นิตยสาร P.I.T. Gangs ปีที่ 3 ฉบับที่ 26 เดือนมิถุนายน 2552….

ผู้ดูแล: โอ๋ MX

กฏการใช้บอร์ด
ชมรม สโมสรพิริยะอินเตอร์ทีม
55/63 ม.6, หมู่บ้านกลางเมือง ซ. โยธิน-พัฒนา
ถ. ประดิษฐ์มนูธรรม ลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10230
โทร. 02515-0179-80
http://www.piriya-international.com/
รูปประจำตัวสมาชิก
Mee.Hardtail
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ๐๘๑ ๙๓๘ ๔๑๕๘
team: ทุกที่...ที่มีเพือน
Bike: สองล้อ

Re: นิตยสาร P.I.T. Gangs ปีที่ 3 ฉบับที่ 26 เดือนมิถุนายน 2552….

โพสต์ โดย Mee.Hardtail »

T.Hardtail เขียน::o ....โอววว :shock: :shock:

ที่แท้เสี่ยหมี ทายาทรีสอร์ทชื่อดังนี่เอง :shock: อย่างนี้มันต้องจัดทริปมอไซร์ไปเยี่ยมสักครั้งซินะ :P ตั้งแต่ได้รถมายังวิ่งได้ไม่เต็มสูบเลยง่ะ หรือจะจัดประชุมใหญ่ที่นั่นไปเลยมะ แบบว่าจัดห้องคู่ไว้เลยง่ะ :roll: :roll:

....ได้เลยเสีย...ว่าแต่ขอยืมตังค์ไปออกรถใหม่ก่อนนะ :lol: :lol: กลัวว่าเจ้าตัวเล็กผมจะไม่รอด ทำให้ พี่ๆๆๆ ทั้งหลายต้องรอกันจนเมื่อยก้น... :lol: :lol: :lol:
AL ENGINEERING CO.LTD : http://www.barwell.com/html/products.html
BaaN IMLAMAI @ NAKHONSRITHAMMARAT::: http://www.facebook.com/profile.php?id=100002262864464.
พี่หลวงรีสอร์ท ๑ นครศรีธรรมราช ::: http://peeluangresort.9nha.com/
B.HARDCORE:บ.พิริยะ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 02-5150179
team: พิริยะอินเตอร์ทีม, Piriya Inter Cycling Team
Bike: Rocky Mountain Vertex Team Carbon RSL, Rocky Mountain Element SE, Blizzard, Salsa Fistola, Polygon Helios780 Di2
ตำแหน่ง: บริษัท พิริยะ อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด
ติดต่อ:

Re: นิตยสาร P.I.T. Gangs ปีที่ 3 ฉบับที่ 26 เดือนมิถุนายน 2552….

โพสต์ โดย B.HARDCORE:บ.พิริยะ »

สวัสดีครับน้าๆ พิริยะ อินเตอร์ ทีม ที่รักทุกๆท่าน...และสมาชิกที่เข้ามาเยี่ยมชมทุกๆท่านด้วยนะครับ...

วันก่อนเจอกับ อ.เสรี ที่จอมบึง ได้ความว่าตอนนี้กำลังตามหาตัวเจ้าบอลอยู่ เพราะว่ามีเรื่องต้องสะสางกัน :mrgreen: ยังไงผมเอาใจช่วยนะครับ จารย์เส :)

ก็ขอสรุปผลการแข่งขันในงานที่จอมบึงแบบคร่าวๆนะครับ
ท่านผจก.ทีม ติ่ง และ น้าไมโล ได้ที่5 ทั้งสองท่าน...
และก็เป็นไปตามปกติครับ......หลังจากแข่งเสร็จก็ไปหาอะไรกินกัน กินแบบเต็มที่แต่จ่ายไปแค่คนละไม่กี่บาท จอมบึงนี้มันดีจริงๆๆ :mrgreen:

ช่วงนี้ก็ต้องขอโทษด้วยนะครับ ที่ office วุ่นๆนิดหน่อย เลยไม่ได้เข้ากระทู้กันเลย น้องปุ่ย พี่แย้ วุ่นกันเช้ายันเย็น ส่วนเช้าวันนี้ ท่าน GM คนใหม่ก็จะเข้ามาทำงานเป้นวันแรก....และการเปิดเล่มต่อไป ฉบับที่ 27 นั้นก็จะเป็นท่าน GM คนใหม่จะเป็นคนเปิดเล่มเองซะด้วย.....

