เสือเฒ่าฯคุยกันเฮฮาเดือนพฤษภา'56ครับ

ผู้ดูแล: nott0209

กฏการใช้บอร์ด
381 ถนนจอมพล ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา
ปราโมทย์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: korat bike

Re: เสือเฒ่าฯคุยกันเฮฮาเดือนพฤษภา'56ครับ

โพสต์ โดย ปราโมทย์ »

"ราก" กับ "อ๊วก" นี่ความหมายอย่างเดียวกันหรือเปล่าจ่าเอ๊ะ :lol: :lol: :lol:[/quote]
น่าจะใช้คับพี่อ้อน แต่ไม่ต้องกลัวคับ ผมจะพกถุง ไปด้วย :lol: :lol: ว่าแต่จะให้หลุดต้องมี50ขึ้นนะเยาวชนเขาฝากมา :mrgreen:[/quote]

จ่าเอีะ ตัอง 60++ ต่างหาก หุ หุ 8-) 8-)
รูปประจำตัวสมาชิก
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TWS/Korat Bike
Bike: TREK
ตำแหน่ง: NAKHONRATCHASIMA

Re: เสือเฒ่าฯคุยกันเฮฮาเดือนพฤษภา'56ครับ

โพสต์ โดย Ton TWS »

"ราก" กับ "อ๊วก" นี่ความหมายอย่างเดียวกันหรือเปล่าจ่าเอ๊ะ :lol: :lol: :lol:
น่าจะใช้คับพี่อ้อน แต่ไม่ต้องกลัวคับ ผมจะพกถุง ไปด้วย :lol: :lol: ว่าแต่จะให้หลุดต้องมี50ขึ้นนะเยาวชนเขาฝากมา :mrgreen:

จ่าเอ๊ะ ตัอง 60++ ต่างหาก หุ หุ 8-) 8-)

จริงเหรอคร้าบบบบเยาวชน :?: :lol: :lol: :lol: ;)
เอก(RAMAII)
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0813597800
team: เสือเฒ่าโคราชทวีผล
Bike: Trek 1400
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เอก(RAMAII) »

Maa เขียน:วันอาทิตย์ที่2 ชวนปั่นขึ้นลำตะคองกับทีมนักกีฬาชุดเล็ก ออกไปเส้นแยกอวยชัย นัดเจอที่ปั้ม80ปี เวลา0630 น (LSD)
พรุ่งนี้เจอกันนะครับ ใครว่างส่งถึงแค่ไหน ตามสะดวกเลยครับ มีรถเซอรวิส จากน้าโจ้ พร้อมยางใน (ฝากน้ำฝากเครื่องดื่มได้ครับ) นักกีฬาซ้อมจนง่อย :mrgreen: ต้องการหัวลาก ช่วยสนับสนุนครับ :lol:
รูปประจำตัวสมาชิก
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TWS/Korat Bike
Bike: TREK
ตำแหน่ง: NAKHONRATCHASIMA

โพสต์ โดย Ton TWS »

ขึ้นกระทู้เดือนใหม่แล้วนะครับ ;)

:arrow: :arrow: :arrow: เสือเฒ่าฯเฮฮารับหน้าฝนมิถุนา'56ครับ

ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มเสือเฒ่าโคราชทวีผล”