สวัสดีปีใหม่ เสือเฒ่าฯเฮฮามกราฯ'56ครับ

Moderator: nott0209

Re: สวัสดีปีใหม่ เสือเฒ่าฯเฮฮามกราฯ'56ครับ

โพสต์ โดย chinnawud » 31 ม.ค. 2013, 11:18

lekkr เขียน:
AUN9 เขียน:
chinnawud เขียน:ไม่ได้ไปอินทนนท์แล้วครับ เศร้า
เหมือนชีวิตเราไม่ใช่ของเรา
..อ้ออย่าไปคิดมาก..ปิหน้าไปใหม่ก็ได้..

เห็นใจนะ... เสาร์อาทิตย์นี้ อยากไปขี่ที่ไหน บอกเลย จะไปปั่นด้วยซักวัน

วันนี้บ่ายต้องเขากทม.แล้วครับ ขอบคุณครับ

Re: สวัสดีปีใหม่ เสือเฒ่าฯเฮฮามกราฯ'56ครับ

โพสต์ โดย xander » 31 ม.ค. 2013, 19:36

chinnawud เขียน:ไม่ได้ไปอินทนนท์แล้วครับ เศร้า

ผมก็ชักจะงานเข้า ตื่นเช้ามาวันนี้ นำ้มูกไหล เย็นเจ็บคอ ถ้า พรุ่งนี้ ไม่ 100 ผมคงต้อง cancle ด้วยเช่นกัน :oops:
กางเกง แนว Cycling wear ทางนี้ครับ https://www.facebook.com/pages/Peloton-Cycling-Wear/612590475485068?fref=photo

โพสต์ โดย Teru » 31 ม.ค. 2013, 20:58

xander เขียน: ผมก็ชักจะงานเข้า ตื่นเช้ามาวันนี้ นำ้มูกไหล เย็นเจ็บคอ ถ้า พรุ่งนี้ ไม่ 100 ผมคงต้อง cancle ด้วยเช่นกัน :oops:

นายอย่าป๊อดดิ สถิติเรารอนายไปทำลายอยู่
อย่าป๊อด อย่าป๊อด :mrgreen: :mrgreen:
สุดยอดแฟนพันธุ์แท้จักรยานเสือหมอบ
จำหน่ายและรับสั่งนำเข้า เฟรมและอะไหล่ชั้นนำ ทั้งของใหม่และมือสอง
ติดต่อ เทรุ 085-8601590 (9.00น.-21.00น.)
เลขที่บัญชี ไทยพาณิชย์ Thanarat 526-2-41283-1

โพสต์ โดย trek korat » 31 ม.ค. 2013, 22:08

อย่างน้อยก็ฟิตกว่าเดิมเยอะ เขาน้อยเป็นเด็กไปแล้ว :lol: :lol:

โพสต์ โดย trek korat » 31 ม.ค. 2013, 22:09

xander เขียน:

ผมก็ชักจะงานเข้า ตื่นเช้ามาวันนี้ นำ้มูกไหล เย็นเจ็บคอ ถ้า พรุ่งนี้ ไม่ 100 ผมคงต้อง cancle ด้วยเช่นกัน :oops:

ห้ามเปื่อยนะตั้ม ฝากถุงนอนกะเต้นท์ไปแล้ว :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย trek korat » 31 ม.ค. 2013, 22:11

lekkr เขียน:
AUN9 เขียน:
..อ้ออย่าไปคิดมาก..ปิหน้าไปใหม่ก็ได้..

เห็นใจนะ... เสาร์อาทิตย์นี้ อยากไปขี่ที่ไหน บอกเลย จะไปปั่นด้วยซักวัน

เสาร์เมาเท่น ที่สนามยิงปืน ครับ อาทิตย์ยังไม่รู้เลยอยากหมอบบ้าง สลับกัน :mrgreen:

โพสต์ โดย Ton TWS » 31 ม.ค. 2013, 23:13

อะไรวะเฮีย :?: :?: :?: :twisted: :twisted: :twisted:

โพสต์ โดย เอก(RAMAII) » 01 ก.พ. 2013, 09:39

Ton TWS เขียน:

อะไรวะเฮีย :?: :?: :?: :twisted: :twisted: :twisted:

:mrgreen: :mrgreen: :lol: :lol: :lol: 55555

โพสต์ โดย kru » 01 ก.พ. 2013, 12:09

อยากไปดูต้นและพวกเรารับถ้วยบนยอดดอยจังเลย :roll: