บอกกล่าวเล่าเรื่องครับ "ครูสอนดี"กับรายการ"ตนค้นคน"

Moderator: เสือจง(ขอนแก่น), PANTHONG, เสือจง(ขอนแก่น), PANTHONG

บอกกล่าวเล่าเรื่องครับ "ครูสอนดี"กับรายการ"ตนค้นคน"

โพสต์ โดย prajuk » 07 เม.ย. 2014, 07:28

:) ทาง สสค.(สำนักงานส่งเสริมสังคมแห่งการเรียนรู้และคุณภาพเยาวชน) ได้เชิญเราไปออกโชว์ถึงคุณภาพเยาวชนขอนแก่น ณ ราชภัฏมหาสารคาม ซึ่งรานยการ ตนค้นคน มาทำรายการแต่ไม่ทราบจะออกอากาศเมื่อไร (ทุกวันเสาร์ เวลา 14.00 น.)

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

Re: บอกกล่าวเล่าเรื่องครับ "ครูสอนดี"กับรายการ"ตนค้นคน"

โพสต์ โดย PEAK KHONKEAN » 06 พ.ค. 2014, 20:44

ขอแสดงความยืนดีด้วยครับ... :idea: :idea: และขอเป็นกำลังใจให้ลูกหลานเดินไปสู่สิ่งที่ปรารถนา...อันสูงสุด

Re: บอกกล่าวเล่าเรื่องครับ "ครูสอนดี"กับรายการ"ตนค้นคน"

โพสต์ โดย prajuk » 26 พ.ค. 2014, 13:12

8-) ขอบคุณท่าน PEAK KHONKEAN ที่ส่งแรงเชียร์ครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

โพสต์ โดย spsht » 17 ก.ค. 2015, 21:29

:) :) :)
โค้ชท่านนี้สุดยอดครับที่เห็นผลงานของเด็กๆทุกๆปี
รูปภาพ