ชมรมจักรยาน สว8น เดือน พฦศจิกายน 2555ครับ

ผู้ดูแล: nott0209

กฏการใช้บอร์ด
381 ถนนจอมพล ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา
รูปประจำตัวสมาชิก
nikomrug
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0862515905
team: ประธานชมรมจักรยาน 8 นาฬิกา-โคราช
Bike: specializeสีขาว

Re: ชมรมจักรยาน สว8น เดือน พฦศจิกายน 2555ครับ

โพสต์ โดย nikomrug »

ไมเคิล ชุง เขียน:คุณลุงศักด์ครับ ช่วงนี้ก็ซ้อมช่วงเช้าที่บุ่งแหละครับไปซ้อมรอบขาครับ วันไหนตื่นสายก็ไปจ็อกกิ้งสักสองรอบแต่ไม่เห็นเจอลุงศักด์สักที :lol:
ส่วนวันอาทิตย์มีนัดซ้อมรอบเย็นกับกลุ่ม เสือเฒ่าทารกตัณหากลับ ครับ :mrgreen:
ท่านไมเคิลซุงครับ ตั้งแต่เขาไม่ให้เข้ากองบินผมก็เลยไม่ได้ไปบุ่ง ทุกวันนี้ผมออกปั่นไปทางท่าช้างแล้วไปสนามบินเส้นทางอยู่ใก้ลบ้านผม(อยู่หลังโลตัสหัวทะเลครับ)ถ้ากองบินอนุญาตให้เข้าหรือคิด สว8นก็จะมาครับ
ระวังเฒ่าทารกตัญหากลับจะพาไปหา น้องเป๋ตาเดียวสวนรักนะครับจะหาว่าผมไม่เตือน :lol: :lol:
8นาฬิกาโคราชกระทู้สำรอง
กระทู้หลักที่เดิมครับ
nikomrug
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ประธานชมรมจักรยาน 8 นาฬิกา-โคราช

Re: ชมรมจักรยาน สว8น เดือน พฦศจิกายน 2555ครับ

อาจารย์ BOONKORAT ครับพรุ่งนี้ไอ้หน้าแหลมฟันเหยินออกศึกไหมครับ ถ้ามาบุ่งดูเพื่อนๆๆสว8นด้วยครับ แอบๆไปร้านคาปูชิโน่คนเดียวก็ได้ครับ ฮ่ะๆล้อเล่งครับ วันนี้ขอนอนดึกจักหน่อย พรุ่งออกทัวร์ต่างจังหวัดหนึ่งวันครับ
ArtKorat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือเฒ่าโคราชทวีผล / PCS Cycling Team
Bike: Colnago Master 55

โพสต์ โดย ArtKorat »

อย่าว่าว่าที่นายกหน้าแหลมฟันดำในใจผมสิ :lol: :lol: :lol:

สรุปว่าเลิกชั่วคราวกลับไปตั้งหลักใหม่ ขนคนมาน้อยกว่ารัฐบาลขนตำรวจมาครับ
พี่ตำนวดสองคนประกบคู่ชกต่อจำนวนผู้ประชุม1คนได้เลยกั๊บ
พี่หน้าแหลมฟันดำ กับพี่หน้าดำขี่ม้าเลยต้องขอแก้เกี้ยวเลิกก่อง เพราะว่าคนมาไม่ถึงล้าน
จะบร้าเร๊อะ คนล้านคนเข้าไปอยู่ตรงนั้นคงต้องเลยมาถึงเยาว์ราชล่ะมั๊ง

ผมว่าทีละเรื่องดีก่า ยังเซ็งเป็นเซ็งห่านกะคนสวยใจร้ายที่บ้าไปแจ้งความจำนงจะศึกษาการเป็นพันธมิตรกะมะกัน แหวะ
อยู่ดีๆไม่ว่าดีจะหาเรื่องเอาไดโนเสาร์ทีเร็กซ์มาเป็นเพื่อนบ้าน คงจะคุยกะมันรู้เรื่องหรอกนะ หรือว่าเป็นทีเร็กซ์เหมือนกัน :evil:
BoonKorat.
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818764850
team: 8 AM.TEAM. & VIBULSAB STABLE,BIKE TEAM.
Bike: CANNONDALE. / TITUS. / LITESPEED. / ANCHOR. / PANASONIC. / CARRERA.
ตำแหน่ง: อ.พิเศษ วิศวกรรมอีเล็กทรอนิกส์ ม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสานจ.นครราชสีมา

