ย้ายทีมแล้ว หาชุดBianchi Barloworld

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull

ย้ายทีมแล้ว หาชุดBianchi Barloworld

โพสต์ โดย The Specialized Man » 24 เม.ย. 2010, 15:25

คุณส้มพอจะหาให้ได้มั้ยครับ
1.ชุดทีม Rianchi Barloworld ปี 2010 สีแดงประมาณนี้
รูปภาพ

2.ปลอกแขนทีม Barloworld สีขาว มีเบอร์ XL สีขาว
รูปภาพ
3.ถุงมือ Bianchi สีแดงหรือเขียว ไซส์ XL
รูปภาพ

4. ชุดทีมBianchi สีเขียวแนวนี้
รูปภาพ

ชุดเสื้อจัดมาไซส์ XXl
จัดมาด่วน
ปล.ตอนนี้ขายหมอบSpe มาขี่หมอบBianchi แล้ว หากมีสินค้าBianchi ช่วยแนะนำด้วยครับ
www.ubonmtb.com

Re: ย้ายทีมแล้ว หาชุดBianchi Barloworld

โพสต์ โดย somseagull » 24 เม.ย. 2010, 19:58

สวัสดีค่ะพี่ ด.ต.ฉัตรชัย ย้ายค่ายซะแล้ว สวยทั้ง 2 คันเลยค่ะ
ชุดเบี่ยงคี่ตอนนี้ไม่มีของเลยค่ะ รอดูชุดใหม่ 2010 อยู่ค่ะ

รูปภาพ

Re: ย้ายทีมแล้ว หาชุดBianchi Barloworld

โพสต์ โดย เสือDow Chemical » 27 มิ.ย. 2012, 11:15

รบกวนสอบถามครับ ชุดจักรยานทีม Bianchi Barloworld Team สีแดง ในรูปด้านบนนั้น ไม่รู้ว่ามีของมาหรือยังครับ ถ้ามี ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
"เมื่อหัวฉีดคือหัวใจ ร้อยไมล์พันไมล์จึงไม่หวั่น เพียงร่างกายบวกกลไกล เรื่องง่ายๆ ที่งดงาม"

โพสต์ โดย somseagull » 04 ก.ค. 2012, 16:08

เสือDow Chemical เขียน:รบกวนสอบถามครับ ชุดจักรยานทีม Bianchi Barloworld Team สีแดง ในรูปด้านบนนั้น ไม่รู้ว่ามีของมาหรือยังครับ ถ้ามี ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

รุ่นนี้ไม่มีของแล้วนะคะ