ขอแสดงความยินดีกับเด็กขอนแก่น

Moderator: เสือจง(ขอนแก่น), PANTHONG, เสือจง(ขอนแก่น), PANTHONG

ขอแสดงความยินดีกับเด็กขอนแก่น

โพสต์ โดย Dulyavit » 24 ธ.ค. 2013, 09:21

ยินดีกับนักปั่นขอนแก่น นางสาวปริมประภา หนุนเงิน ผ่านการสอบคัดเลือกเข้าศึกษา ในโครงการนักวิทยาศาสตร์การกีฬาอัจฉริยะ คณะวิทยาศาสตร์การกีฬาจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

รูปภาพ
เหนือกว่า ชัยชนะก็คือเพื่อนที่ดี

Re: ขอแสดงความยินดีกับเด็กขอนแก่น

โพสต์ โดย PEAK KHONKEAN » 25 ธ.ค. 2013, 14:21

ลุงเปี๊ยกจำได้ว่า เคยปั่นเป็นหัวลากให้น้องปริม...แข่ง Tour de pongneep ครั้งที่ 3 เดือนที่แล้วมาร่วมปั่นเพื่อพ่อหลวงยังคุยกับคุณพ่ออยู่เลย มารู้ข่าวอีกทีสอบมหาวิทยาลัยได้แล้ว...ขอแสดงความยินดีกับครอบครัว "หนุนเงิน" อีกครั้งหนึ่งนะครับ 8-) :D

Re: ขอแสดงความยินดีกับเด็กขอนแก่น

โพสต์ โดย ningnong » 25 ธ.ค. 2013, 15:26

ยินดีกับน้องใหม่ในรั้วจามจุรีครับ

โพสต์ โดย หนุ่ม PRIN » 25 ธ.ค. 2013, 16:21

ยินดีด้วยครับ
"คำสอนของพ่อแม่ คือมรดกล้ำค่ากว่าเงินทอง"
"ผมรักในหลวง"

โพสต์ โดย F16 » 26 ธ.ค. 2013, 09:16

สุดยอดครับ
เล่นกีฬา ต้องมีน้ำใจนักกีฬา รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย

โพสต์ โดย gregwatana » 24 ม.ค. 2014, 19:01

ยินดีด้วยนะ :mrgreen:
โก๋Carbonmania

โพสต์ โดย ททท.เลย » 25 ม.ค. 2014, 10:24

นี่แหละคือผลพวงของ เยาวชนที่สนใจด้านกีฬา (ไม่ว่าประเภทใด)...ส่งผลให้ ได้ทั้งสุขภาพ ได้ทั้งอนาคต....ยินดีด้วย....สำหรับ เยาวชนคนเก่ง ชาวขอนแก่น ...จากใจ สมาชิกจักรยานบึงแก่นนคร (ขอนแก่น) ครับ..
แนบไฟล์