เสือเฒ่าฯเฮฮารับหน้าฝนมิถุนา'56ครับ

ผู้ดูแล: nott0209

กฏการใช้บอร์ด
381 ถนนจอมพล ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา
รูปประจำตัวสมาชิก
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TWS/Korat Bike
Bike: TREK
ตำแหน่ง: NAKHONRATCHASIMA

เสือเฒ่าฯเฮฮารับหน้าฝนมิถุนา'56ครับ

โพสต์ โดย Ton TWS »

สวัสดีพี่น้องเพื่อนพ้องทุกคนในเดือนมิถุนาฯหน้าฝนครับ :D
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: เสือเฒ่าฯเฮฮารับหน้าฝนมิถุนา'56ครับ

เอก(RAMAII) เขียน:
Maa เขียน:วันอาทิตย์ที่2 ชวนปั่นขึ้นลำตะคองกับทีมนักกีฬาชุดเล็ก ออกไปเส้นแยกอวยชัย นัดเจอที่ปั้ม80ปี เวลา0630 น (LSD)
พรุ่งนี้เจอกันนะครับ ใครว่างส่งถึงแค่ไหน ตามสะดวกเลยครับ มีรถเซอรวิส จากน้าโจ้ พร้อมยางใน (ฝากน้ำฝากเครื่องดื่มได้ครับ) นักกีฬาซ้อมจนง่อย :mrgreen: ต้องการหัวลาก ช่วยสนับสนุนครับ :lol:
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: เสือเฒ่าฯเฮฮารับหน้าฝนมิถุนา'56ครับ

Ton TWS เขียน:แจ้งให้ทราบสำหรับผู้ที่สั่งชุดทีมPCSครับ :D

1. ฟิว เสื้อแขนสั้นS เอี๊ยมS
2. มิงค์ใหญ่ เสื้อแขนสั้นM เอี๊ยมM
3. ลุงโมทย์ เสื้อแขนสั้นM เอี๊ยมM
4. น้าศักด์ ไดนาโม เสื้อแขนสั้นM
5. พี่หมอพุก(Thipakorn) เสื้อแขนสั้นL เอี๊ยมL
6. เจ็กแก้ว เอี๊ยมL
7. ลุงอ้วน เอี๊ยมXL
8. เจ็กอ้วน ทวีผล เอี๊ยมXXXL
9. พี่กบ เสื้อแขนยาวL
10. ปาล์ม เสื้อแขนสั้นL เอี๊ยมL
11. หนึ่ง พีซีเอส เสื้อแขนสั้นL เอี๊ยมL
12. พี่เทอด พีซีเอส เสื้อแขนสั้นM เอี๊ยมL
13. เดฟ เสื้อแขนสั้นM เอี๊ยมM
14. พี่เอก เอี๊ยมM
15. เฮียอ้อ เสื้อแขนสั้นM เอี๊ยมM
16. พี่เอก อ.อะไหล่ เสื้อแขนยาวL, เสื้อแขนยาวM และเอี๊ยมM
17. พี่เดี่ยว พีซีเอส เสื้อแขนสั้นXL เอี๊ยมXL
18. นาย พีซีเอส เสื้อแขนสั้นS เอี๊ยมS
19. พี่ลือ เสื้อแขนสั้นL เอี๊ยมL
20. พี่เติ้ล เสื้อแขนสั้นM เอี๊ยมM
21. เต้ เสื้อแขนสั้นM เอี๊ยมM
22. คุณrangsans เสื้อแขนสั้นXXXL
23. ครูแก้ว เสื้อแขนยาวS