โพสต์ โดย BoonKorat. »

nikomrug เขียน:อาจารย์ BOONKORAT ครับพรุ่งนี้ไอ้หน้าแหลมฟันเหยินออกศึกไหมครับ ถ้ามาบุ่งดูเพื่อนๆๆสว8นด้วยครับ แอบๆไปร้านคาปูชิโน่คนเดียวก็ได้ครับ ฮ่ะๆล้อเล่งครับ วันนี้ขอนอนดึกจักหน่อย พรุ่งออกทัวร์ต่างจังหวัดหนึ่งวันครับ
-สวัสดีพี่ศักดิ์กับคุณอาร์ท ครับ เมื่อวาน(เสาร์)ไอ้หน้าแหลมฟันคมครับไม่ดำ(ม้าแข่ง)ผมบอกให้ทำเป็นฟันทื่อกัดเบาๆไม่ให้เข้าวิน ดันทลึ่งกัดแรงๆผมไม่ได้แทงสักบาทวิ่งเข้าวินเฉยเลย จ่ายตั้ง สามร้อยกว่าบาท สามสิบเท่ากว่า นี่ถ้าแทงสักแค่พันเดียวเกือบได้ล้อZIPP 1คู่เลย เพื่อนๆจะทะเลาะกันตาย คนถูกก็พวกสามล้อถูกหวยรวมตังค์กันแทงคนละสิบยี่สิบบาท เห็นเอาเงินมาแบ่งกัน ไม่เกรงใจเจ้าของเลย ผมได้แต่ทำตาปริบๆจะหัวเราะก็ไม่ใช่จะร้องไห้ก็ไม่เชิงไม่มีน้ำตาจะออกมันตกใน พวกที่แทงถูกคงทำบุญไว้เยอะ น๊อะ......
-ขอพี่เดินทางปลอดภัยครับ ตอนเช้าผมจะช่วยดูแลเพื่อนๆที่บุ่งให้ครับ ถ้ามีโอกาศจะชวนกันไปหาน้องหนูคาร์ปูชิโน่ตัดหน้าพี่ศักดิ์ครับ 5 5 แล้วก็อีก 5
" รถ แพง แรง สุดยอด " " แข่งตลอด จบ ทุก ราย การ "
nikomrug
ขาประจำ
ขาประจำ

ArtKorat เขียน:อย่าว่าว่าที่นายกหน้าแหลมฟันดำในใจผมสิ :lol: :lol: :lol:

สรุปว่าเลิกชั่วคราวกลับไปตั้งหลักใหม่ ขนคนมาน้อยกว่ารัฐบาลขนตำรวจมาครับ
พี่ตำนวดสองคนประกบคู่ชกต่อจำนวนผู้ประชุม1คนได้เลยกั๊บ
พี่หน้าแหลมฟันดำ กับพี่หน้าดำขี่ม้าเลยต้องขอแก้เกี้ยวเลิกก่อง เพราะว่าคนมาไม่ถึงล้าน
จะบร้าเร๊อะ คนล้านคนเข้าไปอยู่ตรงนั้นคงต้องเลยมาถึงเยาว์ราชล่ะมั๊ง

ผมว่าทีละเรื่องดีก่า ยังเซ็งเป็นเซ็งห่านกะคนสวยใจร้ายที่บ้าไปแจ้งความจำนงจะศึกษาการเป็นพันธมิตรกะมะกัน แหวะ
อยู่ดีๆไม่ว่าดีจะหาเรื่องเอาไดโนเสาร์ทีเร็กซ์มาเป็นเพื่อนบ้าน คงจะคุยกะมันรู้เรื่องหรอกนะ หรือว่าเป็นทีเร็กซ์เหมือนกัน :evil:

