เปิดจองเสื้อจักรยาน "คนไทยรักกัน" กระทู้นี้นะคะ

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

Re: เปิดจองเสื้อจักรยาน "คนไทยรักกัน" กระทู้นี้นะคะ

โพสต์ โดย เสือเด็กมั้ง » 15 ส.ค. 2010, 15:31

สนับสนุนอีก1เสียงค่ะ :D
หมอบแล้วร่างกายจะแข็งแรงไม่มีโรคภัยเบียดเบียน
cartoon : http://thaimanga.thai-forum.net/
http://www.cartooniverse.co.uk/
http://www.trekkingthai.com/

Re: เปิดจองเสื้อจักรยาน "คนไทยรักกัน" กระทู้นี้นะคะ

โพสต์ โดย somseagull » 15 ส.ค. 2010, 19:53

เสือเด็กมั้ง เขียน:สนับสนุนอีก1เสียงค่ะ :D

ขอบคุณน้องแพรค่ะ

โพสต์ โดย เสือกร » 16 ส.ค. 2010, 15:35

ผมจองด้วย 1 ตัว เบอร์ L จะให้โอนเงินอย่างไร แจ้งทาง PM ด้วยครับ

โพสต์ โดย add_venzo » 16 ส.ค. 2010, 21:38

สนับสนุนให้คนไทยรักกันค่ะ "size m" 1 ตัวค่ะ
@คนฉลาดชอบแกล้งโง่.... คนโง่ชอบเสแสร้งว่าฉลาด... ส่วนนักปราชญ์เรียนรู้ที่จะฉลาดและเรียนรู้ที่จะโง่@

โพสต์ โดย somseagull » 17 ส.ค. 2010, 07:34

เสือกร เขียน:ผมจองด้วย 1 ตัว เบอร์ L จะให้โอนเงินอย่างไร แจ้งทาง PM ด้วยครับ

ขอบคุณมากค่ะคุณเสือกร

โพสต์ โดย somseagull » 17 ส.ค. 2010, 07:35

add_venzo เขียน:สนับสนุนให้คนไทยรักกันค่ะ "size m" 1 ตัวค่ะ

ขอบคุณมากค่ะคุณ add_venzo
พี่แอ๊ดค่ะ เบอร์ M พี่แอ๊ดใส่เองหรือเปล่าค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 17 ส.ค. 2010, 07:41

33. คุณเสือกร L 1ตัว
34. คุณadd_venzo M 1ตัว
35. คุณหนุ่ม ระยอง S=1, M=1
36. คุณลีโอ-ภูเขา เพิ่ม 2XL 1ตัว

โพสต์ โดย mongkol_gm » 19 ส.ค. 2010, 09:49

เสื้อจักรยานคนไทยรักกัน

สวัสดีครับ น้องส้ม ว่าจะขอถามหน่อยครับ
ไม่ได้ทำเสื้อแขนยาวเหรอ พี่อยากได้น่ะ แต่ถ้าไม่มีก็ไม่เป็นไรน่ะครับ
แล้วเริ่มเก็บเงินเลยมั้ยพี่จะได้เอาไปให้เลย กลัวหมดก่อน 555
ผมก็รักในหลวงครับ

.....ปั่น ปั่น ปั่น ....

โพสต์ โดย somseagull » 19 ส.ค. 2010, 10:56

mongkol_gm เขียน:เสื้อจักรยานคนไทยรักกัน

สวัสดีครับ น้องส้ม ว่าจะขอถามหน่อยครับ
ไม่ได้ทำเสื้อแขนยาวเหรอ พี่อยากได้น่ะ แต่ถ้าไม่มีก็ไม่เป็นไรน่ะครับ
แล้วเริ่มเก็บเงินเลยมั้ยพี่จะได้เอาไปให้เลย กลัวหมดก่อน 555

สวัสดีค่ะพี่โอ
เสื้อแขนยาวไม่ได้ทำค่ะ เพราะราคาสูงมากค่ะ
ขอโทษด้วยนะคะ

โพสต์ โดย mongkol_gm » 19 ส.ค. 2010, 11:43

somseagull เขียน:
mongkol_gm เขียน:เสื้อจักรยานคนไทยรักกัน

เสื้อแขนยาวไม่ได้ทำค่ะ เพราะราคาสูงมากค่ะ

:D :mrgreen: :D :mrgreen: :D :mrgreen:

ครัยส้ม ไม่มีก็ไม่เป็นไรครับ ถ้าว่างวันไหนจะโทรหาน่ะครับ จะเอาเงินไปให้
ผมก็รักในหลวงครับ

.....ปั่น ปั่น ปั่น ....

โพสต์ โดย somseagull » 19 ส.ค. 2010, 11:58

mongkol_gm เขียน:
somseagull เขียน:

:D :mrgreen: :D :mrgreen: :D :mrgreen:

ครัยส้ม ไม่มีก็ไม่เป็นไรครับ ถ้าว่างวันไหนจะโทรหาน่ะครับ จะเอาเงินไปให้

ขอบคุณพี่โอค่ะ