2010 สไตล์ใส่เท่ : รวมชุดจักรยาน-แขนสั้น-แขนยาว-แขนกุด-เอี๊ยม หลายร้อยแบบให้เลือกค่ะ

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

Re: 2010 สไตล์ใส่เท่ : รวมชุดจักรยาน-แขนสั้น-แขนยาว-แขนกุด-เอี๊ยม หลายร้อยแบบให้เลือกค่ะ

โพสต์ โดย maziz4401 » 04 ส.ค. 2011, 14:42

somseagull เขียน:ชุดทีม BMC 2010 black- white

รูปภาพ
...................................................
ครับรุ่นนี้แต่เป็นแขนยาว เบอร์ XL เฉพาะเสื้อครับ 1 ตัว

[quote="maziz4401"][quote="somseagull"]ชุดทีม Rock black-red
รูปภาพ

ชุดนี้ทั้งชุด แขนยาว + ขายาว เสื้อเบอร์ XL กางเกง เบอร์ L :mrgreen: :mrgreen:

Re: 2010 สไตล์ใส่เท่ : รวมชุดจักรยาน-แขนสั้น-แขนยาว-แขนกุด-เอี๊ยม หลายร้อยแบบให้เลือกค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 08 ส.ค. 2011, 09:21

maziz4401 เขียน:
somseagull เขียน:ชุดทีม BMC 2010 black- white

รูปภาพ
...................................................
ครับรุ่นนี้แต่เป็นแขนยาว เบอร์ XL เฉพาะเสื้อครับ 1 ตัว

maziz4401 เขียน:
somseagull เขียน:ชุดทีม Rock black-red
รูปภาพ

ชุดนี้ทั้งชุด แขนยาว + ขายาว เสื้อเบอร์ XL กางเกง เบอร์ L :mrgreen: :mrgreen:

ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย kenerous » 16 ต.ค. 2011, 12:54

somseagull เขียน:ชุดทีม PEARL iZUMi

รูปภาพ

somseagull เขียน:ชุดทีม PEARL iZUMi black-red
รูปภาพ

แบบในรูปมีของไหมครับ
- เสื้อจักรยาน 2 แบบ + กางเกง 1ตัว

รอบอกประมาณ 34" size M ใช่ไหมครับ
กางเกง size Mครับ

ขอราคาด้วยครับ
:D :D

โพสต์ โดย somseagull » 18 ต.ค. 2011, 10:50

kenerous เขียน:
somseagull เขียน:ชุดทีม PEARL iZUMi

รูปภาพ

somseagull เขียน:ชุดทีม PEARL iZUMi black-red
รูปภาพ

แบบในรูปมีของไหมครับ
- เสื้อจักรยาน 2 แบบ + กางเกง 1ตัว

รอบอกประมาณ 34" size M ใช่ไหมครับ
กางเกง size Mครับ

ขอราคาด้วยครับ
:D :D

สั่งจองได้ทั้ง 2 แบบเลยค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ

โพสต์ โดย SONGPOPK » 20 ต.ค. 2011, 18:11

สวัสดีครับ
อยากทราบชุดทีม SKY2010 แขนยาว กับกางเกงเป็นเอี้ยมใช่ไหมครับ และไซด์ M หรือไม่ครับ ราคาด้วยนะครับ
และมองหาชุดทีมLOOK หากมีขอทราบราคาด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย somseagull » 28 ต.ค. 2011, 09:45

SONGPOPK เขียน:สวัสดีครับ
อยากทราบชุดทีม SKY2010 แขนยาว กับกางเกงเป็นเอี้ยมใช่ไหมครับ และไซด์ M หรือไม่ครับ ราคาด้วยนะครับ
และมองหาชุดทีมLOOK หากมีขอทราบราคาด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย somseagull » 28 ต.ค. 2011, 09:46

หนุ่มฮะ เขียน:เฉพาะเสื้ออก 40 ขอราคาด้วยครับ

ไม่มีของนะคะ

Re: ลูกค้าที่สั่งชุดจักรยานกระทู้นี้จะได้รับส่วนลดพิเศษ

โพสต์ โดย chaam1 » 26 พ.ย. 2011, 11:55

somseagull เขียน:ชุดทีม Cervelo Black -red
รูปภาพ

รูปภาพ

-ขอราคาชุดนี้สีคำ/ขาว เบอร์m

Re: ลูกค้าที่สั่งชุดจักรยานกระทู้นี้จะได้รับส่วนลดพิเศษ

โพสต์ โดย somseagull » 03 ธ.ค. 2011, 08:15

chaam1 เขียน:
somseagull เขียน:ชุดทีม Cervelo Black -red
รูปภาพ

รูปภาพ

-ขอราคาชุดนี้สีคำ/ขาว เบอร์m

1,690 นะคะ

โพสต์ โดย joe_nb » 14 มี.ค. 2012, 22:33

somseagull เขียน:2010 Sharp

รูปภาพ

รูปภาพ

ต้องการชุดนี้ครับ รอบอกประมาณ 32" ครับ รบกวน pm ด้วยนะครับ ว่ามีของหรือเปล่า และผมต้องใส่ ไซ้อะไร เอาแบบไม่รัดมากนะครับ เผื่อจะสั่งลายอื่นด้วย ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย somseagull » 20 มี.ค. 2012, 10:55

สวัสดีค่ะ สั่งจองได้นะคะ

joe_nb เขียน:

รูปภาพ

รูปภาพ

ต้องการชุดนี้ครับ รอบอกประมาณ 32" ครับ รบกวน pm ด้วยนะครับ ว่ามีของหรือเปล่า และผมต้องใส่ ไซ้อะไร เอาแบบไม่รัดมากนะครับ เผื่อจะสั่งลายอื่นด้วย ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย Kob@Truth » 20 มี.ค. 2012, 18:31

หวัดดีจ้าน้องส้ม :mrgreen:
"เป็นคนที่ดีไม่พอ......ต้องบ้าด้วย...อิๆ"

หมอบบางแสน Click This Below!
http://www.BSRB.com
ก็อยากจะปั่นมันๆ อย่างคนรอบจัดเขาบ้างงัย :)
http://www.100รอบ.net

โพสต์ โดย somseagull » 26 มี.ค. 2012, 14:40

Kob@Truth เขียน:หวัดดีจ้าน้องส้ม :mrgreen:

สวัสดีค่ะกบ
เตรียมรูปเท่ๆไว้มาร่วมสนุกกันนะคะ
เร็วๆนี้จะจัดกิจกรรมตอบแทนลูกค้าค่ะ

โพสต์ โดย บักเอ็ม ปรารถนาฟาร์ม » 12 เม.ย. 2012, 14:58

somseagull เขียน:สวัสดีค่ะ สั่งจองได้นะคะ

joe_nb เขียน:

รูปภาพ

รูปภาพ

สั่งคุยนี้มีของพร้องส่งรึป่าวครับ
มีลูกสุนัขชิวาวา ปอม เฟรนบลูด็อก พิทบลู จำหน่าย