นิตยสาร P.I.T Gangs ปีที ๒ ฉบับที่ ๒๕ เดือนพฤษภาคม ๒๕๕๒

ผู้ดูแล: โอ๋ MX

กฏการใช้บอร์ด
ชมรม สโมสรพิริยะอินเตอร์ทีม
55/63 ม.6, หมู่บ้านกลางเมือง ซ. โยธิน-พัฒนา
ถ. ประดิษฐ์มนูธรรม ลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10230
โทร. 02515-0179-80
http://www.piriya-international.com/
ด้วงครับ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ๐๘๑ ๘๓๒๓๐๖๔
team: อยู่ระหว่าง ต่อรอง เรื่องค่าตัวคับ อิอิ
Bike: คอลเลคชั่น.สุดพิเศษ..(Specialized ร้ายๆ)

Re: นิตยสาร P.I.T Gangs ปีที ๒ ฉบับที่ ๒๕ เดือนพฤษภาคม ๒๕๕๒

โพสต์ โดย ด้วงครับ »

หวัดดีครับ เพื่อนชาวพิทแก้งค์ทุกๆท่าน

ก่อนอื่น ต้องขอกล่าวว่าโล่งอกโล่งใจแล้วครับ หลังจากที่เสี่ยบาสบอกว่า จ่านุ้กฯ หม้ายรู้หายไปไหน เครียดเลย แต่...ตอนนี้บายใจแล้ว เพราะน้าติ่งเจอตัวแล้ว น้าติ่งฝากถามให้ผมหน่อยนะ บางกอกมันมีอะไรดีหรือ ทำไม จ่าฯถึงชอบไปจัง แถมไปทีละนานด้วยนิ...(ผมหม้ายหาญถามเอง ครับ อิอิอออ).........

ช่วงนี้อากาศแปรปรวนบ่อย ทุกๆท่านดูแลสุขภาพกันดีๆด้วยนะครับ

ทีแรกว่าอี้โม้ยาวซะหน่อย แต่หยับง่วงแล้ว เพราะวันนี้ซ่า ไปลุยขี้เทือกสนามเจ้าฟ้ามาสองรอบ หลบมาต้องล้างรถอีกชั่วโมงหวา หลาบเลย ขอนอนก่อนนะ หลับฝันดีนะจ้ะ ทุกๆท่าน
ก เอ๋ย ก ไก่... ข ไข่ ในเล้า... ฃ ขวด ของเรา...ค ควาย...ฅ ฆ ง จ ฉ ช ซ ฌ ญ ฎ ฏ ฐ ฑ ฒ ณ ด ต ถ ท ธ น บ ป ผ ฝ พ ฟ ภ ม ย ร ล ว ศ ษ ส ห... ฬ จุฬา... อ อ่าง เนืองนอง... ฮ นกฮูก ตาโตทั้งคืน...ยังจำกันได้มั้ยเอ่ย อิอิอออ...
รูปประจำตัวสมาชิก
Tong Hellbike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081..ที่เหลือโทรมาถามนะ
team: Merida จับต่าว
Bike: Merida hrs 3000

Re: นิตยสาร P.I.T Gangs ปีที ๒ ฉบับที่ ๒๕ เดือนพฤษภาคม ๒๕๕๒

โพสต์ โดย Tong Hellbike »

ตอกบัตรหัวเช้า วันที่ฟ้าหม่น อึมครึมทั้งวัน
สวัสดีเพื่อนเสือทุ๊กกกกท่าน...เมื่อคืนนอนหลับสบายดีกันมั๊ยจ๊ะ

สวัสดี เฮียบาส...บอร์ดพิริยะ..ขวัญจายน้องเควิล...
โปรโต่ง...ท่าเดียว.. น้องติ่ง ผิวใส...ไมโล..เจ้าพ่อพระประแดง
น้าบอย...สุดที่รักของน้องน้ำข้าว...น้าอ้วน..มนุษย์ไฟฟ้า...
น้าอ๋า...ญาติโนบิตะ...นายกบเคโระจัง...น้าโอ๋...ชัตเตอร์มือฉมัง
น้าติ้น..จอมโปรเจค...น้องปุ้ย..คนราชรี...น้าแย้...จอมยกล้อ..

เมื่อคืน น้าติ่ง..นอนหลับฝันหวานมั๊ยจ๊ะ
รึ..นอนสะดุ้งท้างคืน...กลัวว่า อ้ายหมอนั่น มานจาปล่อยของมาอีกแหล่ว..
เดี่ยว ตกข่าว...ต้องเช็คเป็นระยะ ระยะ...

