นิตยสาร P.I.T. Gangs ปีที 3 ฉบับที่ 27 เดือนกรกฎาคม 2552

ผู้ดูแล: โอ๋ MX

กฏการใช้บอร์ด
ชมรม สโมสรพิริยะอินเตอร์ทีม
55/63 ม.6, หมู่บ้านกลางเมือง ซ. โยธิน-พัฒนา
ถ. ประดิษฐ์มนูธรรม ลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10230
โทร. 02515-0179-80
http://www.piriya-international.com/
รูปประจำตัวสมาชิก
จ่าฯนุ๊ก
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Piriya Inter Team (P.I.T Gangs)
Bike: TYAX Elite 06, Eagle-30-WE10
ตำแหน่ง: AtInHome

Re: นิตยสาร P.I.T. Gangs ปีที 3 ฉบับที่ 27 เดือนกรกฎาคม 2552

โพสต์ โดย จ่าฯนุ๊ก »

รูปภาพ

เข้ามารายงานตัวรอบดึกก่อนนอนนะจ๊ะ :D

สวัสดีเสี่ยบาส น้าดาบฯ ลุงติ้น น้าหม่อง น้าแย้ ไมโล เจ้ากบ อาจารย์เสรี โปรฯหัดเลี้ยงลูก น้าอ้วนพริ้ว น้าอ้วนดีเซล น้าเอ๋ ป้าเมย์ น้านุ๊ก เฮียพจน์ โกต๋อง โกอุ้ง ช่างไข่ เจ้าเอก น้าด้วง น้องปาร์คด้วยครับ เอ...เหลือใครหว่า นึกไม่ออก แล้วก็ทักทายไปยังเพื่อนๆที่เข้ามาชมนิตยสาร PIT Gangs ของพวกเราด้วยครับ จะเข้ามาอ่านหรือทักทาย
ก็ยินดีต้อนรับครับ :D

อ๋อ..........อ นึกออกแล้วว่ายังมีเจ้าปุ้ยเด็กเหน่ออีกคน เออๆ ๆ....โทษทีน้องนะ :lol:

อาจารย์เสรีครับงวดหน้าผมต้องขอคำชิ้แนะว่าทำยังไงถึงแรงไม่ตก ทั้งๆที่ไม่เคยเห็นข่าวว่าแอบซุ่มซ้อมซักครั้ง น้าหม่องฯแกคงจำรอยฝากครั้งนี้ไปอีกนาน.....นนนนนนน ละครับ :mrgreen:

เจ้ากบเป็นไงบ้างสบายดีเปล่าครับ ไอ้เกียร์ที่ไม่ใช่เกียร์มัวตอนนี้ยังไม่ทราบชะตาว่าเป็นยังไง กลับไปคงต้องเช็คอีกรอบว่ายังเห่า เอ้ย...หอนอยู่หรือเปล่า แล้วเจอกันเด้อ

โปร T.Hardtrial เรื่องน้ำผมไม่กลัวหร๊อก.....อิอิ ไอ้กลัวหน่ะมันคือปาล์ม ผมยังไงก็ได้ ขอให้น้ำฯเยอะเป็นสุขยิ่งกว่าอะไรอีก หากอยากรู้ว่าน้ำอะไรก็โน้นแหนะทางน้าแย้แกเซียน งวดก่อนแว่วว่าสุดเหยียดเหมือนกัน ฮ่าๆ :lol:

เสี่ยบาสช่วงนี้คงวุ่นเหมือนเดิม เพราะสินค้าเข้ามือเต็มๆ ยังไงผักผ่อนบ้างนะ คิดถึง

น้าดาบฯครับ งานเยอะก็แสดงว่าเรามีวิทยายุทธเข้าตาผู้บริหารเต็มๆ ก็ขอให้เลื่อนตำแหน่งและผลตอบแทนให้สูงยิ่งๆขึ้นอีกครับ :D

น้าอ้วนดีเซล น้าอ้วนพริ้ว คิดถึงนะตัวเองว่างโอกาศเหมาะป๊ะกันเน้อ...............

ไมโลผมคงไม่สำมะคัญแล้วละ โลกเค้าคงเป็นสีชมพูไปหมด แห่ขันหมากเมื่อไหร่บอกนะ ต้นกล้วยต้นอ้อยที่บ้านผมเยอะ จะหอบไปให้ถึงกระไดบ้านทีเดียว เออ...ว่าแต่เจ้ากรมันเปิดสัญญาญไฟสีอะไรละ อิอิ :mrgreen:

ไปนอนก่อนครับ ราตรีสวัสดิ์ บ๊าบบาย Good luck Good Night Good............................................dddddddddddddddd .........ZZZ" zzzzzzz" ZZ"zzz" ZZZZzz
ดาบ11ดง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: BIKE FITTZZ
Bike: Rocky Mountain-Vertex Team Maxxis

Re: นิตยสาร P.I.T. Gangs ปีที 3 ฉบับที่ 27 เดือนกรกฎาคม 2552

โพสต์ โดย ดาบ11ดง »

สวัสดีครับน้าๆพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ และผู้เยี่ยมเยือนผ่านไปมา ทั้งแบบแอบๆและเปิดเผยทุกๆท่าน เหมือนเช่นเคยครับ :D :P

แหม...อ่านนิยามฟามฮักของน้าแย้แล้ว..ต้องนั่งแก้มตุ่ยเหมือนกินอมยิ้มพร้อมๆกันทั้งกระป๋องเลยทีเดียว...ช่างคิดได้จริงๆ.. :o :lol: แต่..ผมก็ต้องเดือดร้อนอีกว่า...แล้วผมเนี่ยะ..อยู่ประมาณไหนวุ่ย :mrgreen: รักภรรยา..ก็ดั้นไม่มีนิยามซะด้วย...เอิ๊กๆๆๆ..เอ..หรือแม้แต่..รักจักรยาน..ก็ไม่มีเหมือนกัลลลลล์ :lol: แต่...ทุกๆอย่างถ้าออกมาจากความรู้สึกดีๆ...ย่อมดีไปหมดแหละครับ.. :mrgreen: :D อย่างน้อยๆก็ช่วงเวลานั้นๆ..เหอๆๆๆ 8-)

จ่านุ๊กคร้าบบบบ..ขอบคุณครับที่อวยพร..ขอให้เป็นวาจาสิทธิ์นะ..โดยเฉพาะช่วงท่อนสุดท้ายอ่ะ.."ผลตอบแทนที่สูงงงงงขึ้นนนนน"..ฮ่าๆๆๆ..ช๊อบบบบ..ชอบ :mrgreen: :lol:

ไปลุยงานต่อแระ... :P
HEALTHY BIKE, HEALTHY YOURS
อ้วนพริ้ว ปลิวตามลม
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Piriya inter cycling team
Bike: Rocky Mountain,Polygon RXX

โพสต์ โดย อ้วนพริ้ว ปลิวตามลม »

สวัสดีทุกท่าน....

พรุ่งนี้เรามีนัดกันเหมือนเดิมครับ ที่เก่า..เวลาเดิม...เชิญสมาชิกตามอัธยาศัยครับ
ไฟล์แนบ
Tent-Rocky.jpg (61.89 KiB) เข้าดูแล้ว 1044 ครั้ง
B.HARDCORE:บ.พิริยะ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 02-5150179
team: พิริยะอินเตอร์ทีม, Piriya Inter Cycling Team
Bike: Rocky Mountain Vertex Team Carbon RSL, Rocky Mountain Element SE, Blizzard, Salsa Fistola, Polygon Helios780 Di2
ตำแหน่ง: บริษัท พิริยะ อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด
ติดต่อ:

โพสต์ โดย B.HARDCORE:บ.พิริยะ »

เข้ามารายงานตัวครับบบบบบบบบ.....

ก่อนที่จะยุ่งมาก......ถึงมากที่สุด.........

จ่านุ๊ก คิดถึงหลายๆๆ เช่นกันครับ.....
Piriya Inter Cycling Team
Piriya International Website,,, http://www.piriya-international.com
ขาประจำ
ขาประจำ
team: พิริยะอินเตอร์ทีม, Piriya Inter Cycling Team
Bike: Rocky Mountain Vertex Team Carbon RSL, Rocky Mountain Element SE, Blizzard, Salsa Fistola, Polygon Helios780 Di2
ตำแหน่ง: บริษัท พิริยะ อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด
ติดต่อ:

โพสต์ โดย B.HARDCORE:บ.พิริยะ »

สวัสดีครับน้าๆที่รักทุกๆท่าน..........

เข้ามารายงานตัวตอนดึกๆครับ....

ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับตอนนี้.......วันนี้ดู VDO แข่งจักรยานแล้วอยากกลับมาขี่โดยด่วนเลยครับ น้าบอย :mrgreen:
ไปทำงานต่อก่อน แล้วจะเข้ามา up กระทู้ไหม :lol:

ปล ท่านบก. เดือนหน้า คือจารย์พจน์ ครับ.......
Piriya International Website,,, http://www.piriya-international.com
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

.................เงียบดีจังเลย :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

ผมทำงานเสร็จแล้ววววว...........ได้เวลานอนแล้วครับ.......
ลุงติ้น นอนยังเอยยยย สงสัยยังทำงานอยู่แน่เลย :D

น้าโอ๋ เช้านี้เจอกันนะครับ...........
ป้าเมย์
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0817557925
team: พิริยะอินเตอร์ทีม
Bike: Rocky Mountain

โพสต์ โดย ป้าเมย์ »

สวัสดีจ๊ะ บาส จ่านุ๊กและผู้อ่านทุกท่าน
เข้ามาทักทายจ้า ขอให้สุขภาพดีกันทุกคนนะคะ :)
Try everything in life Once , fun things Twice
ปุ้ย พิริยะ อินเตอร์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 02-5150179 Auto
team: พิริยะ อินเตอร์ ทีม
Bike: Rocky Mountain Vertex 30
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ปุ้ย พิริยะ อินเตอร์ »