ส่วนนิตยสารฉบับนี้ผมในนามของ บก ประจำเดือนของทำการปิดเล่มนี้อย่างเป็นทางการและ ขอขอบคุณทุกๆๆท่าน ทุกๆๆ ข้อความ ที่เขียนและโพสเข้ามาจากใจ... ที่มาเป็นส่วนหนึ่งในนิตยสารฉบับนี้ ทั้งที่มีสาระความรู้ และความสนุกตามแบบฉบับของพวกเราชาว PIT Gangs....ผมขอขอบคุณอีกครั้งครับ แล้วพบกันในฉบับต่อไปครับ...

ด้วยความเคารพรัก....
บาส พิริยะ อินเตอร์ฯ
Piriya Inter Cycling Team
Piriya International Website,,, http://www.piriya-international.com
MILO
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย MILO »

มาสวัสดีในวันที่ฟ้าฝนยังไม่เป็นใจกับการปั่นจักรยาน แต่เป็นใจให้หนุ่มเหงาๆคนหนึ่งนั่งเพ้อละเมอถึงคนนั้น ที่เจอกันที่จอมบึง
วานน้าตุ้ยรีบย่อรูปลงให้น้าๆเขาชมกันหน่อยนะครับ คงอยากเห็นกันแทบละลาย อิ อิ คนอะไรไม่รู้............ และที่สำคัญฝากแรงใจส่งแรงเชียร์ให้หนุ่มเหลือน้อยคนนี้ด้วยนะครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูงงงงงง :mrgreen:

ช่างไข่สงสัยเรื่องอะไรเหรอจ๊ะ โฟนอินมาได้นะตัวเอง เปิดตลอดยี่สิบสี่ชั่วโมง แต่ถ้าเรื่องในทางเสียๆหายๆขอให้โฟนอินไปหาน้าติ่งนะจ๊ะ อิ อิ

โกต๋องซ้อมมั่งป่าว หรือว่ากะลังมองสาวๆอยู่ ระวังจะตกหลุมเหมือนผมนะจ๊ะ

ประชุมกันวันศุกร์นี้หรือเปล่าจ๊ะ พอดีที่บ้านติดงานแต่งที่สุ1000 แต่ไม่ต้องห่วงไปได้แน่นอน แต่อาจเลทเวลาซักเล็กน้อย ทำไงได้หล่ะก็คนมันดื้อ*รั้น*สิครับ อิ อิ ไม่รู้ทำไม ตอนนี้ชอบคนดื้อ*รั้น*ซะจริงๆเลย เดี๋ยวว่าจะไปขอลนน้ำมันพรายที่คางน้าหมีซะหน่อย จะเอามาดีดใส่เค้าซะหน่อย หวังว่าคนพริ้วๆอย่างน้าหมีคงจะได้ผลดีนะจ๊ะ

ช่วงนี้ขอทำตัวดื้อ*รั้น*หน่อยนะครับ อิ อิ แต่ยังไงก็ยังเผื่อใจไว้บ้างแล้วหล่ะ ก็น่ารักซะงี้กลัวมีเจ้าของแล้วอ่ะ อิ อิ เลยได้แต่อธิฐานไปพลางๆก่อนครับ :mrgreen:
ด้วงครับ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ๐๘๑ ๘๓๒๓๐๖๔
team: อยู่ระหว่าง ต่อรอง เรื่องค่าตัวคับ อิอิ
Bike: คอลเลคชั่น.สุดพิเศษ..(Specialized ร้ายๆ)

โพสต์ โดย ด้วงครับ »

Mee.Hardtail เขียน:
ด้วงครับ เขียน:ก๊อก ก๊อก ก๊อก เจ้าบ้านอยู่ไหนจ้ะ...บายดีกันทุกๆท่านนะครับ...

