เสือเฒ่าฯเฮฮาเดือนมิถุนาฯ'๕๕

ผู้ดูแล: nott0209

กฏการใช้บอร์ด
381 ถนนจอมพล ตำบลในเมือง อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา
รูปประจำตัวสมาชิก
xander
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: GIANT TCR ISP , CAAD 12

Re: เสือเฒ่าฯเฮฮาเดือนมิถุนาฯ'๕๕

โพสต์ โดย xander »

Teru เขียน:
xander เขียน: ผมไม่เยอะหรอกครับ เค้าก็แค่ผ่านมาแก้เหงา :oops:
คนเยอะจริง ต้อง ไอ้ให้ นั่นหล่ะ เยอะ จริงอะไรจริง CADD10 ก็ช่วยมันไม่ได้หรอก :lol: :lol: :lol:
ขอบคุณxanderที่อวยพรให้ผม มีสาวๆเยอะๆ. ถ้ามีเยอะๆเดี๋ยวแบ่งให้เจ๊กแก้วซักคน :D
แบ่งผมด้วยก็ได้นะครับ
กางเกง แนว Cycling wear ทางนี้ครับ https://www.facebook.com/pages/Peloton- ... fref=photo
ArtKorat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือเฒ่าโคราชทวีผล / PCS Cycling Team
Bike: Colnago Master 55

Re: เสือเฒ่าฯเฮฮาเดือนมิถุนาฯ'๕๕

โพสต์ โดย ArtKorat »

ตราดเต็มแล้วนะครับรวมทั้งสิ้น14คนครับเต็ม1คันพอดี

ที่พักจะจองทั้งหมด7ห้องครับไปค้างกัน1คืนนะครับสถานที่และเวลาขึ้นรถจะแจ้งภายหลังครับ
ArtKorat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือเฒ่าโคราชทวีผล / PCS Cycling Team
Bike: Colnago Master 55

โพสต์ โดย ArtKorat »

เดือนนี้สี่สิบกว่าหน้า ป๊าด
mustsumoto
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek 4300 2012, Trek Chromoly Road Bike, Trek Madone 3.1 2013

โพสต์ โดย mustsumoto »

สวัสดีครับ เป็นน้องใหม่ชื่อโป้งนะครับ มาแนะนำตัวครับ พอดีวันนี้ไปปั่นกับพี่.... พี่อารายหว้า~ จำชื่อไม่ได้ เพราะ แนะนำตัวกันตอนผมหน้ามืด เลือดไหลไม่ถึงสมองแล้วครับ แต่แกบอกว่าให้เข้ามาแนะนำตัวว่าวันนี้ปั่นกับแกสนุกมาก ซ้อมอยู่ที่มทส. ครับ อิอิ...
อย่าว่าแต่จะเลือกยี่ห้อที่ต้องการ รุ่นที่ชอบ สีที่ถูกใจเลย แค่มีไซส์ให้ปั่นก็พอใจแล้ว -*-
AUN9
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-9674348
team: pcs cycling
Bike: pinarello , giant xtc team

โพสต์ โดย AUN9 »

ขอขอบคุณเสี่ยอาร์ตที่ช่วยเป้าทายผลฟุตบอลยูโร2012กับนสพ.ไทยรัฐ..อุดหนุนไปรษณียบัตร...ขอให้เฮงๆครับ
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TWS/Korat Bike
Bike: TREK
ตำแหน่ง: NAKHONRATCHASIMA

โพสต์ โดย Ton TWS »

ArtKorat เขียน:ตราดเต็มแล้วนะครับรวมทั้งสิ้น14คนครับเต็ม1คันพอดี

ที่พักจะจองทั้งหมด7ห้องครับไปค้างกัน1คืนนะครับสถานที่และเวลาขึ้นรถจะแจ้งภายหลังครับ
รายชื่อผู้ที่จะไปสนามตราด มีดังนี้ครับ

1. พี่ไทยรัฐ
2. เฮียอาร์ต
3. เฮียเล็ก
4. น้าอ้อน
5. อ.ช้วง
6. เฮียอ้อ
7. น้าต้อม
8. น้าแป๊ะ
9. ทาเคฮาราซัง
10. พี่หม่า
11. เบญ
12. ต้น
13. ฟิว
14. เฮียตี๋ใหญ่

8-) 8-) 8-)

Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

นัดปั่นเสาร์และอาทิตย์นี้ครับ พบกันที่ปั๊มปตท.หน้าสนาม80ปีทั้งสองวัน

-เสาร์ เวลา 6.30 น. ปั่นกันในมทส. :D

-อาทิตย์ เวลา 6.00 น. ปั่นไปวัดป่าภูผาสูง หุหุ^^ 8-)
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ

mustsumoto เขียน:สวัสดีครับ เป็นน้องใหม่ชื่อโป้งนะครับ มาแนะนำตัวครับ พอดีวันนี้ไปปั่นกับพี่.... พี่อารายหว้า~ จำชื่อไม่ได้ เพราะ แนะนำตัวกันตอนผมหน้ามืด เลือดไหลไม่ถึงสมองแล้วครับ แต่แกบอกว่าให้เข้ามาแนะนำตัวว่าวันนี้ปั่นกับแกสนุกมาก ซ้อมอยู่ที่มทส. ครับ อิอิ...
ยินดีต้อนรับครับ :D
Teru
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 085-8601590
team: MTB Sikhiu / Korat Bike
Bike: Cinelli Pro Estrada / Scott Scale RC / Specialize Epic Pink LTD

