สอบถามเส้นทางปั่น จ.ขอนแก่น

Moderator: เสือจง(ขอนแก่น), PANTHONG

สอบถามเส้นทางปั่น จ.ขอนแก่น

โพสต์ โดย coolbeer » 15 พ.ย. 2013, 11:52

พอดีจะพาลูกไปแข่งเทนนิสที่สนาม ศรีชาพันธ์ วันเสาร์ อาทิตย์นี้ ว่าจะเอาเสือหมอบติดรถไปด้วย รบกวนสอบถาม เพื่อนสมาชิกเสือเจ้าถิ่นหน่อยครับว่ามีเส้นทางไหนน่าเอาหมอบไปปั่นมั่งครับ

Re: สอบถามเส้นทางปั่น จ.ขอนแก่น

โพสต์ โดย thongpakjak_kk » 15 พ.ย. 2013, 12:51

เช้าวันอาทิตย์7.00 ทีปั้มปกฉัตร อาทิตย์นี้ปั้นบายพาส2รอบครับ
ทุ่งสร้าง ธรรมดา ธรรมชาติ
ชมคลิปวีดิโอของทุ่งสร้าง คลิกเลยครับ

Re: สอบถามเส้นทางปั่น จ.ขอนแก่น

โพสต์ โดย jhonadison » 15 พ.ย. 2013, 13:35

ปั๊มปกฉัตร ที่ว่านี้ อยู่บริเวณ สีแยกถนนมิตรภาพตัดกับถนนมะลิวัลย์ (แยกที่มีอุโมค์) ปั๊ม ปตทครับ
GOTO NEXT STEP

โพสต์ โดย coolbeer » 15 พ.ย. 2013, 16:06

ขอบคุณครับ จะปั่นตามทันมั้ยเนี่ย ช่วงนี้อ่อนซ้อมด้วย

โพสต์ โดย jhonadison » 15 พ.ย. 2013, 19:24

coolbeer เขียน:ขอบคุณครับ จะปั่นตามทันมั้ยเนี่ย ช่วงนี้อ่อนซ้อมด้วย

ยินดีต้อนรับครับ
GOTO NEXT STEP

โพสต์ โดย ball ยังไม่แน่ » 15 พ.ย. 2013, 20:41

.: เชิญครับ ยินดีต้อนรับครับผม :D

โพสต์ โดย CheeTar » 16 พ.ย. 2013, 09:18

ยินดีมากๆครับมาปั่นพร้อมผมเลยครับไม่มีแรงเหมือนกันครับ :mrgreen: :mrgreen:
เสียงดัง หน้าแดง แรงไม่ออก

http://www.facebook.com/thungsangkhonkaen

โพสต์ โดย coolbeer » 18 พ.ย. 2013, 11:26

ปรากฎว่า สระบุรี ฝนตกแล้วตกไปตลอดทาง เลยไม่ได้เอารถไปด้วย อดปั่นเลย
ขอบคุณเสือขอนแก่นทุกท่านอีกคร้ังครับ ที่ให้การต้อนรับ รู้หม่องแล้วคราวหน้าไม่พลาด