สอบถาม /สั่งซื้อ /ชำระเงิน /รับสินค้า /ติดต่อเรา/ Feedback

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull

Re: สอบถาม /สั่งซื้อ /ชำระเงิน /รับสินค้า /ติดต่อเรา/ Feedback

โพสต์ โดย paitoon_at » 24 ต.ค. 2010, 12:35

:D เอ...จะสั่งชุดอะไรต่อดีน๊า :D หลังจากที่ได้ใช้บริการไปแล้วแค่ 1 ตัว ก็ติดใจซ่ะแล้ว :lol:

ขอชมจากความรู้สึกน่ะครับ จัดส่งรวดเร็ว สินค้ามีคุณภาพไม่ผิดหวังเลยครับ :D

:arrow: :arrow: :arrow: รูปภาพ

:D ขอให้รักษาเครดิตที่มี ไว้ต่อไปน่ะคร้าบ :D
>>ปั่นจักรยาน ได้มากกว่าสุขภาพ<<
ชวนปั่น RR9 5PM.

Re: สอบถาม /สั่งซื้อ /ชำระเงิน /รับสินค้า /ติดต่อเรา/ Feedback

โพสต์ โดย tasamalee » 24 ต.ค. 2010, 20:38

:D ของดีและส่งเร็วมากๆครับ :mrgreen: :mrgreen:
GARMIN BICYCLE รับซ่อมไมล์ garminและไมล์ igpsport ติดต่อได้ที่
Line ID: garminbicycle
facebook:จิรพงษ์ ทัศมาลี

ดูรายละเอียดสินค้า​ได้ที่ลิงค์นี้ครับ

ลิงก์ร้านค้า https://shopee.co.th/igpsport

โพสต์ โดย somseagull » 25 ต.ค. 2010, 08:14

paitoon_at เขียน: :D เอ...จะสั่งชุดอะไรต่อดีน๊า :D หลังจากที่ได้ใช้บริการไปแล้วแค่ 1 ตัว ก็ติดใจซ่ะแล้ว :lol:

ขอชมจากความรู้สึกน่ะครับ จัดส่งรวดเร็ว สินค้ามีคุณภาพไม่ผิดหวังเลยครับ :D

:arrow: :arrow: :arrow: รูปภาพ

:D ขอให้รักษาเครดิตที่มี ไว้ต่อไปน่ะคร้าบ :D

ขอบคุณมากค่ะสำหรับคอมเม้นท์และรูปนายแบบ สีหมวก แว่น เสื้อ เข้ากันจริงๆค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 25 ต.ค. 2010, 08:14

tasamalee เขียน::D ของดีและส่งเร็วมากๆครับ :mrgreen: :mrgreen:

ขอบคุณมากค่ะคุณ tasamalee

โพสต์ โดย Kok » 26 ต.ค. 2010, 20:08

ได้รับปั๊บก็ใส่ไปลองปุ๊บ เสื้อสวยงามมากครับ Bianchi Milano
กางเกงยิ่งสุดยอดกว่า Trigon ดีกว่าของแพงของแท้ จากอิตาลี่ที่เคยซื้ออีกครับ เป้าหนานุ่ม
ได้กางเกงมาแทบจะเอากางเกงเก่าแจกไปให้คนอื่นให้หมดเลยครับ

โพสต์ โดย somseagull » 26 ต.ค. 2010, 20:41

Kok เขียน:ได้รับปั๊บก็ใส่ไปลองปุ๊บ เสื้อสวยงามมากครับ Bianchi Milano
กางเกงยิ่งสุดยอดกว่า Trigon ดีกว่าของแพงของแท้ จากอิตาลี่ที่เคยซื้ออีกครับ เป้าหนานุ่ม
ได้กางเกงมาแทบจะเอากางเกงเก่าแจกไปให้คนอื่นให้หมดเลยครับ

ขอบคุณสำหรับ comment นะคะ
ปล. โปรดซักก่อนใส่นะคะ อิอิ

โพสต์ โดย เสือเด็กมั้ง » 28 ต.ค. 2010, 10:20

Kok เขียน:ได้รับปั๊บก็ใส่ไปลองปุ๊บ เสื้อสวยงามมากครับ Bianchi Milano

กางเกงอะไรค่ะ :o
หมอบแล้วร่างกายจะแข็งแรงไม่มีโรคภัยเบียดเบียน
cartoon : http://thaimanga.thai-forum.net/
http://www.cartooniverse.co.uk/
http://www.trekkingthai.com/

โพสต์ โดย somseagull » 19 พ.ย. 2010, 19:37

เสือเด็กมั้ง เขียน:

กางเกงอะไรค่ะ :o

กางเกงจักรยานค่ะน้องแพร :D

โพสต์ โดย POK » 16 เม.ย. 2011, 21:24

สั่งเสื้อหน่อครับ...คุณส้ม
เสื้อ[color=#FF0000]แขนยาว
ของสเปเชียลไลด์ทีมsaxo bank สีขาวออกฟ้า ขนาดxl
ส่งนายละออ ขาวเหลือง สำนักงานจัดหางานจังหวัดปทุมธานี 35/4 ม.1 ต.บ้านกลาง อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000
มีหรือไม่มีแจ้งด้วย ขอบคุณครับ[/color]

โพสต์ โดย somseagull » 17 เม.ย. 2011, 16:45

POK เขียน:สั่งเสื้อหน่อครับ...คุณส้ม
เสื้อ[color=#FF0000]แขนยาว
ของสเปเชียลไลด์ทีมsaxo bank สีขาวออกฟ้า ขนาดxl
ส่งนายละออ ขาวเหลือง สำนักงานจัดหางานจังหวัดปทุมธานี 35/4 ม.1 ต.บ้านกลาง อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000
มีหรือไม่มีแจ้งด้วย ขอบคุณครับ[/color]

ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย JETMAN » 31 ส.ค. 2011, 07:14

สวยๆทั้งนั้นเลย
พบปะพูดคุยกัน ที่ห้องเสือสว่างแดนดิน viewtopic.php?f=57&t=385995
คำภีร์เสือหมอบ-เสือภูเขา viewtopic.php?f=64&t=270637&p=6587332#p6587332

โพสต์ โดย somseagull » 31 ส.ค. 2011, 11:47

JETMAN เขียน:สวยๆทั้งนั้นเลย

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ :D

โพสต์ โดย somseagull » 08 พ.ย. 2011, 08:42

ittiphon77 เขียน:มี koga miyataป่าวครับ^^

สีไหนค่ะ โพสต์รูปในกระทู้ได้เลยค่ะ เดี๋ยวส้มเช็กของให้ค่ะ
ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย ittiphon77 » 08 พ.ย. 2011, 22:34

somseagull เขียน:
ittiphon77 เขียน:มี koga miyataป่าวครับ^^

สีไหนค่ะ โพสต์รูปในกระทู้ได้เลยค่ะ เดี๋ยวส้มเช็กของให้ค่ะ
ขอบคุณค่ะ

มีเยอะมากจนผมหาไม่เจออ่ะครับ^^เอาที่มีละกันครับ