นิตยสาร P.I.T. GANGS ปีที่ ๒ ฉบับที่ ๒๓ เดือนมีนาคม ๒๕๕๒

ผู้ดูแล: โอ๋ MX

กฏการใช้บอร์ด
ชมรม สโมสรพิริยะอินเตอร์ทีม
55/63 ม.6, หมู่บ้านกลางเมือง ซ. โยธิน-พัฒนา
ถ. ประดิษฐ์มนูธรรม ลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10230
โทร. 02515-0179-80
http://www.piriya-international.com/
รูปประจำตัวสมาชิก
เสรี BIKE NET
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-8624627
team: LIFE AND LIVING BIKENET
Bike: POLYGON RX30

Re: นิตยสาร P.I.T. GANGS ปีที่ ๒ ฉบับที่ ๒๓ เดือนมีนาคม ๒๕๕๒

โพสต์ โดย เสรี BIKE NET »

สวัสดีทุกท่าน ครับ........ชาว PIT
ตั้งแต่เปลี่ยนบอร์ดใหม่ เพิ่งลงทะเบียนวันนี้หล่ะ...เลยต้องเข้ามาเยี่ยมกันถึงที่...
เห็นลงทะเบียนแข่งที่ระยองกัน..ในวันที่ 4 เมษา...
ผมเองงานนี้ต้องขอกันแล้ว.......ต้องมาวันที่ 19 เมษา ด้วย..มาทั้งทีมนะ..(แกมบังคับ)
เพราะงานนี้ เป็นงานบุญ ผมเองเป้นหนึ่งในแกนนำที่ หารายได้ ช่วยเหลือเพื่อนจักรยานที่กำลังลำบาก
......ในกรณีนี้ พี่เม่น แห่ง บี บี ไบค์ช๊อพ (ในอดีต) กำลังเป็นโรคร้าย ..........
ผมจึงหารายได้ ร่วมกับ พี่ประสิทธิ แห่ง PS SPORT สันติ แห่งเพื่อนนักปั่นจันทบุรี และครูเป้ด แห่งบ้านเพ หลังจากหักค่าใช้จ่ายแล้ว เราก็มอบกันเลย...มานะ มาเอาถ้วย แถมได้บุญด้วย...

งานนี้บังคับหล่ะนะ...ฮิ..ฮิ
อ้วน014
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0892030742
team: (PIRIYA INTERNATIONAL TEAM)
Bike: Rocky Mountain

Re: นิตยสาร P.I.T. GANGS ปีที่ ๒ ฉบับที่ ๒๓ เดือนมีนาคม ๒๕๕๒

โพสต์ โดย อ้วน014 »

วันนี้ต้องขออภัยด้วยครับ แต่งตัวตั้งแต่เช้าไปดูแข่ง แอ็ดแวนเจอร์ที่สนามเรือนแพ
แข่งเสร็จก็ประมาณเที่ยงๆ ก็เลยปั่นเข้าไปดูสนาม ไม่ไหวแดดร้อนมาก เลยกลับมาก่อนสักบ่าย สามบ่ายสี่ จะเข้าไปใหม่
ตั้งใจไว้อย่างนั้น.......... กลับมาถึงบ้านหลับยาวเลยตื่นมาอีกทีไม่ทันแล้ว ขออภัยจริงๆ
ส่วนเรื่องการประชุมว่าอย่าง... ไรก็ว่าตามกันละกันละกันนะไปไหนไปด้วย (ถ้าไม่ติดงานจริงๆ) ซิบอกให้
Tong Hellbike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081..ที่เหลือโทรมาถามนะ
team: Merida จับต่าว
Bike: Merida hrs 3000

โพสต์ โดย Tong Hellbike »

..ปฏิวัติ..

ยึดพื้นที่..ปักป้ายห้ามบุกรุก..
...รถไม่แพง แรงหาม๊าย...
ด้วงครับ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ๐๘๑ ๘๓๒๓๐๖๔
team: อยู่ระหว่าง ต่อรอง เรื่องค่าตัวคับ อิอิ
Bike: คอลเลคชั่น.สุดพิเศษ..(Specialized ร้ายๆ)

โพสต์ โดย ด้วงครับ »

...หน่วยหนับหนุนครับ...
ก เอ๋ย ก ไก่... ข ไข่ ในเล้า... ฃ ขวด ของเรา...ค ควาย...ฅ ฆ ง จ ฉ ช ซ ฌ ญ ฎ ฏ ฐ ฑ ฒ ณ ด ต ถ ท ธ น บ ป ผ ฝ พ ฟ ภ ม ย ร ล ว ศ ษ ส ห... ฬ จุฬา... อ อ่าง เนืองนอง... ฮ นกฮูก ตาโตทั้งคืน...ยังจำกันได้มั้ยเอ่ย อิอิอออ...
โอ๋ MX
ขาประจำ
ขาประจำ
team: PIT Gangs
Bike: จักรยานแก่นหล่อน
ติดต่อ:

โพสต์ โดย โอ๋ MX »

โอว กระทู้เงียบเป็นเป่าครก
หลังจากเอาชุดว่ายน้ำมาให้เลือก มีหลังไมค์มาว่าอยากดูคอลเลคชั่นอื่นบ้างงง
จัดห้ายยยย..... คั่นเวลาภาพ "ของจริง" จากไทเปละกัน

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
We make a living by what we Get, we make a life by what we Give
เราดำรงชีวิตด้วยการได้รับและเราสร้างชีวิตด้วยการให้
โอ๋ MX
ขาประจำ
ขาประจำ
team: PIT Gangs
Bike: จักรยานแก่นหล่อน
ติดต่อ:

โพสต์ โดย โอ๋ MX »

จัดไปๆๆ คลายร้อน
รำคาญตัวหนังสือเจงๆ
รูปภาพ
เป๊ก..เลยนะเีนี่ย ยิ่งดูยิ่งร้อน อะ
รูปภาพ
We make a living by what we Get, we make a life by what we Give
เราดำรงชีวิตด้วยการได้รับและเราสร้างชีวิตด้วยการให้
ขาประจำ
ขาประจำ

ขาวเป็นหยวกเลยนิ กำเดาไหลนิ
ขาประจำ
ขาประจำ

ขอแสดงความยินดี กับ ตำแหน่งที่ 3 สนามสามร้อยยอด ของ ผกค.ติ่ง (ในนาม TOT )

นายแน่มากกกก....

