เปิดจองชุดจักรยานKOM BIKEครับ

ผู้ดูแล: nott0209

กฏการใช้บอร์ด
381 ถนนจอมพล ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา
รูปประจำตัวสมาชิก
RUK
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0939667356
team: KORAT ,.....เสือเพชรบูรณ์
Bike: CANNONDALE, OTIMO, TAURINEsl, EVO HM,LA, KLEIN , Q ELITE , Attitude, 29er Merida

Re: เปิดจองชุดจักรยานKOM BIKEครับ

โพสต์ โดย RUK »

Teru เขียน:เสื้อKOM BIKE จะเสร็จอาทิตย์หน้านะครับ
ใครสั่งไว้เตรียมเงินไว้ชำระด้วยนะค้าบ :D
รับเสื้อที่ไหน
http://track.thailandpost.co.th/trackin ... fault.aspx
ค้นหาสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ หลังการฝากส่ง 24 ชั่วโมง
Teru
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 085-8601590
team: MTB Sikhiu / Korat Bike
Bike: Cinelli Pro Estrada / Scott Scale RC / Specialize Epic Pink LTD

Re: เปิดจองชุดจักรยานKOM BIKEครับ

โพสต์ โดย Teru »

RUK เขียน:
เดี๋ยวของมาจะฝากไว้ร้านมีกวง บ้านเฮียอ้อนะครับ
สุดยอดแฟนพันธุ์แท้จักรยานเสือหมอบ
จำหน่ายและรับสั่งนำเข้า เฟรมและอะไหล่ชั้นนำ ทั้งของใหม่และมือสอง
ติดต่อ เทรุ 085-8601590 (9.00น.-21.00น.)
เลขที่บัญชี ไทยพาณิชย์ Thanarat 526-2-41283-1
LUE มทส.
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: อิสระ
Bike: TREK, SPECIALIZED

โพสต์ โดย LUE มทส. »

มาถึงมะไรบอกดาเด้อ
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TWS/Korat Bike
Bike: TREK
ตำแหน่ง: NAKHONRATCHASIMA

โพสต์ โดย Ton TWS »

แจ้งให้ทราบสำหรับผู้ที่สั่งซื้อเสื้อKOM BIKEครับ :D

1. พี่น้อง เสื้อ L
2. พี่เดี่ยว เสื้อ XL
3. กี๋ฮัฟ เสื้อ M
4. เฮียตั้ม เสื้อ M
5. เฮีัยอาร์ต เสื้อ L
6. พี่ต้อม ไตร เสื้อ M
7. พี่หมาน้อย เสื้อ XS
8. น้องแป๊ะ เสื้อ L
9. ลุงศักดิ์ เสื้อ XL
10. น้าเอ๊ะ เสื้อ M
11. พี่กบ นิชชิน เสื้อ L
12. Teru เสื้อ M
13. น้าต้อม เสื้อแขนยาว M
14. พี่หมอพุก(Thipakorn) เสื้อ L
15. TAKEHARA เสื้อ S
16. ลุงเป๊าะ เสื้อ XL
17. อ.กิตติ เสื้อ M
18. ต้น เสื้อ M
19. ลุงโมทย์ เสื้อ M
20. tunaja เสื้อ XXL
21. พี่ลือ เสื้อ M
22. เฮียอ้อ เสื้อ M
23. เฮียอั๋น เสื้อแขนยาว

ขณะนี้เสื้อมาแล้วนะครับ มีเฉพาะเสื้อครับ เนื่องจากสั่งกางเกงและเอี๊ยมจำนวนน้อยเกินไป เขาจึงไม่สามารถทำให้ได้ครับ

