ขายแล้วค่ะ

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

ขายแล้วค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 14 ก.ค. 2010, 18:32

สำหรับเพื่อนๆที่ขอมาค่ะ ขออนุญาติรวมชุดเบอร์ L รอบอกเสื้อ 42 นิ้วไว้กระทู้นี้นะคะ เพื่อนๆจะได้หาง่ายค่ะ ขอบคุณค่ะ

แฟนๆ Cannondale ไม่ควรพลาด ชุดทีม Cannondale 2010

โทนสีนี้ช่วยส่งเสริมบุคลิกภาพให้ดูดี สีส้มให้ความร่าเริง สดชื่น ดูอ่อนกว่าวัย ออกแบบได้กลมกลืนกับสีน้ำเงินที่สร้างแรงบันดาลใจ มั่นคง และการแสดงออกได้ดีค่ะ

รูปภาพ

รูปภาพ

หล่อ สวย เท่ สั่งได้
TEL สั่ง : 081-161-6655
PM สั่ง : somseagull
EMAIL สั่ง : naruemon.techama@gmail.com

รูปภาพ

Feedback จากลูกค้าค่ะ
viewtopic.php?f=243&t=169470

Re: ____________รวมเสื้อจักรยานแขนสั้น-แขนยาว Size L___________

โพสต์ โดย somseagull » 14 ก.ค. 2010, 18:32

ชุดทีม Cinelli 2010 สำหรับรถสีแดง หรือชอบสีแดง ชุดนี้ใช่เลยค่ะ แดงสวย ใส่แล้วเท่ค่ะ

รูปภาพ

Re: ____________รวมเสื้อจักรยานแขนสั้น-แขนยาว Size L___________

โพสต์ โดย somseagull » 14 ก.ค. 2010, 18:33

โปรโมชั่นประจำเดือนกค.ชุดทีมCANNONDALE Liquigas 2010 ราคาลดพิเศษ 1,750 บาท

รูปภาพ

โพสต์ โดย somseagull » 14 ก.ค. 2010, 18:37

เสื้อแขนยาวทีม LIVESTRONG 2010 ของจริงสวยและเท่สุดๆไปเลยค่ะ

รูปภาพ

โพสต์ โดย somseagull » 14 ก.ค. 2010, 18:38

เสื้อแขนยาว RadioShack 2010 ตัวสุดท้าย

รูปภาพ

โพสต์ โดย somseagull » 14 ก.ค. 2010, 18:38

เสื้อแขนยาวทีม GARMIN 2010 ลายนี้ใส่แล้วดูดี เก๋ คลาสิกมากค่ะ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

โพสต์ โดย somseagull » 14 ก.ค. 2010, 18:41

เสื้อแขนยาวทีม Pharma-Lotto 2010 สวย เก๋ หรู รับประกันความสวยใส่แล้วเท่ค่ะ ตัวสุดท้าย

รูปภาพ

รูปภาพ

โพสต์ โดย somseagull » 14 ก.ค. 2010, 18:46

เสื้อแขนยาวทีม SAXO BANK รอบอก 42 นิ้ว ตัวสุดท้าย

รูปภาพ

โพสต์ โดย Thanatorn p. » 14 ก.ย. 2010, 09:34

somseagull เขียน:เสื้อแขนยาวทีม LIVESTRONG 2010 ของจริงสวยและเท่สุดๆไปเลยค่ะ

รูปภาพ

How much kab?

Re: SOLD OUT เสื้อจักรยานแขนสั้น-แขนยาว Size L

โพสต์ โดย khwanchu-scg » 26 ต.ค. 2010, 20:40

**ถึงคุณส้ม ช่วยลงรูปเสือแขนยาวทึ่มีหรือที่สั่งซื้อได้ให้หน่อยครับ
เพราะไม่ทราบว่าตอนนี้มีของอะไรบ้าง..ที่จะให้ลูกค้าสั่งซื้อได้ครับ
ช่วงนี้มีแบบเสื้อแขนยาวสินค้าใหม่ๆมาไหมครับ..ช่วยหาข้อมูลให้ลูกค้าหน่อยครับ
หรือคุณส้มจะช่วยเปิดหัวข้อ รวมเสือแขนยาวทั้งหมดสักหนึ่งรายการจะดีมากๆเลย ขอบคุณครับ

Re: SOLD OUT เสื้อจักรยานแขนสั้น-แขนยาว Size L

โพสต์ โดย somseagull » 26 ต.ค. 2010, 20:43

khwanchu-scg เขียน:**ถึงคุณส้ม ช่วยลงรูปเสือแขนยาวทึ่มีหรือที่สั่งซื้อได้ให้หน่อยครับ
เพราะไม่ทราบว่าตอนนี้มีของอะไรบ้าง..ที่จะให้ลูกค้าสั่งซื้อได้ครับ
ช่วงนี้มีแบบเสื้อแขนยาวสินค้าใหม่ๆมาไหมครับ..ช่วยหาข้อมูลให้ลูกค้าหน่อยครับ
หรือคุณส้มจะช่วยเปิดหัวข้อ รวมเสือแขนยาวทั้งหมดสักหนึ่งรายการจะดีมากๆเลย ขอบคุณครับ

กระทู้นี้เสื้อแขนยาวค่ะ
http://www.weloveshopping.com/shop/show ... pid=192499