ทริปประเพณีของเสือเฒ่าทางไกล ปีนี้พิเศษ3วัน2คืน โคราช ชุมแพ น้ำหนาว ภูเรือ

Moderator: nott0209

Re: ทริปประเพณีของเสือเฒ่าทางไกล ปีนี้พิเศษ3วัน2คืน โคราช ชุมแพ น้ำหนาว ภูเรือ

โพสต์ โดย ArtKorat » 29 ธ.ค. 2012, 15:51

ถึงชุมแพบ่ายสองครึ่งครับ

Re: ทริปประเพณีของเสือเฒ่าทางไกล ปีนี้พิเศษ3วัน2คืน โคราช ชุมแพ น้ำหนาว ภูเรือ

โพสต์ โดย เสือรถพ่วง » 01 ม.ค. 2013, 09:16

ผมถึงแชพุม เกือบๆ ห้าทุ่มครับ ฮ่าๆๆๆๆ ไม่ได้ปั่นเลยครับ รถติดตลอดทางเลยครับ รถติดจนถึงชุมแพเลยครับ :oops: :oops: