นิตยสาร P.I.T. GANGS ปีที่ ๒ ฉบับที่ ๑๗ เดือนกันยายน

ผู้ดูแล: โอ๋ MX

กฏการใช้บอร์ด
ชมรม สโมสรพิริยะอินเตอร์ทีม
55/63 ม.6, หมู่บ้านกลางเมือง ซ. โยธิน-พัฒนา
ถ. ประดิษฐ์มนูธรรม ลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10230
โทร. 02515-0179-80
http://www.piriya-international.com/
MILO
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: นิตยสาร P.I.T. GANGS ปีที่ ๒ ฉบับที่ ๑๗ เดือนกันยายน

โพสต์ โดย MILO »

นี่ถ้าไม่รักกันจริงไม่เล่นท่านี้ให้หรอกนะ(น้องแบงค์เขาบอก) :lol: :lol:
ไฟล์แนบ
DSC01495.jpg (45.13 KiB) เข้าดูแล้ว 944 ครั้ง
MILO
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: นิตยสาร P.I.T. GANGS ปีที่ ๒ ฉบับที่ ๑๗ เดือนกันยายน

ไม่รักกันจริงไม่เล่นท่านี้นะพี่ไมโล๊ลลลล๊๊๊..... นี่ไม่เคยฝึกเลยนะเห็นว่ายาก ลองเล่นแล้วกัน(ซวยแล้วกรู) :lol: :lol: :lol:
MILO
ขาประจำ
ขาประจำ

ท่าทำลายพวงสวรรค์บรรลัยกรรณ์ :lol: :lol: :lol:
MILO
ขาประจำ
ขาประจำ

และแล้วการโชว์ก็เสร็จสิ้น ใครจะรู้บ้างหลังหน้าเปื้อนยิ้มมีน้ำตาไหลรินแอบซ่อนอยู่ในใจ(เฮ้อ....รอดแล้วกรู) :lol: :lol: :lol: ค่าตัวห้าสิบบาทโอนเข้าบัญชีที่สวิสให้พี่ด้วยนะ เหมือนเดิม :lol:
ไฟล์แนบ
DSC01498.jpg (47.38 KiB) เข้าดูแล้ว 935 ครั้ง
MILO
ขาประจำ
ขาประจำ

โอยยยยวูปปป......น้องบอยช่วยพยุงพี่หน่อย จราเปนลมแย้ว :lol:
MILO
ขาประจำ
ขาประจำ

เหยื่ออีกท่านที่หลวมตัวมา (ช่างหนึ่งแห่งชมรมจักรยานTCC.) ทำเขาไว้เยอะโดนซะบ้าง อิ อิ :lol: :lol:
MILO
ขาประจำ
ขาประจำ

ขากลับปั่นมาที่ TOT เหมือนเดิมครับ ไปกินผัดไทยที่เมืองทองธานีต่อครับโดยการชักพาของน้าติ้นและน้าตุ้ย และต่อด้วยไปชมบิ๊กไบค์ใกล้ๆบ้านน้าตุ้ย และผลไม้อร่อยๆน้ำแ้ก้คอแห้งยามดูราคาค่าตัว :lol: ขอบคุณมากนะคร๊าบบบ :lol:
MILO
ขาประจำ
ขาประจำ

กะลังถ่ายโอนข้อมูลคลิปดังในขณะนี้ อิ อิ (คลิปจักรยานที่รักท๊างน๊านนนน) :lol: เสียดายของตรูไม่ใช่สามจีแ่ค่ศูนย์จุดหนึ่งจีเอง :lol: เลยไม่มีวาสนา
ไฟล์แนบ
DSC01502.jpg (43.3 KiB) เข้าดูแล้ว 933 ครั้ง
MILO
ขาประจำ
ขาประจำ

จบด้วยภาพอันน่าประทับใจสำหรับทริปนี้ คราวหน้าจะมาร่วมกิจกรรมดีๆอย่างนี้เหมือนเดิมครับ
ไฟล์แนบ
DSC01473.jpg (57.35 KiB) เข้าดูแล้ว 929 ครั้ง
รูปประจำตัวสมาชิก
T.HARDCORE ท.แก่นแท้
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 081-173-7545
team: PIT GANGS พิริยะอินเตอร์เนชั่นเนลทีม
Bike: 97's Marin team cr-mo, 02's Airborne Corsair, 00's Santacruz superlight, 06's Rockymountain Element Team , 04's Trek 1500 10spd

โพสต์ โดย T.HARDCORE ท.แก่นแท้ »

รวดเร็วดีจริงเลยไมโล เดี๋ยวมารับโมเดลดีแทคเกอร์ ไปกอดเล่นก่อน1อันนะ
ก็ผ่านไปอีกครั้งนะครับกับการเป็นส่วนหนึ่งของกิจกรรม คาร์ฟรีเดย์
ที่ชาวจักรยานร่วมกับชมรมTCC จัดให้มีขึ้น
สำหรับพี่น้องที่พลาดโอกาสครั้งนี้
เรารับรองว่าครั้งหน้า ท่านจะได้รับสิทธิ์ระทึกกลางลานกว้างกันทุกคน
โปรดติดตามรายละเอียดครั้งต่อไปได้ที่นี่นะครับ

อีก 39วัน จะถึงงานPBCพิษณุโลก
ขอทวนรายชื่อผู้ร่วมเดินทางครับ
1. น้าติ้น
2. ป้าเมย์
3. V.I.P. ลุงCloudy ชุดนี้ใช้รถ PIT GANGS 002 ครับ

4. น้าบาส
5. น้องขวัญและบุตร
6. น้าแย้
7. น้องปุ้ย
8. น้าดาบ
9. น้าติ่ง
10. น้าโอ๋
11. ไมโล
11. น้องกร
12. น้าอ๋า
13. อีป๊อ
14. โปรโต่ง ติดภาระกิจ
15. น้าบอย ติดภาระกิจ
16. น้าหมี รอครับ
17. น้าอ้วน รอครับ
18. ป๋าพจน์ รอครับ
19. เจ้ากบ รอครับ
20. น้าเอ๋ รอครับ
21. น้ารี่ รอครับ
22. พี่อดิเรก รอครับ
23. น้องเหลียง รอครับ
24. อาจารย์ปู รอครับ
25. อาจารย์แอ้ด รอครับ
26. เจ้าป่าน รอครับ
27. น้าหมิง รอครับ
อู้ย... ใครอีกอ่ะ... :shock:
เอาเป็นว่า
สมาชิกท่านอื่น แจ้งความจำนงค์ได้ที่กระทู้นี้
หรือโทร.น้าติ้น 089 312 9181 ครับผม

ภายในอาทิตย์นี้ จะทำการปิดยอดเก็บตังค์เพื่อสำรองที่พักก่อน
ท่านใดสะดวก นำมาจ่ายถึงบ้านกระผม เลี้ยงกาแฟ-ส้มตำหนึ่งชุด :lol:
ท่านใดสะดวกที่สโมสร จ่ายที่น้องปุ้ย ( ขอโอกาสมอบภาระกิจนะจ๊ะน้องปุ้ย )
ส่วนสมาชิกท่านอื่นๆที่จะตามไปสมทบ สามารถไปได้ตามสะดวก ไม่จำกัด
แต่เนื่องจากช่วงนั้นเป็น ไฮซีซั่นแล้ว ที่พักอาจไม่เพียงพอ
ควรเตรียมเต๊นท์สำรองไปเองครับ
โปรดติดตามรายละเอียดอื่นๆที่นี่ ต่อไปครับ :)
แก้ไขล่าสุดโดย T.HARDCORE ท.แก่นแท้ เมื่อ 23 ก.ย. 2008, 10:36, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
...ณ.เงื้อมผาหิน สนเฒ่ายืนนิ่ง
..โอนกิ่ง ไหวเอน
.. สงัดเงียบใต้แสงจันทร์ ...
หม่องวันวีล
ขาประจำ
ขาประจำ
team: พิริยะอินเตอร์ทีม
Bike: ROCKY & POLYGON

โพสต์ โดย หม่องวันวีล »

