"ปั่นรอบ บายพาส" ใช้เวลา เท่าไหร่

Moderator: เสือจง(ขอนแก่น), PANTHONG

Re: "ปั่นรอบ บายพาส" ใช้เวลา เท่าไหร่

โพสต์ โดย ball ยังไม่แน่ » 25 ต.ค. 2012, 20:25

::: ถังน้ำมันเล็ก เนี่ยนะ .... อย่าไปเชื่อ ตาเม้งครับพี่น้อง
กลับจากเขื่อน กินข้าวไป ๕ จาน จิง จริ๊งงงง ถามเจ้าตัวดูได้ :::

@ ปล. น้องบลู รบกวน pm ให้พี่บอลด้วยนะครับ ขอบคุณครับ :mrgreen:

Re: "ปั่นรอบ บายพาส" ใช้เวลา เท่าไหร่

โพสต์ โดย gregwatana » 26 ต.ค. 2012, 06:57

เชื่อไม่ได้หรอก FTPทำออกมาเฉลี่ยน้ำหนักตัวเท่าผมเลย
โก๋Carbonmania

โพสต์ โดย MichaelTwist » 26 ต.ค. 2012, 08:40

FTP ของโก๋ทดสอบเมื่อต้นปีหล่ะสิ
ปั่นสู่อนาคต
<<< Ride Rode Ridden >>>

โพสต์ โดย MichaelTwist » 26 ต.ค. 2012, 08:42

ball ยังไม่แน่ เขียน:::: ถังน้ำมันเล็ก เนี่ยนะ .... อย่าไปเชื่อ ตาเม้งครับพี่น้อง
กลับจากเขื่อน กินข้าวไป ๕ จาน จิง จริ๊งงงง ถามเจ้าตัวดูได้ :::

@ ปล. น้องบลู รบกวน pm ให้พี่บอลด้วยนะครับ ขอบคุณครับ :mrgreen:

แค่รับโทรศัพท์ปลอมเป็นเสียงโน๊ตหน่อยเดียว
เลยหยอกคืนเลยน๊า

โพสต์ โดย gregwatana » 26 ต.ค. 2012, 09:05

MichaelTwist เขียน:FTP ของโก๋ทดสอบเมื่อต้นปีหล่ะสิ

เพิ่งทดสอบไปเมื่่อ 2อาทิตย์ที่แล้วเองพี่
แต่จะทดสอบอีกครั้งอยู่เพราะคราวที่แล้วเริ่มเร็วไป15%แถมเกียร์หนักด้วย แต่ถึงยังงัย FTP ผมก็ไม่เกิน 234แน่อ่ะ

โพสต์ โดย CheeTar » 26 ต.ค. 2012, 15:54

เมือไหร่จะมีค่า FTP บ้างหนอ :mrgreen: :mrgreen:
เสียงดัง หน้าแดง แรงไม่ออก

http://www.facebook.com/thungsangkhonkaen

โพสต์ โดย MichaelTwist » 26 ต.ค. 2012, 17:40

CheeTar เขียน:เมือไหร่จะมีค่า FTP บ้างหนอ :mrgreen: :mrgreen:

ถึงเวลาต้าแล้ว
ชีวิตบนหลังอานจะมันส์ขึ้นเย้อออออออออออออออออ ฯลฯ

โพสต์ โดย หนุ่ม PRIN » 31 ต.ค. 2012, 08:02

TONGCHAI เขียน:FTP มันคืออะไรหนอ

ปรึกษาโก๋ด่วนลูกพี่ :mrgreen:
"คำสอนของพ่อแม่ คือมรดกล้ำค่ากว่าเงินทอง"
"ผมรักในหลวง"

โพสต์ โดย ball ยังไม่แน่ » 31 ต.ค. 2012, 21:57

TONGCHAI เขียน:FTP มันคืออะไรหนอ

::: ถ้าอยากรู้ต้องเป็น วัตต์ :?:

โพสต์ โดย schwinn jimmy » 01 พ.ย. 2012, 01:16

ตามลิ้งนี้ไปเลยครับผม มีอับดุลย์ใจดีคนนึงตอบให้ได้ครับ :lol:
viewtopic.php?f=36&t=470867
TRIATHLON

โพสต์ โดย TONGCHAI » 01 พ.ย. 2012, 01:43

เข้าใจแล้วขอบคุณทุกๆท่านที่ให้ข้อมูล น่าติดซักชุดว่าแต่มันแพงบ่(เสี่ยโก๋เซ็นได้บ่)

โพสต์ โดย gregwatana » 01 พ.ย. 2012, 06:45

TONGCHAI เขียน:เข้าใจแล้วขอบคุณทุกๆท่านที่ให้ข้อมูล น่าติดซักชุดว่าแต่มันแพงบ่(เสี่ยโก๋เซ็นได้บ่)

เดี๋ยวพี่ก็จะเป็นเสือนอนกินแล้ว ร้านผมของทุกอย่างผ่อนได้ 3งวด

เช้า
กลาง
เย็น

ครบ 3งวดพอดี เข้ามาดูเฟรมอิตาลีดิ ผมจะให้ดูงานอิตาลีแท้ๆ

โพสต์ โดย CheeTar » 01 พ.ย. 2012, 14:56

gregwatana เขียน:
TONGCHAI เขียน:เข้าใจแล้วขอบคุณทุกๆท่านที่ให้ข้อมูล น่าติดซักชุดว่าแต่มันแพงบ่(เสี่ยโก๋เซ็นได้บ่)

เดี๋ยวพี่ก็จะเป็นเสือนอนกินแล้ว ร้านผมของทุกอย่างผ่อนได้ 3งวด

เช้า
กลาง
เย็น

ครบ 3งวดพอดี เข้ามาดูเฟรมอิตาลีดิ ผมจะให้ดูงานอิตาลีแท้ๆ

เป็น ต้นปี
กลางปี
สิ้นปี
ไม่
ดี
กว่า
หรอ
โก๋ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
เสียงดัง หน้าแดง แรงไม่ออก

http://www.facebook.com/thungsangkhonkaen

โพสต์ โดย TONGCHAI » 04 พ.ย. 2012, 21:21

ผ่านงานเขื่อนแล้วไม่อยากอัพรถเลยคับเสี่ยโก๋เจอเฟรมเหล็กสับถังใส่รองเท้าผ้าใบแถมคนปั่นอายุ60อัพอีกต่างหากแซงแบบจรวดตามไม่ติดเซ็งเลยตูงานนี้รถตูเกือบแสนฮือๆๆแพ้ขาด :D