เลี้ยง โอ๊ะเอ๋ว ...1 ถ้วย นิ
ดาบ11ดง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: BIKE FITTZZ
Bike: Rocky Mountain-Vertex Team Maxxis

โพสต์ โดย ดาบ11ดง »

Hey...guy...

Sorry to type in Eng na krub.....

I'm not sure whether it is lucky or unlucky to have a lot of work to do during this week...5 5 5

By the way, I'm doing....see the hot pic from Na Oh+ with same feeling krub.

I've to go now and as usual, a Luxury Lunch in a foam box set is now serving before meeting in the second part....

I might go to the field late today na krub, but I will try.....bye..bye.. :D
HEALTHY BIKE, HEALTHY YOURS
Mee.Hardtail
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ๐๘๑ ๙๓๘ ๔๑๕๘
team: ทุกที่...ที่มีเพือน
Bike: สองล้อ

โพสต์ โดย Mee.Hardtail »

....ตอกบัตรมาแล้วครับ....มาประจำการที่BKK ซักระยะ....หลังจากที่ไม่สำเร็จกับการผลิตทายาท เลยบอกหมอว่าขอพักก่อน กระหายอยากเหล้า(หยุดไป 3 เดือน) และปั่นจักรยานเพราะน้ำหนักตัวขึ้นมา 6-7 กิโลเลย

....มาแล้วน้อง กบ มาช่วยน้อง อัพกระทู้...

....มาถึงเจอภาพ แบบว่ากำเดาไหลเลยนะ น้าโอ๋..

....อิจฉาจัง ได้ไปดูงานต่างประเทศกันด้วย....ว่าแต่พี่แย้ไปถึงหรือเปล่านะ..

...ต้องขอขอบคุณ ผจก. ติ่งมากครับ สำหรับการทุ่มแรงกายและแรงใจ ทุ่มเทให้กับสนาม...อยากไปปั่นจัง...

.....แหม น้าดาษเราเล่นภาษาประกิตเลย เล่นจนผมนั่งแปลเป็นชั่วโมงเลย... :lol: :lol: :lol:

....ท่านอื่นๆๆๆๆ สบายดีนะครับ และฝากความคิดถึงไปยังแดนไกลด้วยนะครับ....น้าๆๆจากภูเก็ต และจ่านุ๊ก คิดถึงจังหู้....

.....ประหยัดช่วยชาติ นะครับ....
AL ENGINEERING CO.LTD : http://www.barwell.com/html/products.html
BaaN IMLAMAI @ NAKHONSRITHAMMARAT::: http://www.facebook.com/profile.php?id=100002262864464.
พี่หลวงรีสอร์ท ๑ นครศรีธรรมราช ::: http://peeluangresort.9nha.com/
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ
น้าติ่ง ช่วยส่องดูอีกตาซิ..คนขวาใช่น้าอ้วน พิริยะ ป่าวหว่า..ไปแข่ง Adventure กะเขาด้วยหนะ
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ
ยินดี ยินดี เอาไป 1 ป๋องเขียว
หม่องทูวีล
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek
ตำแหน่ง: หนองจอก กทม

โพสต์ โดย หม่องทูวีล »

สวัสดีครับ คุณ Tong Hellbike เจ้าบ้านหายหมด ขอตอบแทนน้าติ่งละกันนะครับ
ไม่ผิดตัวแน่ครับ น้าอ้วน ตัวจริง ซุ่มน่าดู ส่วนคนทางซ้ายเป็น ประชานชมรมคนชานเมืองครับ
เวลาเป็นสิ่งมีค่า ที่ทุกคนได้มาเท่ากัน แล้วแต่ใครจะใช้เวลาทำอะไร
อ๋า ขาแว๊นซ์
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: rocky mountain blizzard

โพสต์ โดย อ๋า ขาแว๊นซ์ »

พี่น้องครับ เรื่องที่พักในวันเปียแชร์ เดือนหน้า ได้จองไว้เรียบร้อยแล้วนะครับ ใครจะไปกรุณาคอนเฟิร์มด้วยนะครับ
ไฟล์แนบ
P1060616.jpg (53.45 KiB) เข้าดูแล้ว 754 ครั้ง
การมีชีวิตธรรมดา เป็นสิ่งดี
อ๋า ขาแว๊นซ์
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: rocky mountain blizzard

โพสต์ โดย อ๋า ขาแว๊นซ์ »

อย่าลืมเตรียมท้องไปโซ้ยอาหารทะเลกันด้วยนะครับ
ไฟล์แนบ
P1060605.jpg (64.29 KiB) เข้าดูแล้ว 752 ครั้ง
การมีชีวิตธรรมดา เป็นสิ่งดี
ตอบกลับ

กลับไปยัง “นิตยสาร P.I.T Gangs”