ขอบใจน้องไมโลที่เสี่ยงตายแทนพี่ๆออกไปโชว์ด้วยความไม่เต็มใจ..อิอิ
กับกิจกรรมคาร์ฟรีเดย์ที่ผ่านมาแล้วก็ผ่านไปด้วยดีที่พวกเราได้เข้าไปมีส่วนร่วมกับกิจกรรมดีๆเช่นนี้ ส่วนคนที่ไม่ได้ไปร่วมงานก็ไม่ต้องเสียใจไปครับ ก็แค่จ่ายค่ารายเดือนแทนคนที่ไปร่วมงานค่นี้ก็ถือว่ามีส่วนร่วมกิจกรรมแล้ว อิอิ
หลงกลอีตาโอ๋MXเข้าจนได้กับคลิปน้อง 4ant ดีนะที่เก็บอาการอยู่ไม่งั้นแต๋วแตกไปแล้ว ตอนนี้ก็เอาไปเผยแพร่ให้พี่น้องชาวภูเก็ตได้ชื่นชมกันแล้ว อิอิ
วันเสาร์นี้ถ้าฝนไม่ตกลงมาก็ว่าจะเข้าไปปั่นเล่นในสนามเรือนแพซะหน่อย มีใครสนใจจะไปเหนื่อยด้วยกันหรือเปล่าจ๊ะ
ไฟล์แนบ
0809050004_resize.jpg (32.28 KiB) เข้าดูแล้ว 905 ครั้ง
คำว่าจบ..พูดเบาๆก็เจ็บ
T.HARDCORE ท.แก่นแท้
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 081-173-7545
team: PIT GANGS พิริยะอินเตอร์เนชั่นเนลทีม
Bike: 97's Marin team cr-mo, 02's Airborne Corsair, 00's Santacruz superlight, 06's Rockymountain Element Team , 04's Trek 1500 10spd

โพสต์ โดย T.HARDCORE ท.แก่นแท้ »

การแสดงอับดุลจักรยาน ที่ผ่านมา :)
ไฟล์แนบ
อับดุลเอ้ย.... ....ตายแน่ๆ
อับดุลเอ้ย.... ....ตายแน่ๆ
...ณ.เงื้อมผาหิน สนเฒ่ายืนนิ่ง
..โอนกิ่ง ไหวเอน
.. สงัดเงียบใต้แสงจันทร์ ...
T.Hardtail
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: ไร้สปีด

โพสต์ โดย T.Hardtail »

อิอิ.... :mrgreen:

สวัสดีครับพี่น้อง ทั้งที่อยู่เมืองไทย เมืองนอก เหนือ ใต้ กลาง อีสาน ซานฟานฯ หรือ หุบอีเหียก ฯลฯ ที่เข้ามาโม้กันเป็นประจำ หาสาระมิได้ :lol:

เพิ่งกลับจาก เชียงใหม่ครับ ไปเช้า-เย็นกลับ ขึ้นเครื่องแต่เช้า ไปถึงก็เข้าทำงาน รู้ตัวอีกที เพื่อนมาทัก เฮ๊ย.....เครื่องออกทุ่มสิบห้า เย็นแล้วป่านนี้ ท่านมัวทำ หอสระอาไม่เอก อีหยังอยู่.....วู้ฯรีบบึ่งไปขึ้นเครื่องฯ ประทับใจจังเลยตรู อุส่าห์มาภึงเชียงใหม่ :cry:

ไม่ทราบว่า 007 เก็บภาพตอนน้อง"ตูน" ขอเบอร์พี่มั๊ยครับ...แบบว่าน้องเค้าจะเอาไปให้พี่ตำมะหรวดตามจับข้อหามีส่วนเผยแพร่คลิปดังตามที่กระเทยติงแอบแต๋วแตกอยู่ :lol: :lol: :lol:

รบกวนฝากน้องไมโลช่วยเช็คกะทาง คุณหนุ่มร๊อทไวเลอร์ โปรชื่อดังแถวบ้าน ว่า....ร๊อทไวเลอร์ในภาพเนี่ยรุ่นปีไหนคร๊าบ พอดีเจอมันที่ทับเบิกอ่ะ
Tong Hellbike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081..ที่เหลือโทรมาถามนะ
team: Merida จับต่าว
Bike: Merida hrs 3000

โพสต์ โดย Tong Hellbike »

..เสียดาย ไม่รู้ว่า อีตาไมโล จะไปนอนแบ เป็นอับดุลเอ๊ย อยู่ตรงนั้น
จาได้กระซิบบอกน้องโชว์ท่า สั่งเก็บฐานทัพซะเลย จาได้ไม่ไปแหย่ใครได้อีก
ยังงี้...ต้องเจี๋ยน...อารมณ์นั้น เยี่ยวคงไหลหลบในแน่แน่..นะไมโล

เดี๋ยวนี้ ค่านมลูกมันแพงขึ้น..ก็ต้องหาจ๊อบนอกนะไมโล
...รถไม่แพง แรงหาม๊าย...
P'Ter
ขาประจำ
ขาประจำ
team: PraRam 5-1+(7- 2)
Bike: Look 486

โพสต์ โดย P'Ter »

ฝากทีมPiriYa ครับ :mrgreen:

รูปภาพ
Ride for L I V E !!!.......................
......................Live for R I D E !!!

---------------------------------------------------------------------------------------------------
ตอบกลับ

กลับไปยัง “นิตยสาร P.I.T Gangs”