รูปภาพการคัดเลือกนักกีฬาจังหวัดขอนแก่น

Moderator: เสือจง(ขอนแก่น), PANTHONG, เสือจง(ขอนแก่น), PANTHONG

Re: รูปภาพการคัดเลือกนักกีฬาจังหวัดขอนแก่น

โพสต์ โดย ball ยังไม่แน่ » 05 ส.ค. 2013, 18:06

::: ขอแสดงความยินดีกับ นักกีฬาทุกท่านครับ
ขอบคุณทุกท่าน ที่มีส่วนเกี่ยวข้อง ให้เกิดงานนี้ขึ้นมา
ขอบคุณ พี่วิทย์ และ พี่ต๋อง ที่เก็บภาพบรรยากาศมาให้ชมครับ :::

Re: รูปภาพการคัดเลือกนักกีฬาจังหวัดขอนแก่น

โพสต์ โดย Chakkawanto » 05 ส.ค. 2013, 21:50

ภาพสวยมากครับพี่วิทย์ สมกับเป็นมือโปรจริงๆ และพี่ต๋อง อดิสร จากทีมบึงแก่นนครที่ถ่ายทำแบบสุดฝีมือเลย แม้จะไม่มีข้อมูล แต่ก็ได้อารมณ์จากภาพเคลื่อนไหวดี

โพสต์ โดย Dulyavit » 06 ส.ค. 2013, 07:41

มาต่อด้วยรุ่นใหญ่ครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
เหนือกว่า ชัยชนะก็คือเพื่อนที่ดี

โพสต์ โดย Dulyavit » 06 ส.ค. 2013, 07:50

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รองเท้า
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
เหนือกว่า ชัยชนะก็คือเพื่อนที่ดี

โพสต์ โดย Dulyavit » 06 ส.ค. 2013, 07:58

มาดูคู่เอก

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

โพสต์ โดย Dulyavit » 06 ส.ค. 2013, 08:00

รูปภาพ

รูปภาพ

โพสต์ โดย Dulyavit » 06 ส.ค. 2013, 08:06

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

โพสต์ โดย Dulyavit » 06 ส.ค. 2013, 08:07

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

โพสต์ โดย sawaeng » 06 ส.ค. 2013, 20:10

ขอบคุณ สำหรับภาพสวยๆ งามๆ ครับ

โพสต์ โดย Tom Bluenen » 07 ส.ค. 2013, 16:07

:shock: :shock: สวดยอดด แค่เห็นรูปก็มันแล้วว :shock: :shock:
คิดดี ทำดี คบคนดี สังคมดี

โพสต์ โดย Chakkawanto » 08 ส.ค. 2013, 15:32

ผลครอสเยาวชนและไทม์ไทรอัล
แนบไฟล์