นิตยสาร P.I.T Gangs ปีที่ 6 ไตรมาสแรกของปี 2555

ผู้ดูแล: โอ๋ MX

กฏการใช้บอร์ด
ชมรม สโมสรพิริยะอินเตอร์ทีม
55/63 ม.6, หมู่บ้านกลางเมือง ซ. โยธิน-พัฒนา
ถ. ประดิษฐ์มนูธรรม ลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10230
โทร. 02515-0179-80
http://www.piriya-international.com/
รูปประจำตัวสมาชิก
อ้วนพริ้ว ปลิวตามลม
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Piriya inter cycling team
Bike: Rocky Mountain,Polygon RXX

Re: นิตยสาร P.I.T Gangs ปีที่ 6 ไตรมาสแรกของปี 2555

โพสต์ โดย อ้วนพริ้ว ปลิวตามลม »

ขอเชิญเพื่อนชาว PIG. ร่วมสังสรรค์ทำสนามที่เรือนแพฯ เอาไว้เป็นที่ฝึกซ้อมของพวกเรานะครับ

เจอกันวันอาทิตย์ที่ 25 มีนาคม 2555

เริ่มกันแต่เช้า 8.30 น. อย่าลืมเอารถไปด้วยนะครับ...ทำเสร็จลองกันเลย..

รูปภาพ
หม่องทูวีล
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek
ตำแหน่ง: หนองจอก กทม

Re: นิตยสาร P.I.T Gangs ปีที่ 6 ไตรมาสแรกของปี 2555

โพสต์ โดย หม่องทูวีล »

ทำไมช่างเหมาะเจาะเพียงนี้ !!!
มีภาระกิจต้องไปไหว้เช็งเม้ง ที่ ตจว พอดีเล้ย
งานนี้งดไว้ก่อน ฝากความคิดถึงทุกท่าน ไว้ ณ ที่นี้ ด้วยนะครับ
ปล. ตอนนี้แข้งขาลีบหมดแล้วครับ หันมาอุ้มลูกอย่างเดียว :)
เวลาเป็นสิ่งมีค่า ที่ทุกคนได้มาเท่ากัน แล้วแต่ใครจะใช้เวลาทำอะไร
อ้วนพริ้ว ปลิวตามลม
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Piriya inter cycling team
Bike: Rocky Mountain,Polygon RXX

โพสต์ โดย อ้วนพริ้ว ปลิวตามลม »

เสร็จแล้วครับสนาม P.I.T Gangs@เรือนแพฟิ่งซิงปาร์ค

เชิญเพื่อนๆมาขี่กันได้แล้วครับ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ขอบคุณเพื่อนทุกท่านที่มาร่วมกันสร้างสนามครับ
น้าอ๊อด
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0809266979
team: PIRIYAINTER TEAM
Bike: ฺBRIDGESTONE / POLYGON COZMIC RX 3.0 CARBON / ROCKYMOUNTAIN VERTEX 70

โพสต์ โดย น้าอ๊อด »

ถ้าอยู่ใกล้จะไปลองขี่ซะหน่อยครับ
CromoZoneT
ขาประจำ
ขาประจำ
team: NONE
Bike: RM

โพสต์ โดย CromoZoneT »

โผ่ลเข้ามาดู... สนามซ้อมตอนนี้ยังมีอยู่หรือเปล่าเนี่ย หรือว่า หญ้ารกท่วมไปซะแล้วครับ :P
หม่องทูวีล
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek
ตำแหน่ง: หนองจอก กทม

โพสต์ โดย หม่องทูวีล »

เห็น TCA เค้าจัดปั่น เส้นทางผ่านเรือนแพด้วย
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=523091
ถ้าเค้าใช้เส้นทางด้วย ตอนนี้คงยังใช้ได้(มั้ง)ครับ
เวลาเป็นสิ่งมีค่า ที่ทุกคนได้มาเท่ากัน แล้วแต่ใครจะใช้เวลาทำอะไร
ดาบ11ดง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: BIKE FITTZZ
Bike: Rocky Mountain-Vertex Team Maxxis

โพสต์ โดย ดาบ11ดง »

สวัสดีรอบวงครับ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกๆท่าน..

ห่างหายไปจากวงการเสียนาน..หวังว่าทุกๆท่านสบายดีกันนะครับ ช่วงนี้ฝนตกบ่อยหน่อยจะไปออกรอบที่ไหนก็ระมัดระวังถนนลื่นกันด้วยนะครับ อย่าขี่กันเร็วนักนะ

ไปแข่งก็ขอให้ประสบความสำเร็จได้ชัยชนะกลับมากันทุกท่านนะครับ

ส่วนผม...ต้องขอเวลาซุ้มซ้อม อีกสักพักแหละครับ ไม่ได้จับเสือเลย..อิอิ :lol: :mrgreen:

ไปแระ..ทำงานต่อก่อนนะครับ :lol:

:D :mrgreen:
HEALTHY BIKE, HEALTHY YOURS
Newteerawat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: HCCT(HuaHin Chaam Cycle Team)
Bike: Giant propel sl/Giant Trinity/GIANT TCR SL

โพสต์ โดย Newteerawat »

ฝากหน่อยนะครับทุกคะแนนเสียงมีค่ารบกวนวิว+แชหน่อยนะครับขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “นิตยสาร P.I.T Gangs”