สวัสดีครับ เฮียอาร์ต ผมก็ว่าวางแผนประเมินเหตุการณืผิดเลยแก้เกี้ยวอย่างเฮียอาร์ตว่าครับ
ผมเห็นด้วยกับตัวคนสวยไปแจ้งความจำนงค์ศึกษาการเป็นพันธมิตร เด๋วยุ่งตายห่า(ขอโทษครับพูดไม่สุภาพ)อยู่ดีไม่ว่าดี
ขอให้เสี่ยอาร์ตและเพื่อนปั่นไปเขาไหญ่ปลอดภัยทุกๆๆท่านและกินมามา่อร่อยที่สุดในโลกครับ น้าอ้อนอย่าหนีน้องๆๆนะ555
nikomrug
ขาประจำ
ขาประจำ

BoonKorat. เขียน:
nikomrug เขียน:อาจารย์ BOONKORAT ครับพรุ่งนี้ไอ้หน้าแหลมฟันเหยินออกศึกไหมครับ ถ้ามาบุ่งดูเพื่อนๆๆสว8นด้วยครับ แอบๆไปร้านคาปูชิโน่คนเดียวก็ได้ครับ ฮ่ะๆล้อเล่งครับ วันนี้ขอนอนดึกจักหน่อย พรุ่งออกทัวร์ต่างจังหวัดหนึ่งวันครับ
-สวัสดีพี่ศักดิ์กับคุณอาร์ท ครับ เมื่อวาน(เสาร์)ไอ้หน้าแหลมฟันคมครับไม่ดำ(ม้าแข่ง)ผมบอกให้ทำเป็นฟันทื่อกัดเบาๆไม่ให้เข้าวิน ดันทลึ่งกัดแรงๆผมไม่ได้แทงสักบาทวิ่งเข้าวินเฉยเลย จ่ายตั้ง สามร้อยกว่าบาท สามสิบเท่ากว่า นี่ถ้าแทงสักแค่พันเดียวเกือบได้ล้อZIPP 1คู่เลย เพื่อนๆจะทะเลาะกันตาย คนถูกก็พวกสามล้อถูกหวยรวมตังค์กันแทงคนละสิบยี่สิบบาท เห็นเอาเงินมาแบ่งกัน ไม่เกรงใจเจ้าของเลย ผมได้แต่ทำตาปริบๆจะหัวเราะก็ไม่ใช่จะร้องไห้ก็ไม่เชิงไม่มีน้ำตาจะออกมันตกใน พวกที่แทงถูกคงทำบุญไว้เยอะ น๊อะ......
-ขอพี่เดินทางปลอดภัยครับ ตอนเช้าผมจะช่วยดูแลเพื่อนๆที่บุ่งให้ครับ ถ้ามีโอกาศจะชวนกันไปหาน้องหนูคาร์ปูชิโน่ตัดหน้าพี่ศักดิ์ครับ 5 5 แล้วก็อีก 5
สวัสดีครับอาจารย์BOONKORAT เสียดายล้อ ZIPPเนา่ะหลุดลอยไปเลยคราวหนัาแก้ตัวใหม่ครับ ขอบคุณครับที่จะดูแลเพื่อนๆๆที่บุ่งและจะชวนเพื่อนๆไปร้านคาร์ปูชิโน่ครับ ดีใจกับบรรดาสามล้อถูกม้าครับ555
nikomrug
ขาประจำ
ขาประจำ

วันนี้วันอาทิตย์ ที่25พย2555 สวัสดีท่านผู้รักการปั่นจักรยานเพื่อสุขภาพทุกท่านครับ เช้านี้อากาศดีมาก วันนี้พักครับจะไปปราจีนบุรี-อรัญประเทศ-ตลาดโรงเกลือแล้วกลับครับ
chaiair
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0892808890
team: koratbike
Bike: Colnago

โพสต์ โดย chaiair »

