ใจเกินร้อย ไปให้ไกล ใจให้ถึงขอนแก่นครั้งที่ 1

Moderator: เสือจง(ขอนแก่น), PANTHONG, เสือจง(ขอนแก่น), PANTHONG

Re: ใจเกินร้อย ไปให้ไกล ใจให้ถึงขอนแก่นครั้งที่ 1

โพสต์ โดย srihajong » 07 ธ.ค. 2013, 20:04

ขอบคุณ ทีมงานทุกท่านที่ชี้แจงรายละเอียดต่างๆ ให้นักปั่นหลายท่านได้เข้าใจในสถานการณ์ต่างๆ ให้กำลังใจคณะกรรมการจัดงานทุกท่านนะครับ

Re: ใจเกินร้อย ไปให้ไกล ใจให้ถึงขอนแก่นครั้งที่ 1

โพสต์ โดย ball ยังไม่แน่ » 07 ธ.ค. 2013, 20:31

::: ขอเป็นกำลังใจให้คณะผู้จัดครับ ปีหน้าจัดอีกนะครับ (ปีนี้ไม่ได้ปั่น เพราะไม่อยู่) ขอบคุณครับ :::

โพสต์ โดย วิเชียร สุดชาหา » 13 ธ.ค. 2013, 11:53

Goodbike KhonKaen เขียน:เรื่องถ้วยรางวัลครับ

การที่ถ้วยรางวัลเราไม่พอ จึงมีการสั่งถ้วยมาเพิ่มและจัดส่งให้พี่พี่ทุกท่านที่ยังไม่ได้รับประมาณวันที่ 25 ธันวาคมนี้ หรือ ท่านใดที่สามารถมารับที่ร้านกู๊ดไบค์ได้ รบกวนมารับที่ร้านก่อนครับ ผมในนามผู้จัดใจเกินร้อยขอนแก่นครั้งที่. 1 มีขอผิดพลาดประการใดต้องขอโทษมานะที่นี้ และสิ่งสำคัญสุดคือต้องกล่าวขอบคุณทีมงานบ้านชีวาศิลป์ น้องๆมข.ทุกท่านและพี่ๆที่ไม่ได้กล่าวนาม งานครั้งนี้สำเร็จได้เพราะทุกท่านครับ

[b] ที่จริงถ้าจะมอบถ้วยรางวัลใจเกินร้อยให้กับผู้ที่สมัครทางเว็บก่อน ส่วนที่เหลือจึงมอบให้กับผู้สมัครหน้างานเรียงตามลำดับที่สมัครไว้ ก็จะดีนะครับ จะได้จูงใจให้คนสมัครทางเว็บและช่วยให้คณะกรรมการจัดงานสามารถวางแผนได้ เท่าที่เป็นอยู่เมื่อเวลาสมัครไม่ได้ลงที่อยู่ที่จะส่งถ้วยรางวัลให้ ก็ไม่ทราบเหมือนกันว่าการประชาสัมพันธ์จะทั่วถึงไหม นักกีฬาที่ลงแข่งขันและยังไม่ได้ถ้วยรางวัลจะได้แจ้งที่อยู่เอาไว้ครบหรือเปล่าก็ไม่ทราบ บางคนอาจจะคิดว่าแจ้งชื่อตรงจุดที่บอกว่ามาถึงเส้นชัยแล้วก็พอแล้ว แต่ยังไงก็ต้องขอขอบคุณที่จัดการแข่งขันเพื่อเปิดโอกาสให้มือใหม่ได้ร่วมสนุก ขอเป็นกำลังใจให้การจัดงานครั้งต่อไปให้สมบูรณ์ยิ่งขึ้นนะครับ ขอเพิ่มเติมเหตุที่คนสมัครทางเว็บน้อยก็เพราะกำลังชั่งใจอยู่ว่าจะไปภูทับเบิกหรือมาขอนแก่นดี ถ้าเป็นไปได้ ประสานงานกันได้ ขอกันได้ ก็อย่ามาจัดงานทับกันแบบนี้เลย เพราะหลาย ๆ คนก็เสียดายโอกาสที่ไม่ได้ไปทับเบิกเช่นกัน[/b]

โพสต์ โดย Dulyavit » 17 ธ.ค. 2013, 01:45

ขณะนี้ถ้วยรางวัลมาถึงแล้ว และจะจัดส่งให้ท่านนักปั่นต่อไป
เหนือกว่า ชัยชนะก็คือเพื่อนที่ดี

โพสต์ โดย Dulyavit » 17 ธ.ค. 2013, 12:49

ท่านใดอยู่ที่ขอนแก่นติดต่อรับได้ ที่ร้านกู๊ดไบค์ขอนแก่น 0815446996 ตั้งแต่วันนี้ 14.00 น. เป็นต้นไป
เหนือกว่า ชัยชนะก็คือเพื่อนที่ดี

โพสต์ โดย srihajong » 18 ธ.ค. 2013, 20:03

วันนี้ไปรับมาแล้วครับ ทีมราชมงคลขอนแก่น เสือหมอบ เสือภูเขา รวม 6 ใบ ที่ร้าน good bike ซึ่งบริการดีมากครับ ขอบคุณทางร้านและผู้จัดงานมากครับ ปีหน้าจัดจะลงแข่งอีกครับ