waterboy เขียน:
somseagull เขียน:ชุดทีม Live strong 2010
รูปภาพ

รูปภาพ

ชุดนี้ยังมีอยู่หรือป่าวครับ เหลือไซส์ไรบ้าง

ของหมดค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 11 ก.ย. 2012, 10:07

20เ1เ1รด เขียน:
somseagull เขียน:ชุดทีม Black TREK

รูปภาพ

มีอีกมั้ยครับ

สั่งจองไว้ได้เลยค่ะ
ขอบคุณค่ะ