นิตยสาร P.I.T Gangs ปีที่ 5 ไตรมาสแรกของปี 2554

ผู้ดูแล: โอ๋ MX

กฏการใช้บอร์ด
ชมรม สโมสรพิริยะอินเตอร์ทีม
55/63 ม.6, หมู่บ้านกลางเมือง ซ. โยธิน-พัฒนา
ถ. ประดิษฐ์มนูธรรม ลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10230
โทร. 02515-0179-80
http://www.piriya-international.com/
รูปประจำตัวสมาชิก
y.yea
ขาประจำ
ขาประจำ
team: PIT
Bike: Device Red

Re: นิตยสาร P.I.T Gangs ปีที่ 5 ไตรมาสแรกของปี 2554

โพสต์ โดย y.yea »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านครับ ทั้งคุณ อ็อด มี่ วัฒน์ แบ็งค์ รักษาสุขภาพด้วนนะครับทุกท่าน
ไฟล์แนบ
bike chimp_resize.jpg
bike chimp_resize.jpg (37.76 KiB) เข้าดูแล้ว 901 ครั้ง
จริงอยู่ว่า..เรามักจะไม่รู้คุณค่าในสิ่งที่เรามี
จนกระทั่งสูญเสียไปแล้ว ถึงจะรู้สึก
แต่ก็จริงอีกเหมือนกันว่า..เรามักจะไม่รู้คุณค่าของสิ่งที่ขาดหายไปในชีวิต
จนเมื่อได้พบพานเข้าจริงๆแล้ว ถึงได้รู้สึกถึงความสูงค่านั้น
[/b]
อ๋า ขาแว๊นซ์
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: rocky mountain blizzard

Re: นิตยสาร P.I.T Gangs ปีที่ 5 ไตรมาสแรกของปี 2554

โพสต์ โดย อ๋า ขาแว๊นซ์ »

ไม่ได้เข้ามาเสียนาน ยังซำบายดีกันอยู่ บ่ อ้าย

นักแข่งพิริยะ แรงๆกันทั้งนั้นเลย

ไว้ให้เสร็จงานช่วงนี้ก่อนนะ เดี๋ยวจะไปโชว์ห่วยในสนามให้ดูกันอีก

คิดถึงทู้กกกโคนนน น้าาาาาาาาาา

ปูลู กะลังจะได้ลงใต้ ว่าจะแวะไปหา จ่านุ๊ก ใครมีอะไรจะฝากไปให้ ก็ฝากมาได้เน้ออออ
การมีชีวิตธรรมดา เป็นสิ่งดี
น้าอ๊อด
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0809266979
team: PIRIYAINTER TEAM
Bike: ฺBRIDGESTONE / POLYGON COZMIC RX 3.0 CARBON / ROCKYMOUNTAIN VERTEX 70

โพสต์ โดย น้าอ๊อด »

สวัสดีรอบวงครับ
วันอาทิตย์ที่ผ่านมาผมและนักแข่งในนามทีมพิริยะอินเตอร์ได้เข้าร่วมแข่งขันรายการ PRC Mountain Bike Soft Challenge 2011 @ 9 ต.ค. 54
สรุปผลแข่ง
วัตร ที่ 1 มี่ที่ 2 รุ่น 30-34
ผมที่ 2 รุ่น 35-39
มีรูปมาฝากด้วยครับ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
หม่องวันวีล
ขาประจำ
ขาประจำ
team: พิริยะอินเตอร์ทีม
Bike: ROCKY & POLYGON

โพสต์ โดย หม่องวันวีล »

ขอขอบคุณน้าอ๊อดและนักกีฬาในสังกัดพิริยะทุกท่านที่ร่วมการแข่งขันมากันโดยตลอด
ช่วงนี้ผมไม่ได้ทำการแข่งขันเลย แล้วยิ่งตอนนี้เจอวิกฤติน้ำท่วมอีกเลยคงต้องพักต่อไปอีก
แต่ก็ยังซ้อมไว้กันเน่าอยู่บ้าง ตอนนี้กำลังลุ้นอยุ่ว่าที่บ้านจะรอดหรือเปล่า...เหนื่อยใจ
คำว่าจบ..พูดเบาๆก็เจ็บ
น้าอ๊อด
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: ฺBRIDGESTONE / POLYGON COZMIC RX 3.0 CARBON / ROCKYMOUNTAIN VERTEX 70

