"ปั่นรอบ บายพาส" ใช้เวลา เท่าไหร่

Moderator: เสือจง(ขอนแก่น), PANTHONG, เสือจง(ขอนแก่น), PANTHONG

Re: "ปั่นรอบ บายพาส" ใช้เวลา เท่าไหร่

โพสต์ โดย ball ยังไม่แน่ » 09 ต.ค. 2013, 19:55

รูปภาพ

Re: "ปั่นรอบ บายพาส" ใช้เวลา เท่าไหร่

โพสต์ โดย ninesola » 27 ต.ค. 2013, 01:06

หัดปั่นหมอบมาได้ 2-3เดือน ผมอยากวัดใจตัวเองเลยออกปั่นคนเดียว ครั้งแรกด้วย เวียนตามเข็มนาฬิกา ไม่มีดูดมอไซค์ รถใหญ่

สรุปตามภาพเลยครับ อายจัง 2.30 ชม.แน่ะ :oops:

รูปภาพ
รถไม่แพง แรงก็ไม่มี T-T

โพสต์ โดย ball ยังไม่แน่ » 27 ต.ค. 2013, 21:40

ninesola เขียน:หัดปั่นหมอบมาได้ 2-3เดือน ผมอยากวัดใจตัวเองเลยออกปั่นคนเดียว ครั้งแรกด้วย เวียนตามเข็มนาฬิกา ไม่มีดูดมอไซค์ รถใหญ่

สรุปตามภาพเลยครับ อายจัง 2.30 ชม.แน่ะ :oops:

::: เวลาเท่ากันกับผมเลยครับ แต่ผมปั่นรอบใน วนซ้าย ทวนเข็มนาฬิกา :mrgreen:
มือใหม่ทำได้ขนาดนี้ ยอดเยี่ยมแล้วครับ ไม่ใช่เรื่องน่าอายหรอกครับ
เราปั่นด้วยความมุ่งมั่น ไม่ดูดมอไซด์ หรือ รถใหญ่ อย่างที่บอก เวลาออกมาเท่าไหร่
จงภูมิใจเถอะครับ เรี่ยวแรงเราล้วนๆ ปั่นบ่อยๆก็ดีขึ้นเองครับผม :::

โพสต์ โดย ninesola » 14 พ.ย. 2013, 22:07

ทดสอบร่างกายก่อนลงปั่นใจเกินร้อย ขอลงแบบ 50 กิโลพอแล้ว ไปปั่นมาเมื่อเช้า 1 รอบ ใช้เวลา 2ชม. 2นาที

วันจริงต้องหาดูดคนอื่น น่าจะได้ครบ 2 ชม. ตามที่กำหนดไว้ :D
รถไม่แพง แรงก็ไม่มี T-T

โพสต์ โดย เป้า ชัย » 15 พ.ย. 2013, 13:26

:idea: :idea: :idea: อาทิตย์นี้ ptt.ปกฉัตร 7.30น.
สองรอบบายพาสแบบเต็มๆสุดๆ ใครฝ่อไม่ต้องออกมานะครับ
วงในบอกว่ายิงกันกระจายแน่งานนี้,,,,,
ปล.คนโพสไม่ออกครับ :mrgreen:
อชิรญาเพลส เปิดบริการแล้วครับ
รายวัน รายเดือน
0821213630

โพสต์ โดย jhonadison » 15 พ.ย. 2013, 13:45

เป้า ชัย เขียน: :idea: :idea: :idea: อาทิตย์นี้ ptt.ปกฉัตร 7.30น.
สองรอบบายพาสแบบเต็มๆสุดๆ ใครฝ่อไม่ต้องออกมานะครับ
วงในบอกว่ายิงกันกระจายแน่งานนี้,,,,,

:o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o
GOTO NEXT STEP

โพสต์ โดย gregwatana » 15 พ.ย. 2013, 13:49

เป้า ชัย เขียน: :idea: :idea: :idea: อาทิตย์นี้ ptt.ปกฉัตร 7.30น.

จะได้เตรียมล้อไปถูก
โก๋Carbonmania

โพสต์ โดย ball ยังไม่แน่ » 15 พ.ย. 2013, 20:40

.: เฮ้ยยย เป้าชัย เค้านัดจะปั่นดูเส้นทางกัน นุ่ม นุ่ม
มาปล่อยข่าวว่า ยิงกันกระจาย ไม่จริ๊งงงง ไม่จริง :mrgreen:

โพสต์ โดย hotmale » 25 พ.ย. 2013, 10:02

วนขวา ปั่นเดี่ยว ไม่ดูด เสือหมอบ 1 ชม. 26 นาที av 33.3 ครับ

โพสต์ โดย kengnakeng » 16 พ.ค. 2014, 10:13

เพิ่งเริ่มปั่นได้ 1 เดือน ถ้าพอมีแรง เดี๋ยวขอไปแจมด้วยนะครับ

โพสต์ โดย Meeh » 10 มิ.ย. 2014, 01:16

รูปภาพ

26x2.1 Schwalbe Thunder burt tire krub

T_T
Love your Bike, Ride your girl

ภาพประจำตัวสมาชิก
Torapichart
Facebook
08หนึ่ง.31เก้า.ห้า06.ห้า

โพสต์ โดย Torapichart » 10 ส.ค. 2014, 21:05

เพิ่งเริ่มปั่นได้ 3-4 เดือน เสือหมอบ2เดือน เดี่ยววนขวา 1ชม42น.

โพสต์ โดย somchai_u » 30 ส.ค. 2014, 03:26

มีกลุ่มปั่น กัน ทุกวันหรือป่าวครับ ผมมาจาก กทม. จัะไปเข้าร่วมด้วย

โพสต์ โดย ball ยังไม่แน่ » 30 ส.ค. 2014, 09:30

Torapichart เขียน:เพิ่งเริ่มปั่นได้ 3-4 เดือน เสือหมอบ2เดือน เดี่ยววนขวา 1ชม42น.

::: เวลาดีมากเลยครับ :D