จ่ายเงินและรับได้ตามที่แจ้งไว้เลยนะครับ ราคาเสื้อตัวละ 750 บาท

คนที่ัรับเสื้อและจ่ายเงินแ้ล้ว
1. พี่หั้ย
2. เฮียอั๋น (พี่หั้ยรับไปแทนแล้ว)
3. เฮียอ้อ
4. น้า้ต้อม
5. อ.กิตติ
6. พี่หมาน้อย
7. น้าเอ๊ะ
8. พี่ตั้ม
9. ต้น
10. พี่น้อง
11. พี่เดี่ยว

เพราะฉะนั้นจะเหลือคนที่ยังไม่ได้รับและจ่ายเงิน คือ
1. พี่ต้อม ไตร เสื้อ M
2. พี่กบ นิชชิน เสื้อ L
3. TAKEHARA เสื้อ S
4. ลุงโมทย์ เสื้อ M
5. กี๋ฮัฟ เสื้อ M
6. น้องแป๊ะ เสื้อ L
7. ลุงศักดิ์ เสื้อ XL
8. ลุงเป๊าะ เสื้อ XL
9. พี่หมอพุก(Thipakorn) เสื้อ L
10. พี่ลือ เสื้อ M
11. เฮียอาร์ต เสื้อ L
12. tunaja เสื้อ XXL

*1.-4. พี่ต้อม ไตร, พี่กบ นิชชิน, TAKEHARA และลุงโมทย์ รับเสื้อและจ่ายเงินได้ที่ร้านสองล้อของพี่น้อยเลยนะครับ

*5.-6. กี๋ฮัฟกับน้องแป๊ะ รับเสื้อและจ่ายเงินได้ที่พี่หมาน้อยครับ

*7.-12. รับเสื้อและจ่ายเงินได้ที่ร้านมีกวงของเฮียอ้อนะครับ
8-) :D :arrow:

Triathlete
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-6889-0444

โพสต์ โดย Triathlete »

ขอบคุณมากคับ..น้องต้น

พรุ่งนี้เข้าไปรับครับ.....
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

Triathlete เขียน:ขอบคุณมากครับ..น้องต้น

พรุ่งนี้เข้าไปรับครับ.....
โอเคครับ ;)
ลุงศักดิ์ นิคมรักษ์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0862515905
team: ประธานกลุ่มเสือพลัดถิ่น
Bike: specialize S-work M5สีขาว TREKหมอบแฮนด์ตรง

โพสต์ โดย ลุงศักดิ์ นิคมรักษ์ »

น้องต้นครับลุงศักดิ์ ให้น้องต้อมไตรไปรับให้วันนี้ครับ
ที่บ้านเฮียอ้อ
เสือพลัดถิ่น ยินดีต้อนรับทุกกลุ่มทุกชมรมครับ
ปั่นเพื่อสุขภาพ ออกกำลังกาย เหนื่อยก็พัก หิวก็กิน
ปั่นการกุศล

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &t=1037845
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

ลุงศักดิ์ นิคมรักษ์ เขียน:น้องต้นครับลุงศักดิ์ ให้น้องต้อมไตรไปรับให้วันนี้ครับ
ที่บ้านเฮียอ้อ
รับทราบครับ :)
trek korat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: koratbike
Bike: specialized

โพสต์ โดย trek korat »

RUK เขียน:
Teru เขียน:เสื้อKOM BIKE จะเสร็จอาทิตย์หน้านะครับ
ใครสั่งไว้เตรียมเงินไว้ชำระด้วยนะค้าบ :D

รับแล้ว จ่ายแล้ว ใส่แล้ว เท่ห์สวดๆ กะจะใส่งานพัทยา ฝนลงแต่เช้า เลยตกลงกะเยาวชนใส่ PCS ดีก่า ซักง่าย ไม่เปื้อนดั๊วะ อิอิอิ

ป.ล. เข้ากะกางเกงแดงมวกๆ ไม่เชื่อ ถามเยาชนได้เลย เอิ๊กๆ :lol:
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

:lol: :lol: :lol: ขอหลักฐานด้วยครับน้ากี๋ อิอิ^^ ;)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มเสือเฒ่าโคราชทวีผล”