สอบถามกิจกรรมช่วงนี้ครับ

ผู้ดูแล: nott0209

กฏการใช้บอร์ด
381 ถนนจอมพล ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
yodazaki
ขาประจำ
ขาประจำ

สอบถามกิจกรรมช่วงนี้ครับ

โพสต์ โดย yodazaki »

ช่วงนี้ชมรมจักรยานมีกิจกรรมปั่นไปไหนไกลๆไหมครับ พอดีผมเพิ่งย้ายมาอยู่แถว neo park อยากจะหากลุ่มตามท้ายไปด้วย ปั่นคนเดียวมันเหงา
"""ถ้ามีคนถามว่า คุณคือใคร?""" ผมจะตอบไปว่า ''''ผมก็แค่คนปั่นจักรยาน...คนนึง'''''
chaiair
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0892808890
team: koratbike
Bike: Colnago

Re: สอบถามกิจกรรมช่วงนี้ครับ

โพสต์ โดย chaiair »

yodazaki เขียน:ช่วงนี้ชมรมจักรยานมีกิจกรรมปั่นไปไหนไกลๆไหมครับ พอดีผมเพิ่งย้ายมาอยู่แถว neo park อยากจะหากลุ่มตามท้ายไปด้วย ปั่นคนเดียวมันเหงา

ติดตามบอร์ดเสือเฒ่าฯประจำแต่ละเดือนได้เลยครับ ว่าแต่ละอาทิตย์พวกผมมีทริปปั่นไปในกันบ้าง และวัน จันทร์-ศุกร์พวกผมจะมีปั่นกันทุกเย็นครับ(ถ้าฝนไม่ตก)ที่ มทส.(มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี)จะเริ่มสตาร์ทกันเวลาประมาณ17.30น.เป็นต้นไปครับ และถ้า
ปั่นตอนเย็นที่ มทส.นี่ รถจักรยานจะติดไฟหน้า-หลัง ด้วยน่ะครับ เพราะจะเลิกปั่นกันก็เกือบๆสองทุ่มครับถนนดี อากาศดี มีไฟถนนส่องสว่างให้(เป็นช่วงๆ)ยินดีครับ ถ้าอยากจะมาปั่นด้วยกัน ยังไงโทรฯสอบถามได้ครับ
yodazaki
ขาประจำ
ขาประจำ

ครับ สมัครร่วมทริปด้วยคน ขาอ่อนนะครับตามหลังห่างๆ
"""ถ้ามีคนถามว่า คุณคือใคร?""" ผมจะตอบไปว่า ''''ผมก็แค่คนปั่นจักรยาน...คนนึง'''''
yodazaki
ขาประจำ
ขาประจำ

พอรู้จักใครที่ปั่นจักรบานแล้วอยู่แถวสุระ 2 บ้างไหมครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มเสือเฒ่าโคราชทวีผล”