เสือเฒ่าฯเฮฮาเดือนกรกฎาฯ'๕๕ครับ

ผู้ดูแล: nott0209

กฏการใช้บอร์ด
381 ถนนจอมพล ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา
รูปประจำตัวสมาชิก
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TWS/Korat Bike
Bike: TREK
ตำแหน่ง: NAKHONRATCHASIMA

เสือเฒ่าฯเฮฮาเดือนกรกฎาฯ'๕๕ครับ

โพสต์ โดย Ton TWS »

ยินดีต้อนรับสู่เดือนใหม่ กรกฎาคม๒๕๕๕ครับ :D :D :D

เดือนแห่งการแข่งขันจักรยานรายการสุดยิ่งใหญ่แห่งปี Tour de France 2012

ดูสดตอนค่ำได้ที่ช่องEURO SPORT หรือ ลิงค์ถ่ายทอดสด...Le Tour De France 2012 ด้านล่างนี้ครับ
http://www.sportlemon.tv/c-9.html

ติดตามข้อมูลการแข่งขันได้ที่กระทู้นี้ครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 0&t=508803

8-) 8-) 8-)
Teru
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 085-8601590
team: MTB Sikhiu / Korat Bike
Bike: Cinelli Pro Estrada / Scott Scale RC / Specialize Epic Pink LTD

Re: เสือเฒ่าฯเฮฮาเดือนกรกฎาฯ'๕๕ครับ

โพสต์ โดย Teru »

ฟาเบียง สวดยอดเลยคับลูกเพี่ย
สุดยอดแฟนพันธุ์แท้จักรยานเสือหมอบ
จำหน่ายและรับสั่งนำเข้า เฟรมและอะไหล่ชั้นนำ ทั้งของใหม่และมือสอง
ติดต่อ เทรุ 085-8601590 (9.00น.-21.00น.)
เลขที่บัญชี ไทยพาณิชย์ Thanarat 526-2-41283-1
Thipakorn
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: เสือเฒ่าฯเฮฮาเดือนกรกฎาฯ'๕๕ครับ

โพสต์ โดย Thipakorn »

เปิดเดือนใหม่แล้วเย้
ปราโมทย์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: korat bike

โพสต์ โดย ปราโมทย์ »

วันนี้,,,,,,,,,เหนื่อยโครต :oops: นักกีฬา ขี่กันอย่างกะ ทีมทามไทม์ :shock: :shock:

ช้ากว่า ฟาเบียง เมื่อคืน หน่อยนึง ถ้าไปอีกซักหน่อยนะ....หัวใจสงสัยมาเต้นข้างนอก ชัวส์

ใช่ไหมจ๊ะ ต้อม + จ่าเอ๊ะ :mrgreen: :mrgreen:
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

วันนี้, 13:37
ArtKorat เขียน:อ กิตติล้มไหปาร้าหักครับรอผ่าวันพรุ่งนี้ครับ

วันนี่ปั่นความเร็วดุจพายุความเร็วเฉลี่ย41จนถึงตีนเขาจากนั้นต่างคนต่างไป ขาแรงไปถึงใช้เวลา1:50นาที เอกโดนปรับเดือนนี้500แร้วนะ

รายงานแค่นี้เด้อ เร็วสลบเหมือดจริงๆ
วันนี้, 13:40
ArtKorat เขียน:ชั่วโมงเดียวมาถึงตอไม้คิดดูครับจรวดทางเรียบดีๆนี่เอง

เห็นว่ามาถึงอวยชัยยิง50ยาวๆเลยครับ

ผมว่าเฮียอ้อไปอีโต้ไม่มันส์เท่าหรอกครับ :lol:
วันนี้, 14:01
xander เขียน:
ปราโมทย์ เขียน:ตั้ม ฟาเบียงเข้าที่ 1 ว่ะ แม่งขี่เร็วโครต เฉลี่ย 53 กว่า :o :o :o
โทนี่ มาตินบอกว่า ฝากไว้ก่อนเถอะ ยางกรูรั่ว(ยาง ทำในไทยด้วย เซ็งเป็ด) เดี๋ยวไปเจอกันตอน Long time trial :lol: :lol: :lol:
ปล พวกนี้มันบ้าจริงๆ ขี่กัน 50 กว่า
ปราโมทย์
ขาประจำ
ขาประจำ

เสียดาย เสียดายยยย เฮียอ้อ ขาแรงไม่มา :!: จะได้มาร่วม ทีมทามไทม์อีกคน :o :o

แต่มันดีนะวันนี้น่ะ ผลสอบผ่านอยู่ตามที่ตั้งใจไว้เมื่อคืน 8-) 8-)

ปล. อาจารย์หายไวๆๆนะครับ จะได้มาขี้โม้กันต่อ เด้อ :D
เสือธาร โคราช
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0812665273
team: โคราชเหนือ
Bike: *SPECIALIZED-FSR/ROUBAIX* *MOSSO-MUSTANG* *DAHON*

โพสต์ โดย เสือธาร โคราช »