สวัสดีครับ เฮียอาร์ต ผมก็ว่าวางแผนประเมินเหตุการณืผิดเลยแก้เกี้ยวอย่างเฮียอาร์ตว่าครับ
ผมเห็นด้วยกับตัวคนสวยไปแจ้งความจำนงค์ศึกษาการเป็นพันธมิตร เด๋วยุ่งตายห่า(ขอโทษครับพูดไม่สุภาพ)อยู่ดีไม่ว่าดี
ขอให้เสี่ยอาร์ตและเพื่อนปั่นไปเขาไหญ่ปลอดภัยทุกๆๆท่านและกินมามา่อร่อยที่สุดในโลกครับ น้าอ้อนอย่าหนีน้องๆๆนะ555
[/quote]

วันนี้จากเซฟวันถึงยอดเขาเขียวได้ระยะทาง132โลครับพี่ศักดิ์ ก็มีเหนื่อยแต่ก็สนุกสนานครื้นเครงกันเป็นเรื่องธรรมดาของการ
ออกทริปกันหลายๆคนครับ วันนี้หรือวันใหนๆที่ออกทริป น้าอ้อนก็ไปเรื่อยๆสไตล์พี่ศักดิ์ละครับ วันนี้ก็เหมือนกันครับไปเรื่อยๆ ครับ เสียดายแต่แชมป์บุ่งกับแชมป์ลำนารายณ์ไม่ไป ถ้าไปด้วยน่ะ พับผ่าสิเอ้า....... :o :shock: :lol: :lol:
pisitas
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: โรงพยาบาลโนนไทย นครราชสีมา

โพสต์ โดย pisitas »

วันนี้จากเซฟวันถึงยอดเขาเขียวได้ระยะทาง132โลครับพี่ศักดิ์ ก็มีเหนื่อยแต่ก็สนุกสนานครื้นเครงกันเป็นเรื่องธรรมดาของการ
ออกทริปกันหลายๆคนครับ วันนี้หรือวันใหนๆที่ออกทริป น้าอ้อนก็ไปเรื่อยๆสไตล์พี่ศักดิ์ละครับ วันนี้ก็เหมือนกันครับไปเรื่อยๆ ครับ เสียดายแต่แชมป์บุ่งกับแชมป์ลำนารายณ์ไม่ไป ถ้าไปด้วยน่ะ พับผ่าสิเอ้า....... :o :shock: :lol: :lol:[/quote]

แชมป์ทั้งหลาย ไม่ได้ไป คงกลัวน้าอ้อน กันน่ะครับ :lol:
ถ้าลุงศักดิ์ เจ้าของค่าย ไป คงไปกันหมด :D
ปั่น ปั่น ปั่น เพื่อสุขภาพของเรา ;-)

*..ยิ่งปั่น..ยิ่งแข็ง..แรงยิ่งดี..*
ลมรำเพย
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ลมรำเพย »

:D โธ่พี่อ้อนคร้าบ แค่ 132 กม.จิ๊บๆ สู้ผมไม่ได้หรอก ;)
วานนี้ โคราชนครปฐม ไปกลับ 6ร้อยกว่าโล....วันนี้ โคราชสุรินทร์อีก 4 ร้อยกว่าๆ..... 555....ไปด้วยเสือ TIGER D4D... เมื่อยไปหมดทั้งตัว :lol: :lol: :lol:
ปั่นให้เป็น เย็นเรื่อยไป อย่าให้ใครแซง....
nikomrug
ขาประจำ
ขาประจำ

chaiair เขียน:สวัสดีครับ เฮียอาร์ต ผมก็ว่าวางแผนประเมินเหตุการณืผิดเลยแก้เกี้ยวอย่างเฮียอาร์ตว่าครับ

ออกทริปกันหลายๆคนครับ วันนี้หรือวันใหนๆที่ออกทริป น้าอ้อนก็ไปเรื่อยๆสไตล์พี่ศักดิ์ละครับ วันนี้ก็เหมือนกันครับไปเรื่อยๆ ครับ เสียดายแต่แชมป์บุ่งกับแชมป์ลำนารายณ์ไม่ไป ถ้าไปด้วยน่ะ พับผ่าสิเอ้า....... :o :shock: :lol: :lol:[/quote]

