เสือเฒ่าฯเฮฮาเดือนกรกฎาฯ'๕๕ครับ

Moderator: nott0209

Re: เสือเฒ่าฯเฮฮาเดือนกรกฎาฯ'๕๕ครับ

โพสต์ โดย เสือรถพ่วง » 31 ก.ค. 2012, 21:43

เยาวชนแรงอยู่แล้ว ปั่นรถแบรนด์ไหนก็ได้หรอกว่ะ จริงมั้ยเพื่อน :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

ชาญ
0813077855

Re: เสือเฒ่าฯเฮฮาเดือนกรกฎาฯ'๕๕ครับ

โพสต์ โดย ชาญ » 31 ก.ค. 2012, 22:08

เสือรถพ่วง เขียน:เยาวชนแรงอยู่แล้ว ปั่นรถแบรนด์ไหนก็ได้หรอกว่ะ จริงมั้ยเพื่อน :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

... ถูกใจครับ น้องๆแรงอยู่แล้ว จริงๆครับ :)

โพสต์ โดย ปราโมทย์ » 31 ก.ค. 2012, 22:14

เสือรถพ่วง เขียน:เยาวชนแรงอยู่แล้ว ปั่นรถแบรนด์ไหนก็ได้หรอกว่ะ จริงมั้ยเพื่อน :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

จริงแท้แน่นอน เพื่อน ;) แต่ก็ชอบนะไอ้ยี่ห้อ CONNONDLE นี่น่ะ ชื่อมันคลาสสิค มากเลย

มันมีเสน่ห์อะไรไม่รู้บอกไม่ถูกน่ะ เอ้า ว่ากันที่ รอบขา + เกียร์หนัก ล่ะกันนะ :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย ArtKorat » 01 ส.ค. 2012, 06:29

หนอนหลายตัวแระ กระแสซาเกรียนดีจริงๆ