แปะขี่ตามลมหรือเปล่า :o
HS3 QW......144.775 MHz
"ของดี.......อยู่ที่คนชอบ"
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

เมื่อวานนี้, 12:41
xander เขียน:มา รอฟังว่า GC คนใหนจะล้างแค้น อาจารย์ ได้บ้าง
สรุปว่า วันนี้ไม่มีใครได้ล้างแค้นอ.กิตติครับเฮีย เพราะอาจารย์ถูกสกัดดาวรุ่งไปเสียก่อน ไม่งั้นมีเฮแน่ :cry: :cry: :cry: :evil: :evil: :evil:
ปราโมทย์
ขาประจำ
ขาประจำ

สวนลม ครับเฮีย ช่วงนี้ทวนลมตลอด ว่างมาขี่ด้วยกันสิเฮีย รับรองความแรงไม่ปราณีใครแน่นอน :lol: :lol:
ปราโมทย์
ขาประจำ
ขาประจำ

Ton TWS เขียน:เมื่อวานนี้, 12:41
xander เขียน:มา รอฟังว่า GC คนใหนจะล้างแค้น อาจารย์ ได้บ้าง
สรุปว่า วันนี้ไม่มีใครได้ล้างแค้นอ.กิตติครับเฮีย เพราะอาจารย์ถูกสกัดดาวรุ่งไปเสียก่อน ไม่งั้นมีเฮแน่ :cry: :cry: :cry: :evil: :evil: :evil:

ต้น :!: ไม่เป็นไร หาล้างตากับคนอื่นต่อดีกว่า 8-) 8-) กะเฮียอ้อก็ยังไม่ได้ล้างตาเลยนะเนี้ย :lol: :lol:

แหมเสียดายจัง :lol: :lol: ( ออกแนวยั่วยุ + แก้เหงา ) ที่ไหนดีน้าาา เฮียอ้อ :lol: :lol: อะล้อเล่น

แบบว่า ต้อนรับ ตรู เดอ ฟร้องซ์ น่ะ :mrgreen: :mrgreen:
แก้ไขล่าสุดโดย ปราโมทย์ เมื่อ 01 ก.ค. 2012, 19:23, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
เสือธาร โคราช
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0812665273
team: โคราชเหนือ
Bike: *SPECIALIZED-FSR/ROUBAIX* *MOSSO-MUSTANG* *DAHON*

โพสต์ โดย เสือธาร โคราช »

ปราโมทย์ เขียน:สวนลม ครับเฮีย ช่วงนี้ทวนลมตลอด ว่างมาขี่ด้วยกันสิเฮีย รับรองความแรงไม่ปราณีใครแน่นอน :lol: :lol:
แปะช่วงนี้แฟนแพ้ท้องผมเลยไม่ใด้ไปใหนเลย มีโอกาศเมื่อไหร่จะขอกระหบไหล่เยาวชน

ป.ล.ขอให้ อ.กิตติหายไวไวนะครับ
HS3 QW......144.775 MHz
"ของดี.......อยู่ที่คนชอบ"
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

2012 Tour de France Prologue เมื่อวานนี้ฉบับเต็ม :D
[youtube]NFPyha2Nqfk&feature=share[/youtube]

PrologueฉบับFabian Cancellera :D
[youtube]Rbm95ScR8gc&feature=share[/youtube]

8-) 8-) 8-)
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

ปราโมทย์ เขียน:
Ton TWS เขียน:เมื่อวานนี้, 12:41

ต้น :!: ไม่เป็นไร หาล้างตากับคนอื่นต่อดีกว่า 8-) 8-) กะเฮียอ้อก็ยังไม่ได้ล้างตาเลยนะเนี้ย :lol: :lol:

แหมเสียดายจัง :lol: :lol: ( ออกแนวยั่วยุ + แก้เหงา ) ที่ไหนดีน้าาา เฮียอ้อ :lol: :lol:

แบบว่า ต้อนรับ ตรู เดอ ฟร้องซ์ น่ะ :mrgreen: :mrgreen:
รอเจอเฮียอ้อเองละกันนะครับน้าแป๊ะ อิอิ ;)
Thipakorn
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย Thipakorn »

อ. กิติถึงกับไหแตกเลยเหรอครับ
หายไวๆนะครับ
เสือรถพ่วง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819555673
team: SAHAKIJ JOHO..KORATBIKE... P.C.S.Clycling Team Korat
Bike: KONA KHS TREK GIANT SCOTT ANCHOR

โพสต์ โดย เสือรถพ่วง »

ยินดีกับเสือธารด้วยนะครับ จะได้ไปเป็นนักฟุตบอลเต็มตัวแล้ว...ไชโย :lol: :lol: :lol: ขอให้อาจารย์กิตติหายไวๆ นะครับ ผมวานหมอปุ๊กช่วยให้คำปรึกษาด้วยนะครับ ว่าแบบนี้อาจจะต้องผ่า หรือไม่ผ่าครับ ขอบคุณหมอล่วงหน้าครับ
ล็อคกระทู้

กลับไปยัง “กลุ่มเสือเฒ่าโคราชทวีผล”