คงจะกลับมาด้วยความปลอดภัยทุกๆๆท่านนะครับนา้อ้อน พี่ก็งงอยู่มามา่อร่อยที่สุดในโลกนี้เป็นอย่างไรน้าอ้อนวันหน้าเอามาฝากพี่ด้วยเด้อ
อยากให้แช้มป์บุ่งแชมป์ลำนาร่ยณ์ผู้พันจอมเด้งหนาว555
nikomrug
ขาประจำ
ขาประจำ

pisitas เขียน:วันนี้จากเซฟวันถึงยอดเขาเขียวได้ระยะทาง132โลครับพี่ศักดิ์ ก็มีเหนื่อยแต่ก็สนุกสนานครื้นเครงกันเป็นเรื่องธรรมดาของการ
ออกทริปกันหลายๆคนครับ วันนี้หรือวันใหนๆที่ออกทริป น้าอ้อนก็ไปเรื่อยๆสไตล์พี่ศักดิ์ละครับ วันนี้ก็เหมือนกันครับไปเรื่อยๆ ครับ เสียดายแต่แชมป์บุ่งกับแชมป์ลำนารายณ์ไม่ไป ถ้าไปด้วยน่ะ พับผ่าสิเอ้า....... :o :shock: :lol: :lol:
แชมป์ทั้งหลาย ไม่ได้ไป คงกลัวน้าอ้อน กันน่ะครับ :lol:
ถ้าลุงศักดิ์ เจ้าของค่าย ไป คงไปกันหมด :D[/quote]

สวัสดีครับคุณหมอวันนี้ผมก็เหนื่อยและสนุกครับ ปราจีน-อรัญ-โรงเกลือ-สระแก้ว-โนนดินแดงละหานทราย-ประคำ-เสิงสางจบที่โคราชครับทัวร์หมดวัน
ครับ
แก้ไขล่าสุดโดย nikomrug เมื่อ 26 พ.ย. 2012, 08:06, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
nikomrug
ขาประจำ
ขาประจำ

ลมรำเพย เขียน::D โธ่พี่อ้อนคร้าบ แค่ 132 กม.จิ๊บๆ สู้ผมไม่ได้หรอก ;)
วานนี้ โคราชนครปฐม ไปกลับ 6ร้อยกว่าโล....วันนี้ โคราชสุรินทร์อีก 4 ร้อยกว่าๆ..... 555....ไปด้วยเสือ TIGER D4D... เมื่อยไปหมดทั้งตัว :lol: :lol: :lol:
โอ้สวัสดีน้องแขกหายไปหลายวัน วันนี้พี่ก็ไปท้วร์ทางภาคตะวันออก ครั้งแรกพี่ว่าจะไปสุรินทร์ถ้างั้นเจอกับพี่พอดีพี่กลับมาถึงโคราช 21น กว่า
แก้ไขล่าสุดโดย nikomrug เมื่อ 26 พ.ย. 2012, 08:07, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ลมรำเพย
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ลมรำเพย »

ช่วงนี้ผมเดินสาย ยิ่งกว่านักร้องลูกทุ่งอีกครับ :lol: ขับแต่รถยนต์ จักรยาน ไม่ได้จับเลย :roll:
ปั่นให้เป็น เย็นเรื่อยไป อย่าให้ใครแซง....
nikomrug
ขาประจำ
ขาประจำ

ลมรำเพย เขียน:ช่วงนี้ผมเดินสาย ยิ่งกว่านักร้องลูกทุ่งอีกครับ :lol: ขับแต่รถยนต์ จักรยาน ไม่ได้จับเลย :roll:
ขับรถยนตร์ก็ระวังหน่อยความเร็วอย่าเกิน 160/ชม(เหลือไว้เบรคสัก20พอดี555 จักรยานน้องไม่ได้จับก็ แข็ง.....แรงอยู่แล้ว :lol:
จักรยานที่น้องลงพี่ว่าสวยดีน่ะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มเสือเฒ่าโคราชทวีผล”