เส้นทางเสือที่ชอบลุยครับ(หลังมอ)

Moderator: เสือจง(ขอนแก่น), PANTHONG, เสือจง(ขอนแก่น), PANTHONG

Re: เส้นทางเสือที่ชอบลุยครับ(หลังมอ)

โพสต์ โดย อาโหน่ง » 14 ต.ค. 2013, 13:59

:D แจ้งข่าวช่วงนี้*สระพลาสติก*ทางมหาลัยมีการปรับปรุงภูมิทัศษ์รอบนอกกันรั้วรายเส้นทางจึงหายไปไม่สะดวกกับเข้าไปซ้อม ไว้ให้ทางมหาลัยปรับปรุงรั้วเสร๊จก่อนจะเข้าไปปรับเปลี่ยนลายเส้ทางให้ครับ แต่ช่วงนี้ท่านใดชอบทางแทรกลองเข้าไปขี่ที่แปลงเกษตได้ครับได้ทักษะและเทคนิดเช่นกัน หรือไม่ก็สนามหนองหลุบได้เลยครับ ติดต่อพี่ดุลย์วิทย์ได้เลย พี่แกชอบออกไปเคาะสนิมทุกเย๊นและเสาร์-อาทิตย์เช้า :P
ปั่นเสือสองล้อเพื่อสูขภาพและมิตรภาพในกลุ่มเพื่อนๆชาวเสือครับผม

Re: เส้นทางเสือที่ชอบลุยครับ(หลังมอ)

โพสต์ โดย โจ.เสือพิมาย » 06 ก.ค. 2014, 22:02

ไปหลังมอกันๆๆๆๆๆ
ปั่นไปตามแรง ใครจะแซงโปรดแจ้งว่าขอทาง