นิราศตลาดเก่า

ผู้ดูแล: ถัง สัมมากร MTB

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อกลุ่ม : สัมมากรMTB
วัตถุประสงค์ในการรวมกลุ่ม : เพื่อการออกกำลังกายและใช้เวลาว่างร่วมกัน
แกนนำ : พี่ตู่, พี่เดช, น้องถัง
วัน&เวลาออกทริปปกติ : เช้าวันอาทิตย์ เวลา 6.30 น.
จุดนัดพบ : 7-Eleven แห่งที่ 2 ในหมู่บ้านสัมมากร
รูปประจำตัวสมาชิก
ตู่ สัมมากรMTB
ขาประจำ
ขาประจำ
team: สัมมากรMTB, ศิษย์ อ.ถัง
Bike: TREK 1.7 '09, Giant white xtc team '08

Re: นิราศตลาดเก่า

โพสต์ โดย ตู่ สัมมากรMTB »

Seri_19 เขียน:รูปภาพจากทริปสนุกดีครับ แต่ยังสงสัยว่าทำไมถึงไม่นั่งรถไฟกลับตามแผน
ตามแผนครับ
แผนหลอกพี่แยม มาปั่น100กิโล (เดาเอา :lol: )

แต่รับรอง ทริปต่อๆไป พี่แยมจะบอกชิวๆ
/\(^ _^ ) ( ^/\^ ) ( ^ _^)/\

ไม่ใช่เพราะว่าเป็นไปไม่ได้ ก็เลยไม่ทำ แต่เพราะไม่ยอมลงมือทำ ก็เลยเป็นไปไม่ได้

(^O^)/ เชิญแวะเยี่ยมบ้าน สัมมากร MTB
Seri_19
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ---
team: ---
Bike: ---

โพสต์ โดย Seri_19 »

ตู่ สัมมากรMTB เขียน:
Seri_19 เขียน:รูปภาพจากทริปสนุกดีครับ แต่ยังสงสัยว่าทำไมถึงไม่นั่งรถไฟกลับตามแผน
ตามแผนครับ
แผนหลอกพี่แยม มาปั่น100กิโล (เดาเอา :lol: )

แต่รับรอง ทริปต่อๆไป พี่แยมจะบอกชิวๆ
สงสารคุณเก๋ครับ ผู้หญิงปั่นจักรยานเกิน 100 กม.นี่นับถือครับ
ผมเคยปั่นจักรยานพับล้อ 20" ประมาณ 100 กม.นิดๆ วันรุ่งขึ้นนอนทั้งวันเลย มันเมื่อยไปทุกส่วนของร่างกาย
ติดตามอ่านทริปของกลุ่มสัมมากรประจำครับ สนุกดี เอแต่ไม่เคยเห็นคุณตู่ไปปั่นเลยครับ :lol: :lol: :lol:
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: TREK 1.7 '09, Giant white xtc team '08

Seri_19 เขียน:
ตามแผนครับ

สงสารคุณเก๋ครับ ผู้หญิงปั่นจักรยานเกิน 100 กม.นี่นับถือครับ
ผมเคยปั่นจักรยานพับล้อ 20" ประมาณ 100 กม.นิดๆ วันรุ่งขึ้นนอนทั้งวันเลย มันเมื่อยไปทุกส่วนของร่างกาย
ติดตามอ่านทริปของกลุ่มสัมมากรประจำครับ สนุกดี เอแต่ไม่เคยเห็นคุณตู่ไปปั่นเลยครับ :lol: :lol: :lol:
อูยยยย รู้จริงสะด้วย แฟนพันธุ์แท้นี่นา
สงสัยเร็วๆนี้ต้องจัดสักหน่อยแล้ว เดี๋ยวเป็นตัวอย่างที่ไม่ดีต่อเยาวชน :lol:

ไม่ใช่เพราะว่าเป็นไปไม่ได้ ก็เลยไม่ทำ แต่เพราะไม่ยอมลงมือทำ ก็เลยเป็นไปไม่ได้

(^O^)/ เชิญแวะเยี่ยมบ้าน สัมมากร MTB
TFR-oldschool
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0894857677
team: สัมมากร MTB
Bike: PRINCIPIA MSL // DAHON CLASSIC

โพสต์ โดย TFR-oldschool »

น่าสนุกจังครับ
PRINCIPIA MSL@10.57
สัมมากร MTB (สายเนียน >_<)
ขาประจำ
ขาประจำ

Seri_19 เขียน:
ตามแผนครับ

ผมว่าน่ากลัวมากกว่าน่าสงสารครับ ปั่นไปได้ไง 100กว่าโล พี่เก๋ทำไปได้

rambutan
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 027280200
team: สัมมากร
Bike: BMC

โพสต์ โดย rambutan »

คือผมก็ไม่รู้ว่ามันหลุดแผนไปได้อย่างไร มารู้ตัวอีกทีก็ตอนโพสท่าถ่ายรูปกันแถวริมแม่น้ำ ก็เลยหันไปถามพี่ติ๊กว่า เดี๋ยวเรากลับรถไฟใช่มั้ย... พี่ติ๊กตอบว่า ช่วงนี้ไม่มีขบวนรถวิ่งผ่าน คิดว่าเราปั่นกลับ ดีกว่าอยู่รอรถไฟขบวนถัดไป ก็ต้องขอบคุณการรถไฟแห่งประเทศไทยด้วยที่ช่วยเป็นส่วนหนึ่งในความภูมิใจของพวกเราครับ
เงาะ
เจริญ อุชชิน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0898405155
ตำแหน่ง: 59/357 สะพานสูง กทม 10240

โพสต์ โดย เจริญ อุชชิน »

5555 :P
ความสำเร็จมิใช่สิ่งที่จะมาหาคุณ
หากแต่ตัวคุณที่จะต้องไปหามัน

http://thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=21&t=174758

http://thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=21&t=318205
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สัมมากรMTB”