หม่องวันวีล เขียน:ขอขอบคุณน้าอ๊อดและนักกีฬาในสังกัดพิริยะทุกท่านที่ร่วมการแข่งขันมากันโดยตลอด
ช่วงนี้ผมไม่ได้ทำการแข่งขันเลย แล้วยิ่งตอนนี้เจอวิกฤติน้ำท่วมอีกเลยคงต้องพักต่อไปอีก
แต่ก็ยังซ้อมไว้กันเน่าอยู่บ้าง ตอนนี้กำลังลุ้นอยุ่ว่าที่บ้านจะรอดหรือเปล่า...เหนื่อยใจ
ขอให้ผ่านพ้นไปด้วยดีครับ
หม่องวันวีล
ขาประจำ
ขาประจำ
team: พิริยะอินเตอร์ทีม
Bike: ROCKY & POLYGON

โพสต์ โดย หม่องวันวีล »

ขอบคุณครับน้าอ๊อด :D :D
คำว่าจบ..พูดเบาๆก็เจ็บ
ree
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0982499093
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ree »

ที่บ้านผม 2 เมตรกว่าแล้วครับ ............... ความกว้างนะไม่ใช่ความลึก....
ree
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0982499093
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ree »

จ่านุ๊ก พักนี้เงียบเป็นกล้วยสุกเลย
kookcomplex
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 087-1313913
team: PR.BIKECLUB PIRIYAINTER POLYGON TEAM
Bike: POLYGON
ตำแหน่ง: อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา

โพสต์ โดย kookcomplex »

สวัสดีรอบวงครับพี่น้อง ช่วงนี้พอมีเวลาอยู่ร้านแล้วครับ หลังจากที่หมกอยู่กับการทำตึกซะหลายเดือน พอดีน้ำจะท่วมตึกครับเลยต้องหยุดซะก่อน ปีหน้าคงจะได้เริ่มซ้อมและเข้าสนามบ้างครับ ปีนี้คงต้องหยุดไว้ก่อน ขอแสดงความยินดีกับน้าอ๊อดและนักกีฬาทุกท่านด้วยนะครับ
ยังแรงดีมีพลังกันเหมือนเดิมเลย ช่วงนี้ไม่มีโอกาสไปเชียร์และเก็บภาพเลยครับ แต่มีเพื่อนๆๆช่างภาพหลายท่านเก็บภาพมาฝากกันชื่นใจครับ

ขอสะสางงานให้เสร็จก่อน แล้วพบกันเหมือนเดิมครับ
PR.BIKECLUB

รถ 2 คัน อะไหล่หลายรายการลองเข้ามาดูครับ

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=481860
อ้วน014
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0892030742
team: (PIRIYA INTERNATIONAL TEAM)
Bike: Rocky Mountain

โพสต์ โดย อ้วน014 »

มีใครอยู่บ้าง.............ออกมารับแขกหน่อย
นานละไม่ได้มา..............สงสัยหนีน้ำกันหมด
งั้นไปก่อนละจ้า
B.HARDCORE:บ.พิริยะ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 02-5150179
team: พิริยะอินเตอร์ทีม, Piriya Inter Cycling Team
Bike: Rocky Mountain Vertex Team Carbon RSL, Rocky Mountain Element SE, Blizzard, Salsa Fistola, Polygon Helios780 Di2
ตำแหน่ง: บริษัท พิริยะ อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด
ติดต่อ:

โพสต์ โดย B.HARDCORE:บ.พิริยะ »

วันนี้เป็นวันพ่อ.คำว่า พ่อ เป็นเพียงคำสั้นๆ แต่ความหมายและคุณค่าของชำคำนี้มีมากมายยิ่งนัก. สมัยเด็ก พ่อโรงเรียนจัดกิจกรรมวันพ่อ เราก็ทำตามหน้าที่ของนักเรียน ก็ว่ากันไป. แต่ความหมายของการจัดงานนั้น ยอมรับว่ารับรู้น้อยและไม่ได้สนใจอะไร นอกจากที่จะรู้ว่าจะเป็นวันหยุดเรียนอีกหนึ่งวัน. พอมาวันนี้ วันที่ได้เป็นพ่อคน มันเลยทำให้รู้เลยว่าวันพ่อนั้นมีความสำคัญมากสักเพียงใด. ผมสัญญากับตัวเองว่าจะเป็นคุณพ่อให้ดีเท่าที่คุณพ่อผมเลี้ยงดูและรักผมมาโดยตลอด. เพาระคุณพ่อผมคืดต้นแบบของคุณพ่อที่ผมมี. รักพ่อครับ. บาส พิริยะ อินเตอร์
Piriya Inter Cycling Team
Piriya International Website,,, http://www.piriya-international.com
ดาบ11ดง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: BIKE FITTZZ
Bike: Rocky Mountain-Vertex Team Maxxis