จ่านุ๊ก แกเลิกอยู่ใต้แล้ว....แกคงเบื่อโคนปาล์มแล้ว
ไปหลงเด็ก สยามพาราเซทตามอน แน่เลยหวะ
เรียกก็คงไม่กลับแล้วแหละนะ...เสือด้วง...
จ่านุ๊ก..เขาลืมคนลูกทุ่ง...แหลงทองแดง พลัดพลก พลก อย่างเราแล้วนิ
...รถไม่แพง แรงหาม๊าย...
T.Hardtail
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: ไร้สปีด

โพสต์ โดย T.Hardtail »

ว๊ากกกก.....กร๊ากๆๆๆๆ....โดนโกตร๋องซีรี่ย์ไปซะแล้วพวกเรา :lol:

เล่นดักทางซะอย่างงี้ สงสัยโผมคงต้องหมดมุขทำมาหากินแน่เลย เดี๋ยวคราวหน้าถ่ายรูป มันก็คงจะบอกโผมว่า "กุรู้แล้วว่า _งึต้องท่านี้แน่เลย :(

ส่วนจ่านุ๊กที่ต้องการของแรงๆไป(โดน)ซ้อม เด่วเสาร์นี้มารับไปได้เลยครับที่บ้าน เอาคันHaroไซร์16 รุ่นเดียวกะที่ "นปฏล" เป็นแชมป์ประเทศไทย, "ธวัชชัย" ยิ่งใหญ่มาหลายสมัย และ T.Hardtail กลิ้งมาแล้วนับครั้งไม่ถ้วน :mrgreen:
ไฟล์แนบ
42561-38.jpg (63.28 KiB) เข้าดูแล้ว 1470 ครั้ง
Tong Hellbike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081..ที่เหลือโทรมาถามนะ
team: Merida จับต่าว
Bike: Merida hrs 3000

โพสต์ โดย Tong Hellbike »

มีโอกาสหลุดขึ้นมาแถวนี้...ต้องไปขอยืมมั่งนะ...โปรโต่ง
แต่ อยากเข่ คันสวย สวย หงะ
...รถไม่แพง แรงหาม๊าย...
กบ แรงกำลังดี
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0865378681
team: อยากขี่ที่ไหนก็ขี่
Bike: คนไม่มีตังค์มีไรก็ใช้ไป

โพสต์ โดย กบ แรงกำลังดี »

สวัสดีพี่น้องทั้งหลายทั้งเปิดเผย และไม่เปิดเผย :lol:

ผมก็ไม่ได้หายไปไหนที่หายเพราะว่าเนตตัดนะครับ ตอนนี้ต่อแล้วเลยเข้ามานั่งดูรูปซะหน่อย :D

-สวยมากๆกลับรูประดับโปรเขาถ่ายกัน ตอนนี้กำลังเก็บตังไปสู่ขอกล้องใหม่อยู่ แล้วจะได้รู้ว่าเจ๋งนะครับ-
-ทำงานก่อนแล้วกันนะครับแล้วจะแวะมาใหม่- :mrgreen:

คำว่าจริงใจสะกดกันเป็นไหม......
หม่องวันวีล
ขาประจำ
ขาประจำ
team: พิริยะอินเตอร์ทีม
Bike: ROCKY & POLYGON

โพสต์ โดย หม่องวันวีล »

วันนี้แอบไปซ้อมที่เขาสำโรงมา นับได้วันนี้ยี่สิบกว่าคน ซ้อมเสร็จแล้วก็นั่งเสวนากับจ่านุ๊กกันอยู่ 2 คน เม้าท์กันไปเรื่อยเปื่อยกว่าจะคุยกันรู้เรื่องก็หมดน้ำดื่มตราเสือดาวไป 4 ขวด.. :lol: :lol:

ดีใจกับช่างไข่ด้วยที่ได้แชมป์ที่สนามเจ้าฟ้าอีกสนามหนึ่งโดยรองอันดับ 1 ก็ยังเป็นเจ้าเอกเดิร์ทเจ้าเก่า ส่วนโกต๋องได้ข่าวว่ารูดไปกองอยู่อันดับที่ 5 เพราะว่าเมื่อคืนนอนน้อยไปหรือเปล่า..อิอิ

สำหรับนิตยสารP.i.t. Gangs ฉบับบเดือนนี้ก็ขอปิดต้นฉบับลง ณ.ตอนนี้เลยแล้วกัน และขอขอบคุณเพื่อนๆที่เข้ามาอ่านทั้งโพสและไม่โพสก็ดีที่แวะเวียนเขามาเยี่มชมกันขอให้มีความสุขกันทั่วหน้าทุกๆคน
หลังจากนี้ บ.ก.จำเป็นคนนี้คงจะไปพักร้อนที่ต่างประเทศสักพักใหญ่ แล้วเจอกันกับนิตยสารP.i.t. Gangs ฉบับเดือนใหม่แล้วกันนะครับ..
คำว่าจบ..พูดเบาๆก็เจ็บ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “นิตยสาร P.I.T Gangs”