เม้าเดือนพฤจิกาครับ

ผู้ดูแล: nott0209

กฏการใช้บอร์ด
381 ถนนจอมพล ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา
รูปประจำตัวสมาชิก
trek korat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: koratbike
Bike: specialized

Re: เม้าเดือนพฤจิกาครับ

โพสต์ โดย trek korat »

ปราโมทย์ เขียน:
trek korat เขียน:
ArtKorat เขียน:ได้ครับเปิดรับได้อีกครับมีรถสองคันครับ
ขอบคุณครับเฮียอาร์ท :D :D

TREK KORAT รุ่นอายุ 40 +++ เราค่อยๆๆ ไป เน้อ 8-) 8-) :mrgreen:

จำคำนี้ไว้ดีๆเน้อเยาวชน ใครยิงหนีก่อนเสียไก่หมุน 1 ตัว 5555 :lol:
chaiair
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0892808890
Bike: Colnago

โพสต์ โดย chaiair »

TREK KORAT รุ่นอายุ 40 +++ เราค่อยๆๆ ไป เน้อ 8-) 8-) :mrgreen: [/quote]

จำคำนี้ไว้ดีๆเน้อเยาวชน ใครยิงหนีก่อนเสียไก่หมุน 1 ตัว 5555 :lol:[/quote]

เดี๋ยวผมจะเป็นกรรมการดูให้ว่าคู่นี้ใครจะหนีก่อนใคร :lol: :lol:
deadline
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: ไม่มีสังกัด
Bike: Giant TCR advance sl

โพสต์ โดย deadline »

เฮียอาร์ท รถไปเขาใหญ่ยังพอมีที่อีก 1 คันไหมครับ
เปลี่ยนใจ ขอไปกินมาม่าอร่อยที่สุดในโลกด้วยคนครับ
ไปมาสามครั้งแล้ว ยังไม่เคยกินสักทีเลย
:mrgreen:
จ.เอ๊ะ
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0862488843
team: สุรธรรพิทักษ์
Bike: trek

โพสต์ โดย จ.เอ๊ะ »

เสียดายจังงานนี้ ติดธุระสะก่อน ฝากเยาวชนดูแลพี่สาวด้วยเด้อ :lol: :lol: :lol:
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TWS/Korat Bike
Bike: TREK
ตำแหน่ง: NAKHONRATCHASIMA

โพสต์ โดย Ton TWS »

TREK KORAT รุ่นอายุ 40 +++ เราค่อยๆๆ ไป เน้อ 8-) 8-) :mrgreen: [/quote]

จำคำนี้ไว้ดีๆเน้อเยาวชน ใครยิงหนีก่อนเสียไก่หมุน 1 ตัว 5555 :lol:[/quote]

เดี๋ยวผมจะเป็นกรรมการดูให้ว่าคู่นี้ใครจะหนีก่อนใคร :lol: :lol:[/quote]

:lol: :lol: :lol: กรรมการอย่าหนีก่อนนะครับ อิอิ^^ ;)
defkorat5
สมาชิก
สมาชิก
Bike: MTB

โพสต์ โดย defkorat5 »

ต้องขอโทษทุกคนด้วยนะครับที่ผิดนัดไปเขาใหญ่ เพราะว่าอาของผมหกล้มในห้องน้ำตอนตี 4 แล้วสลบไปเลยต้องไปเฝ้าที่โรงพยาบาลครับ :cry: :cry: :cry:
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

Ton TWS เขียน:TREK KORAT รุ่นอายุ 40 +++ เราค่อยๆๆ ไป เน้อ 8-) 8-) :mrgreen:

จำคำนี้ไว้ดีๆเน้อเยาวชน ใครยิงหนีก่อนเสียไก่หมุน 1 ตัว 5555 :lol:

เดี๋ยวผมจะเป็นกรรมการดูให้ว่าคู่นี้ใครจะหนีก่อนใคร :lol: :lol:

:lol: :lol: :lol: กรรมการอย่าหนีก่อนนะครับ อิอิ^^ ;)
สรุปว่างานนี้ กรรมการหนีก่อนนะคร้าบบบบ..... :lol: :lol: :lol:
ArtKorat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือเฒ่าโคราชทวีผล / PCS Cycling Team
Bike: Colnago Master 55

โพสต์ โดย ArtKorat »

พรุ่งนี้เจอกัน มทส กั๊บ
chaiair
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0892808890
Bike: Colnago

โพสต์ โดย chaiair »

สรุปว่างานนี้ กรรมการหนีก่อนนะคร้าบบบบ..... :lol: :lol: :lol: [/quote]

กรรมการต้องรีบไปรอตัดสินบนยอดเขาเขียวก่อนไง... :lol: :lol:
xander
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: GIANT TCR ISP , CAAD 12

โพสต์ โดย xander »

ArtKorat เขียน:พรุ่งนี้เจอกัน มทส กั๊บ
กี่โมงครับ อยากไปปั่นผ่อนคลายเส้นด้วย
กางเกง แนว Cycling wear ทางนี้ครับ https://www.facebook.com/pages/Peloton- ... fref=photo
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

สรุปว่างานนี้ กรรมการหนีก่อนนะคร้าบบบบ..... :lol: :lol: :lol: [/quote]

กรรมการต้องรีบไปรอตัดสินบนยอดเขาเขียวก่อนไง... :lol: :lol:[/quote]

:lol: :lol: :lol:
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

xander เขียน:
ArtKorat เขียน:พรุ่งนี้เจอกัน มทส กั๊บ
กี่โมงครับ อยากไปปั่นผ่อนคลายเส้นด้วย
เย็นๆเลยเฮีย สมาชิกไนท์ ไรเดอร์รวมตัวตั้งแต่ 17.30 น.เป็นต้นไป ;)
ArtKorat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือเฒ่าโคราชทวีผล / PCS Cycling Team

ผมไปช้าหน่อยนะครับ เพราะว่ากว่าจะเลิกงานก็เย็นแล้ว
ArtKorat
ขาประจำ
ขาประจำ

วันนี้หายไปไหนกันหมดอ่ะ ไปปั่นอยู่กะเดฟ เมล์ อาร์ม หมูนากาโน่ ชิลๆครับ ส่วนน้าอ่อนไม่รู้ว่าแค้นใครมาปั่นเอาปั่นเอาเลยบินเดี่ยว :lol:

พรุ่งนี้เจอกันครับ วันพุธก็ยังปั่นนะครับ พฤหัสผมอยู่กทม ไม่ได้ส่งเพื่อนๆวันศุกร์นะครับ เพราะว่าผมอยู่กรุงเทพฯ
เสาร์นี้มีงานที่บริษัทครับ ลุ้นว่าแกงค์นากาโน่จะจับรางวัลได้กันกี่คน :lol:
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

วันนี้ตั้งใจว่าจะเข้าไปปั่นในมทส.ตอนเย็น แต่กว่าจะเสร็จธุระก็มืดแล้ว อดปั่นเป็นเพื่อนน้าอ้อนเลย :lol: :lol: :lol:
ล็อคกระทู้

กลับไปยัง “กลุ่มเสือเฒ่าโคราชทวีผล”