ขอฝากข้อความถึง จ่าฯนุ้ก ครับ
ตกลงผมไปพุนพิน วันศุกร์นี้นะครับ ทำงานช่วงเช้าถึงเที่ยง ตอนบ่ายแก่ๆ จะแวะไปรับที่บ้านนะจ้ะ น่าจะประมาณบ่ายสอง แล้วค่อยไปถีบรถเล่นกันที่สนามนาสารซักสองรอบ กลับมาอาบน้ำ กินข้าวเย็น ที่บ้านจ่าฯ ให้เสร็จก่อนแล้วค่อยกลับเกาะ อิอิอออ...เป็นไงโปรแกรมผมเข้าท่ามั้ย ผมแทบไม่ต้องลงทุนอะไรเลยนิ น้ำมันเบิกได้เพราะไปทำการ ข้าวก้ากินฟรีที่บ้านจ่าฯ น้าติ่ง ไมโล น้าอ้วน อ.เสรี สนใจร่วมทริปด้วยก็เชิญนะครับ อิอิอออ... :mrgreen:

...เดี๋ยวพี่เปิด รีสอร์ท รอรับดีกว่า.....ลองไปดูที่ http://www.peeluangresort.9nha.com/ สนไหมด้วง...

ว่าจะลาก น้าติ่ง และจ่าไป เยี่ยมชมบ้านผมหน่อย ที่นั้น อยากลอง(ปืน) อะไรก็ได้ลองนะ....สนเป่า :D :D :D

หวัดดีครับ ขออนุญาตเสี่ยบาสนะครับ (กระทู้ปิดแล้ว เข้าตามไมโลมานิ...)
ขอฝากข้อความถึงพี่หมี ขอโทษที่ตอบช้านะครับ แรกวาเข้ามาเห็นแล้ว แต่...เครื่องที่โรงแรม ดันไม่มีภาษาไทย เลยLogIn เข้ามาไม่ได้ครับ แต่ก็ได้ ว.13 แจ้งจ่าฯนุ้ก เรื่องที่พี่ชวนแล้วครับ
สนใจอย่างแรง โดยเฉพาะข้อที่ว่า อยากลอง(ปืน)อะไรก็ได้ลอง ผมขอลองแบบเบสิคพอ M 60 FL 3" ครับ
แต่...วันศุกร์นี้อาจจะยังไม่ได้ค้างนะครับ ขอแค่ไปรู้จักเจ้าบ้าน รู้จักที่ก่อน แล้ววันแข่งนาสาร มีโปรแกรมจะพาครอบครัวไปเที่ยว พักผ่อน พอดีเลย ผู้ใหญ่ 3 เด็ก 2 ได้ใช้บริการแน่ๆ ครับ
ขอบคุณมากกกครับผม

ปล...ว่าจะไปลงที่กระทู้ใหม่ของน้าอ้วนพริ้วฯ ก็เกรงใจ ไม่กล้าลงคนแรกครับ...
ก เอ๋ย ก ไก่... ข ไข่ ในเล้า... ฃ ขวด ของเรา...ค ควาย...ฅ ฆ ง จ ฉ ช ซ ฌ ญ ฎ ฏ ฐ ฑ ฒ ณ ด ต ถ ท ธ น บ ป ผ ฝ พ ฟ ภ ม ย ร ล ว ศ ษ ส ห... ฬ จุฬา... อ อ่าง เนืองนอง... ฮ นกฮูก ตาโตทั้งคืน...ยังจำกันได้มั้ยเอ่ย อิอิอออ...
อ้วนพริ้ว ปลิวตามลม
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Piriya inter cycling team
Bike: Rocky Mountain,Polygon RXX

โพสต์ โดย อ้วนพริ้ว ปลิวตามลม »

โห...น้าด้วงไม่ต่อเกรงใจครับคนกันเอง...ยินดีรับใช้ครับ
Tong Hellbike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081..ที่เหลือโทรมาถามนะ
team: Merida จับต่าว
Bike: Merida hrs 3000

โพสต์ โดย Tong Hellbike »

หวัดดีก๊าบบบบ
ท่าน GM ....คนใหม่ ต้อนรับสู่หน้าที่การงานใหม่ด้วยก๊าบบบบ
(หลอกเราซะสุก สุก ดิบ ดิบ เลยนิ)
...รถไม่แพง แรงหาม๊าย...
ตอบกลับ

กลับไปยัง “นิตยสาร P.I.T Gangs”