สรุปยอด
เสื้อแขนสั้นเกรดA

XXXL = 1
XL = 1
L = 4
M = 8
S = 2
รวมเสื้อแขนสั้นเกรดA = 16 ตัว

เสื้อแขนยาวเกรดA
L = 2
M = 1
S = 1
รวมเสื้อแขนยาวเกรดA = 4 ตัว

เอี๊ยม
XXXL = 1
XL = 2
L = 6
M = 8
S = 2
รวมเอี๊ยม = 16 ตัว

เสื้อกันลม
L = 2
M = 3
รวมเสื้อกันลม = 5 ตัว

ราคาตามนี้นะครับ

ราคาชุด(เสื้อแขนสั้น+เอี๊ยม)ผ้าเกรดAชุดละ = 2,880 บาท
ราคาเสื้อแขนสั้นผ้าเกรดAตัวละ = 1,400 บาท
ราคาเสื้อกันลมตัวละ = 1,240 บาท
ราคาเอี๊ยมตัวละ = 1,480 บาท
ราคาเสื้อแขนยาวผ้าเกรดAตัวละ = 1,521 บาท
ราคาชุด(เสื้อแขนยาว+เอี๊ยม)ผ้าเกรดAชุดละ = 3,001 บาท

***รบกวนโอนเข้าบัญชีเฮียอ้อตามนี้เลยครับ จะได้โอนให้ทางโรงงาน
ธ.กรุงเทพฯ สาขาคลังพลาซ่า
ชื่อบ/ช ชินวุฒิ ธรรมาณิชานนท์
เลขที่บ/ช 7420038668

ใครโอนแล้ว โอนเมื่อใด ยอดเท่าไหร่(โอนแถมเศษสตางค์จะดีมากครับ เพราะตรวจสอบได้ง่าย) กรุณาแจ้งเฮียอ้อด้วยนะครับ
โทร. 08-1760-6380

ป.ล. รบกวนโอนภายในวันที่ 5 มิ.ย.ศกนี้นะครับ หลังจากที่รอกันมานานแล้ว(เนื่องจากผู้ผลิตไม่ติดต่อกลับมาสักที) :lol: :lol: :lol:
deadline
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: ไม่มีสังกัด
Bike: Giant TCR advance sl

โพสต์ โดย deadline »

:D
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

ใครอยากตัดผม เชิญนะครับ ;) :lol:

[youtube]0Ziyc5u2bCg&feature=player_embedded[/youtube]
xander
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: GIANT TCR ISP , CAAD 12

โพสต์ โดย xander »

ไปยืนขายของงงาน fac sale มาสามวัน เมื่อยขาเเละเหนียวตัวมาก อยากหาที่อาบนำ้มากกว่า และนวดมากกว่า :lol: :lol: :lol:
ปล การได้ขายรองเท้าหญิงช่างเป็นลาภอันประเสริฐ :lol: :lol: :lol:
กางเกง แนว Cycling wear ทางนี้ครับ https://www.facebook.com/pages/Peloton- ... fref=photo
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

xander เขียน:ไปยืนขายของงงาน fac sale มาสามวัน เมื่อยขาเเละเหนียวตัวมาก อยากหาที่อาบนำ้มากกว่า และนวดมากกว่า :lol: :lol: :lol:
ปล การได้ขายรองเท้าหญิงช่างเป็นลาภอันประเสริฐ :lol: :lol: :lol:
:lol: :lol: :lol: ยินดีด้วยนะเฮีย อิอิ^^ ;)
[^_^]DEAW[^_^]
ขาประจำ
ขาประจำ
team: P.C.S. CYCLING TEAM
Bike: Cannondale Cadd12

โพสต์ โดย [^_^]DEAW[^_^] »

ค่าเสื้อเดี๋ยวรวมให้ครบก่อนวันที่ 5 ครับ
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

[^_^]DEAW[^_^] เขียน:ค่าเสื้อเดี๋ยวรวมให้ครบก่อนวันที่ 5 ครับ
ได้ครับพี่เดี่ยว :D
LUE มทส.
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: อิสระ
Bike: TREK, SPECIALIZED

โพสต์ โดย LUE มทส. »