โพสต์ โดย ดาบ11ดง »

สวัสดีรอบวงครับผม

หายหน้าหายตาไป...โคตรนานเลยสำหรับผม

เนื่องจากภาระหน้าที่การงานที่เปลี่ยนไป ทำให้ไม่มีเวลาเข้ามาพูดคุยหรือแม้แต่..จับจักรยาน..ที่อุตส่าห์ประกอบเอาไว้เลยครับ :lol:

อากาศก็เริ่มเปลี่ยนแปลงอีกครั้งหลังจาก..จมน้ำ..สำลักน้ำ..กันเป็นแถวๆ บ้านผมก็ไม่รอดครับ ดอนเมือง ที่ปัจจุบันไม่.ดอน.แล้ว จมก่อนชาวบ้านเค้าเลย แต่ตอนนี้แห้งแล้วครับ ก็กำลังทำการล้าง ขัดถู กันอย่างหนัก..หวังว่าเพื่อนๆที่ประสบปัญหาเรื่องน้ำ คงจะผ่านพ้นกันไปแล้วนะครับ ตอนนี้ก็เตรียมปรับปรุงบ้านเรือนกัน คงต้อง..เก็บตัวเก็บเงิน.สำหรับซ่อมบ้านกันหนักเลยครับ เรื่องอัพเกรด คงต้องหยุดยาว แถมอีกไม่กี่เดือน ก็จะหน้าฝนอีก..ไม่รู้ปีหน้าจะหนักอย่างนี้หรือเปล่า ไม่งั้นจะได้ไม่ขนของลงจากชั้นสอง 555 :lol: ตามนโยบาย..เอาอยู่..อิอิ

รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ พี่น้องทุกๆท่าน :D
HEALTHY BIKE, HEALTHY YOURS
เสี่ยวภูธร
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0847-9505-20
team: พังโคนทีม
Bike: CHALLENGER
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เสี่ยวภูธร »

สวัสดีปีใหม่ 2555 ขอให้มีเงิน มีทอง
สุขภาพแข็งแรง อย่าเจ็บ อย่าจนทุกคนครับ...
ไฟล์แนบ
page.jpg (119.06 KiB) เข้าดูแล้ว 687 ครั้ง
เสือห้าภาค ปั่นทั่วทิศ มิตรทั่วไทย
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... start=5730
SONY
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-453-88789
team: หวานเย็น
Bike: GOKA - GARYFISHER

โพสต์ โดย SONY »

สุขสันต์วันปีใหม่ครับ จากพวกเราพี่น้องหวานเย็น(ชายทะเลกรุงเทพฯ)
[youtube]YnsexjeaVMo&feature=player_embedded[/youtube][youtube]1YfytzvlqkA&feature=related[/youtube]
ขอให้พี่น้องสมาชิก นิตยสาร P.I.T Gangs ทุ่กๆท่าน มีแต่ความสุขความเจริญ คิดสิ่งใดให้สมดั่งใจทุกประการ สุขภาพพลานามัยแข็งแรง
มีเงินทองใช้ไม่ขาดมือ กิจการงานขอให้รุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นนะครับ สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านครับ :) :) :)
ไฟล์แนบ
304.jpg (74.73 KiB) เข้าดูแล้ว 681 ครั้ง
01.jpg (76.87 KiB) เข้าดูแล้ว 681 ครั้ง
น้าอ๊อด
ขาประจำ
ขาประจำ

สวัสดีปีใหม่
ขอความสุขสวัสดีแคล้วคลาดปราศจากภัย เงินทองไหลมาเทมา ไม่เจ็บ ไม่จน
ตลอดปีพุทธศักราช 2555 และปีต่อๆไปครับ

รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “นิตยสาร P.I.T Gangs”