โพสต์ โดย Teru »

เผลอแว๊ปๆ ผ่านมาครึ่งปีอีกแระ
เวลามันผ่านไปเร็วจริงๆ
trek korat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: koratbike
Bike: specialized

โพสต์ โดย trek korat »

Ton TWS เขียน:นัดปั่นเสาร์และอาทิตย์นี้ครับ พบกันที่ปั๊มปตท.หน้าสนาม80ปีทั้งสองวัน

-เสาร์ เวลา 6.30 น. ปั่นกันในมทส. :D

-อาทิตย์ เวลา 6.00 น. ปั่นไปวัดป่าภูผาสูง หุหุ^^ 8-)

อดปั่นสองวันเลย ลง กทม :cry: อยากไปหาน้ำแถววะภุแก้วมาล้างตาจังเลย :mrgreen: ... คราวหน้านะครับ :lol:
เสือแก้ว(ทวีผล)18
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-9769147
team: เสือเฒ่าโคราชทวีผลทีม
Bike: ดูคาตี้,khs

โพสต์ โดย เสือแก้ว(ทวีผล)18 »

xander เขียน:
Teru เขียน:
xander เขียน: ผมไม่เยอะหรอกครับ เค้าก็แค่ผ่านมาแก้เหงา :oops:
คนเยอะจริง ต้อง ไอ้ให้ นั่นหล่ะ เยอะ จริงอะไรจริง CADD10 ก็ช่วยมันไม่ได้หรอก :lol: :lol: :lol:
ขอบคุณxanderที่อวยพรให้ผม มีสาวๆเยอะๆ. ถ้ามีเยอะๆเดี๋ยวแบ่งให้เจ๊กแก้วซักคน :D
แบ่งผมด้วยก็ได้นะครับ
:lol: :lol: :lol: :lol:
เสือแก้ว(ทวีผล)18
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-9769147
team: เสือเฒ่าโคราชทวีผลทีม
Bike: ดูคาตี้,khs

โพสต์ โดย เสือแก้ว(ทวีผล)18 »

trek korat เขียน:
Ton TWS เขียน:นัดปั่นเสาร์และอาทิตย์นี้ครับ พบกันที่ปั๊มปตท.หน้าสนาม80ปีทั้งสองวัน

อดปั่นสองวันเลย ลง กทม :cry: อยากไปหาน้ำแถววะภุแก้วมาล้างตาจังเลย :mrgreen: ... คราวหน้านะครับ :lol:
วันหล้งผมต้องไปวะภูแก้วบ้าง :D จะไปล้างหน้าลางตากับเขาบ้าง วันที่ไปสงทริปลพบุรี :shock: ขี่เพลินเกือบหลับในครับสองครังขนาดขึ้นไปช่วยลากยังเพลินไปเลย เจ้าเบนตะโกนเรียกเจ็กแก้วเลยตาสว่างเลย :oops: :oops:
nong01
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818764408
team: กองบิน 1
Bike: Gary Fisher Marlin,SPECIALIZED,TREK

โพสต์ โดย nong01 »

mustsumoto เขียน:สวัสดีครับ เป็นน้องใหม่ชื่อโป้งนะครับ มาแนะนำตัวครับ พอดีวันนี้ไปปั่นกับพี่.... พี่อารายหว้า~ จำชื่อไม่ได้ เพราะ แนะนำตัวกันตอนผมหน้ามืด เลือดไหลไม่ถึงสมองแล้วครับ แต่แกบอกว่าให้เข้ามาแนะนำตัวว่าวันนี้ปั่นกับแกสนุกมาก ซ้อมอยู่ที่มทส. ครับ อิอิ...
ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมชื่อน้องครับ ถ้าไม่ได้ออกทริปกับพี่ๆ ผมก็จะปั่นเล่นอยู่แถว มทสหรือไม่ก็แถวอ่างหินแล้วก็ไปแยกโชคชัยครับ
chinnawud
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-7606380
Bike: scott

โพสต์ โดย chinnawud »

ยินดีต้อนรับครับ ในมทส.น่าจะเป็นพี่อ้อน อ.กิตติ หรือแป๊ะครับ
chinnawud
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-7606380
Bike: scott

โพสต์ โดย chinnawud »

trek korat เขียน:

ผมก็อยู่กทม.วันอาทิตย์จะไปปั่นMTBที่เขาอีโต้กับกลุ่มแถวบ้าน กี๋สนใจไม่ละ
ล็อคกระทู้

กลับไปยัง “กลุ่มเสือเฒ่าโคราชทวีผล”