ค่าเสื้อ PCS ผมไปจ่ายไว้ที่ร้านแล้วครับ แต่เฮียอ้อไปกทม.
ผมเลยฝากคนชื่อน้องไว้ เห็นมีของฟิวอีกคนที่ฝากไว้
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

LUE มทส. เขียน:ค่าเสื้อ PCS ผมไปจ่ายไว้ที่ร้านแล้วครับ แต่เฮียอ้อไปกทม.
ผมเลยฝากคนชื่อน้องไว้ เห็นมีของฟิวอีกคนที่ฝากไว้
รับทราบครับพี่ลือ คนชื่อน้องนั่นเป็นผบ.ทบ.ครับ อิอิ^^ ;)
ArtKorat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือเฒ่าโคราชทวีผล / PCS Cycling Team
Bike: Colnago Master 55

โพสต์ โดย ArtKorat »

ป๊าดพี่น้องอำได้ใจจริงๆนะ เก็บเงียบเลยไม่ยอมบอกว่าเป็นนายใหญ่นะ :lol: :lol: :lol:

อาทิตย์นี้ดูท่าทางฝนจะตกหนักเอาเป็นว่าใครจะไปลองขึ้นเขาแถวชัยภูมิก็บอกเน้อ รับไม่เกิน 14 คน ลงชื่อด้วย
เส้นทางเดิมๆ โคราช ด่าน ชัยภูมิ ตาดโตน ก่อนถึงที่ทำการตาดโตนเลี้ยวซ้ายขึ้นเนินพับไปพับมาเพื่อไปเขื่อนล่าว ถึงนอดเนินเราก็จบทริปกันครับแถวนั้นมีร้านค้าอยู่บ้างนั่งหมดแรงซักพักกินไก่กะข้าวเหนียวก็กลับบ้านกันครับ ระยะทางไม่มากหรอก แค่160กิโลเอง ชิลๆอยู่แล้วชิมิ พี่น้องทุกท่าน :lol: :lol: :lol:
ArtKorat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือเฒ่าโคราชทวีผล / PCS Cycling Team

ใครจะไปลงชื่อด้วยนะ

1 ข่อยเองเน้อ :mrgreen: ไม่มีคนไปก็จะไปคนเดียวนี่แหละ :lol:

เจ็กแก้ว พี่อ้วน พี่เป๊าะขาช้า สี่คนเกาะกันไปเนาะ :lol:
chinnawud
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-7606380
team: koratbike
Bike: scott

โพสต์ โดย chinnawud »

LUE มทส. เขียน:ค่าเสื้อ PCS ผมไปจ่ายไว้ที่ร้านแล้วครับ แต่เฮียอ้อไปกทม.
ผมลงชื่อคนที่จ่ายแล้วอยู่ในนี้ครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4#p9164744
ArtKorat
ขาประจำ
ขาประจำ

ฟูจิจัดทริป106กิโลเมตรไปเขื่อนลำพระเพลิง ปั่นพักกัน3ที ระยะทาง106กิโลเมตร เชิญนะกั๊บวันที่16มิถุนา ใครว่างก็ไปกัน ผมไม่ว่างอ่ะ :lol: :lol: :lol:

มิถุนานี้ยุ่งสุดขีดครับ ขอจัดทริปอาทิตย์นี้แล้วก็พักซักกะหน่อย เพราะว่าคงต้องวุ่นวานกับงานสิ้นเดือนนี้ค่อนข้างมาก จากนั้นเดือนหน้าก็จะมีเวลานิดหน่อยเพื่อที่จะตะลุมบอนต่อ

จากทริปเขื่อนล่างชัยภูมิแล้วผมคิดว่าจะปั่นทริปไม่ได้ไปนานแล้วคือบุรีรัมย์ ผมคิดว่าจะไปดูสนามแข้งเซาะกราวนะครับ :mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มเสือเฒ่าโคราชทวีผล”