สวัสดีน้าๆPIT Gangs ทุกท่านคะ

ไม่ได้เข้ามาซะหลายวันโดนจ่านุ๊กแซวเลย :mrgreen:

รักษาสุขภาพกันด้วยนะคะ...ด้วยความเป็นห่วงคะ :D
...Positive Thinking _ Positive Life...
หม่องทูวีล
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek
ตำแหน่ง: หนองจอก กทม

โพสต์ โดย หม่องทูวีล »

กระทู้เงียบไปหน่อยเดียว เปิดตัวบอกอเดือนหน้าซะงั้น ทำกันได้ ว่าจะเซอไพร์ซะหน่อย
เวลาเป็นสิ่งมีค่า ที่ทุกคนได้มาเท่ากัน แล้วแต่ใครจะใช้เวลาทำอะไร
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

สวัสดีครับน้าๆที่รักทุกๆท่าน ท่าน.อ.เสรี คุณชัยบ้านบึง พี่น้องทางภูเก็ต และเพื่อนๆทุกๆท่านด้วยนะครับ.......
สวัสดีครับป้าเมย์......ดีใจจังเห็นชื่อป้าเมย์เข้ามาโพส :mrgreen:

จ่านุ๊ก......สบายดีนะครับ
จารย์พจน์........มารายงานตัวแล้ว :D

ช่วงนี้งานที่วุ่นๆครับ กว่าจะได้เข้ามากระทู้ก็เวลาประมาณนี้เกือบทุกวัน....เช้ายันเย็นไม่ได้เปิดกระทู้ดูเลย..... :roll: หวังว่าเดือนหน้าคงจะมีเวลาว่างมากขึ้นครับ....

น้าๆทุกๆท่านสบายดีกันนะครับ คิดถึง คิดถึง ดูแลสุขภาพกันด้วยครับบบ
ไปทำงานต่อก่อนนะครับ สงสัยวันนี้เช้าชัวร์ :mrgreen:
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ลุงติ้น ว2..........................ลุงติ้น ว2....................................

ผมงานเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ ลุงติ้นเป็นไง นอนมั้งนะครับ เดียวจะขี่จักรยานกับผมไม่ไหว :mrgreen:

สวัสดีเช้าวันใหม่ครับ.......
ปุ้ย พิริยะ อินเตอร์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 02-5150179 Auto
team: พิริยะ อินเตอร์ ทีม
Bike: Rocky Mountain Vertex 30
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ปุ้ย พิริยะ อินเตอร์ »

สวัสดีตอนสายๆคะ

แวะเอารูปมาฝากน้าบอย ;)
ไฟล์แนบ
.........
.........
DSCF3349.JPG (49.09 KiB) เข้าดูแล้ว 719 ครั้ง
...Positive Thinking _ Positive Life...
ดาบ11ดง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: BIKE FITTZZ
Bike: Rocky Mountain-Vertex Team Maxxis

โพสต์ โดย ดาบ11ดง »

อรุณสวัสดิ์ครับ..น้าๆพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ และผู้เยี่ยมเยือนทั้งแบบแอบๆและเปิดเผย ทุกๆท่านเหมือนเช่นเคยครับ :P :D

แวะเข้ามาทักทายกันหน่อย..ก่อนที่จะไปโม่งานกันต่อ..ตามหน้าที่และความรับผิดชอบ.. :lol: เลยถือโอกาสซึมซับบรรยากาศและความยุ่งในแบบนี้ให้เต็มคราบซะหน่อย..อิอิ...ก่อนที่จะไม่มีโอกาสได้รับรู้บรรยากาศแบบนี้อีก เอิ๊กๆๆๆ :mrgreen:

ไปแระ...ไปซึมซับบรรยากาศยาม...แอบซ่อนตาดำ...ในห้องประชุมซะหน่อย..ฮ่าๆๆๆ :mrgreen: :lol:

ป.ล. น้าบอย..ดูผอมซูบลงไปนะ..ตัวเองงงงงง..อิอิ :lol:
HEALTHY BIKE, HEALTHY YOURS
โอ๋ MX
ขาประจำ
ขาประจำ
team: PIT Gangs
Bike: จักรยานแก่นหล่อน
ติดต่อ:

โพสต์ โดย โอ๋ MX »

แวะเข้ามาสวัสดี แฟนานุแฟน ซักหน่อย
งานยุ่ง มุงรวมกันมาทุกด้าน

แถมงานเข้า แมตช์ล่าสุด
เฮ้อออ ต้องไปจนได้
รูปภาพ
We make a living by what we Get, we make a life by what we Give
เราดำรงชีวิตด้วยการได้รับและเราสร้างชีวิตด้วยการให้
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

อยากไปด้วยน้าโอ๋
ตอบกลับ

กลับไปยัง “นิตยสาร P.I.T Gangs”